மாவட்ட செய்திகள்

ராமர் கோவில் கட்ட வலியுறுத்திஇந்து முன்னணியினர் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + Urged to build Rama Temple The Hindu Frontiers demonstrated

ராமர் கோவில் கட்ட வலியுறுத்திஇந்து முன்னணியினர் ஆர்ப்பாட்டம்

ராமர் கோவில் கட்ட வலியுறுத்திஇந்து முன்னணியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
தர்மபுரி, ஓசூரில் இந்து முன்னணியினர் ராமர் கோவில் கட்ட வலியுறுத்தி ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடு பட்டனர்.
தர்மபுரி,

இந்து முன்னணி சார்பில் அயோத்தியில் ராமர் கோவில் கட்ட மத்திய அரசு உடனடியாக சட்டம் இயற்ற வேண்டும் என்ற கோரிக்கையை வலியுறுத்தி தர்மபுரி தொலைபேசி நிலையம் முன்பு நேற்று ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது. ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு இந்து முன்னணி மாவட்ட தலைவர் சுப்பிரமணியன் தலைமை தாங்கினார்.

அயோத்தியில் ராமர் கோவில் கட்டப்பட வேண்டும் என்று கோரிக்கை விடுத்து, ஓசூரில் நேற்று இந்து முன்னணி அமைப்பின் சார்பில் காவி கொடி ஏந்தி ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது. ஓசூர் ரெயில் நிலையம் முன்பு நடந்த ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு இந்து முன்னணி அமைப்பின் மாவட்ட செயலாளர் சத்யகோபால் தலைமை தாங்கினார். சேலம் கோட்ட செயலாளர் உமேஷ் முன்னிலை வகித்தார்.

இதில், பா.ஜ.க. மாநில பொதுச்செயலாளர் கே.எஸ்.நரேந்திரன் கலந்து கொண்டு கோரிக்கையை வலியுறுத்தி பேசினார். ஆர்ப்பாட்டத்தில் பா.ஜ.க. மாநில இளைஞரணி செயலாளர் நாகராஜ், நிர்வாகிகள் முருகன், சிவா, அப்பண்ணா உள்பட பலர் திரளாக கலந்து கொண்டனர்.

முடிவில், நகர துணை தலைவர் வேல்மணி நன்றி கூறினார்.