மாவட்ட செய்திகள்

5,345 பேர் வாக்காளர்களாக சேர விண்ணப்பம் + "||" + The application to join 5,345 voters

5,345 பேர் வாக்காளர்களாக சேர விண்ணப்பம்

5,345 பேர் வாக்காளர்களாக சேர விண்ணப்பம்
மாவட்டம் முழுவதும் நடந்த சிறப்பு முகாமில் 5,345 பேர் வாக்காளர்களாக சேர விண்ணப்பித்துள்ளனர்.
சிவகங்கை, 

கலெக்டர் ஜெயகாந்தன் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது:-

சிவகங்கை மாவட்டத்தில் வரைவு வாக்காளர் பட்டியல் கடந்த 1-ந்தேதி வெளியிடப்பட்டது. அதன்படி மாவட்டத்தில் 11 லட்சத்து 2 ஆயிரத்து 399 வாக்காளர்கள் உள்ளனர். இதில் ஆண்களை விட 11 ஆயிரத்து 751 பெண்கள் அதிகமாக உள்ளனர். இந்தநிலையில் வாக்காளர் பட்டியலில் பெயர் சேர்த்தல், நீக்கல், திருத்தம் உள்ளிட்ட பணிகள் மேற்கொள்ள வசதியாக சிறப்பு முகாம்கள் நடைபெறும் என்று அறிவிக்கப்பட்டிருந்தது.

அதன்படி செப்டம்பர் 1-ந்தேதி முதல் வருகிற ஜனவரி 1-ந்தேதியை தகுதி நாளாக கொண்டு வாக்காளர் பட்டியல் சுருக்க திருத்தப்பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது. கடந்த 9-ந்தேதி வாக்காளர் சேர்க்கைக்கான சிறப்பு முகாம், சிவகங்கை மாவட்டத்தில் உள்ள அனைத்து வாக்குச்சாவடி மையங்களிலும் நடைபெற்றது. இதில் காரைக்குடி தொகுதியில் புதிய வாக்காளர்களாக சேர 1,035 பேரும், நீக்கம் செய்ய 20 பேரும், திருத்தத்திற்கு 143 பேரும், தொகுதிக்குள் இடமாறுதல் செய்ய 115 பேரும் என மொத்தம் 1,313 பேர் விண்ணப்பித்தனர்.

திருப்பத்தூர் தொகுதியில் புதிய வாக்காளர்களாக சேர்க்க 1,518 பேரும், நீக்கம் செய்ய 12 பேரும், திருத்தம் செய்ய 139 பேரும், தொகுதிக்குள் இடமாறுதல் செய்ய 62 பேரும் என மொத்தம் 1,731 பேர் விண்ணப்பித்தனர். இதேபோன்று சிவகங்கை தொகுதியில் புதிய வாக்காளர்களாக சேர 1,354 பேரும், நீக்கம் செய்ய 16 பேரும், திருத்தத்திற்கு 135 பேரும், தொகுதிக்குள் இடமாறுதல் செய்ய 67 பேரும் என மொத்தம் 1,572 பேர் விண்ணப்பித்தனர். மானாமதுரை(தனி) தொகுதியில் புதிய வாக்காளர்களாக சேர்க்க 1,438 பேரும், நீக்கம் செய்ய 35 பேரும், திருத்தம் செய்ய 214 பேரும், தொகுதிக்குள் இடமாறுதல் செய்ய 70 பேரும் என மொத்தம் 1,757 பேர் விண்ணப்பித்தனர்.

மாவட்டம் முழுவதும் புதிய வாக்காளர்களாக சேர்க்க 5 ஆயிரத்து 345 பேரும், நீக்கம் செய்ய 83 பேரும், திருத்தம் செய்ய 631 பேரும், தொகுதிக்குள் இடமாறுதல் செய்ய 314 என மொத்தம் 6 ஆயிரத்து 373 பேர் விண்ணப்பித்துள்ளனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 4-ந்தேதி நடைபெறும் தேசிய திறனாய்வு தேர்வுக்கு 8 ஆயிரம் பேர் விண்ணப்பம்
4-ந்தேதி நடைபெறும் தேசிய திறனாய்வு தேர்வை எழுத 8 ஆயிரம் பேர் விண்ணப்பித்து உள்ளனர். இந்த தேர்வு வருகிற 4-ந் தேதி நடக்கிறது. இதுகுறித்து கல்வித்துறை அதிகாரிகள் கூறியதாவது:-
2. கோவை வேளாண்மை பல்கலைக்கழக துணைவேந்தர் பதவிக்கு 55 பேர் விண்ணப்பம்
கோவை வேளாண்மை பல்கலைக்கழக துணைவேந்தர் பதவிக்கு 55 பேர் விண்ணப்பித்துள்ளனர்.
3. தொழில் நல்லுறவு விருது பெற விண்ணப்பிக்கலாம்
தொழில் நல்லுறவு விருதுபெற வேலையளிப்பவர்களும், தொழிற்சங்கங்களும் விண்ணப்பிக்கலாம் என்றும், அடுத்த மாதம் 10-ந் தேதி இதற்கான கடைசி நாள் என்றும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
4. குமரி மாவட்ட வரைவு பட்டியல் வெளியீடு: 14 லட்சத்து 47ஆயிரத்து 101 வாக்காளர்கள் உள்ளனர்
குமரி மாவட்ட வரைவு வாக்காளர் பட்டியலை கலெக்டர் பிரசாந்த் வடநேரே வெளியிட்டார். மொத்தம் 14 லட்சத்து 47ஆயிரத்து 101 வாக்காளர்கள் இடம்பெற்றுள்ளனர்.
5. 6 சட்டமன்ற தொகுதிகளுக்கான வரைவு வாக்காளர் பட்டியல் மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் வெளியிட்டார்
கிருஷ்ணகிரி மாவட்டத்தில் உள்ள 6 சட்டமன்ற தொகுதிகளுக்கான வரைவு வாக்காளர் பட்டியலை மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் சாந்தி நேற்று வெளியிட்டார்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை