மாவட்ட செய்திகள்

மணப்பாறை அருகே வக்கீல் கொலை வழக்கில் 6 பேர் கைது + "||" + Six people arrested in lawyer murder case

மணப்பாறை அருகே வக்கீல் கொலை வழக்கில் 6 பேர் கைது

மணப்பாறை அருகே வக்கீல் கொலை வழக்கில் 6 பேர் கைது
மணப்பாறை அருகே வக்கீல் கொலை வழக்கில் 6 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். தொழில் போட்டியால் இந்த கொலை சம்பவம் நடந்தது விசாரணையில் தெரியவந்தது.

மணப்பாறை,

மதுரை மாவட்டம், செல்லூர் பகுதியைச் சேர்ந்தவர் சிலம்பரசன்(வயது 33). டிரான்ஸ்போர்ட் வைத்து நடத்தி வருகிறார். இவருடைய சகோதரர் ஜெகதீஷ் பாண்டி(30). வக்கீல். அதே பகுதியைச் சேர்ந்த ஜெயபாண்டியும் டிரான்ஸ்போர்ட் தொழில் செய்து வந்தார். திண்டுக்கல் மாவட்டம், வேடசந்தூரை சேர்ந்த ஒரு தரப்பினருக்கும், சிலம்பரசன் தரப்பினருக்கும் தொழில் போட்டி காரணமாக பிரச்சினை ஏற்பட்டது.

இதுதொடர்பாக கடந்த 9–ந் தேதி கரூர் மாவட்டம், அய்யர்மலை பகுதியில் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி சுமூகமாக சென்று விடலாம் என்று கூறியதை அடுத்து சிலம்பரசன், ஜெகதீஷ் பாண்டி, ஜெயபாண்டி, ரபீக், சவுந்தரபாண்டி, சூரியபிரகாஷ் உள்ளிட்ட 6 பேர் ஒரு காரில் அய்யர்மலை நோக்கி சென்று கொண்டிருந்தனர்.

மணப்பாறை–குளித்தலை சாலையில் மணப்பாறையை அடுத்த கலிங்கபட்டி பாலம் அருகே சென்றபோது, அவர்களை மற்றொரு காரில் வந்தவர்கள் வழிமறித்து தாக்கியதில் வக்கீல் ஜெகதீஷ் பாண்டி உயிரிழந்தார். ஜெயபாண்டி, சிலம்பரசன் ஆகியோர் படுகாயமடைந்தனர். இந்த சம்பவம் தொடர்பாக மணப்பாறை போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து, குற்றவாளிகளை இன்ஸ்பெக்டர் மனோகரன் தலைமையிலான போலீசார் தேடி வந்தனர்.

இந்த கொலை வழக்கில் திண்டுக்கல் மாவட்டம், வேடசந்தூர் காசா நகர் பகுதியை சேர்ந்த அரவிந்த்(வயது 26), வடகாட்டுப்பட்டி விராலிப்பட்டி காலனியை சேர்ந்த பாலமுருகன்(23), மதுரை மாவட்டம், வாலாந்தர் மந்தை தெருவை சேர்ந்த பிரபு(33), மேலசெம்பட்டி சிந்துப்பட்டியை சேர்ந்த தங்கமலை(34), மேலூர் நாளங்காடி தெருவை சேர்ந்த செல்வம்(44), வேடசந்தூரை சேர்ந்த விக்னேஷ்(22) ஆகிய 6 பேரை மணப்பாறை போலீசார் கைது செய்தனர்.

அவர்களிடம் நடத்திய விசாரணையில், தொழில் தொடர்பாக இருதரப்பினருக்கும் ஏற்பட்ட பிரச்சினையால் கொலை செய்தது தெரியவந்தது. இதையடுத்து கைது செய்யப்பட்டவர்கள் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு திருச்சி மத்திய சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர். கடந்த 9–ந் தேதி இந்த கொலை சம்பவம் நடந்ததுமே குற்றவாளிகளை கண்டறியும் பணியில் இன்ஸ்பெக்டர் மனோகரன் தலைமையிலான போலீசார் தீவிரமாக ஈடுபட்டனர். இந்த வழக்கின் விசாரணையும் தீவிரமாகவே நடைபெற்றது. இதைத்தொடர்ந்து கொலை வழக்கு தொடர்பாக 6 பேரையும் போலீசார் கைது செய்தனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஸ்ரீபெரும்புதூர் அருகே தலையில் கல்லை போட்டு லாரி டிரைவர் கொலை; வாலிபருக்கு வலைவீச்சு
ஸ்ரீபெரும்புதூர் அடுத்த மண்ணூர் பகுதியில் குடிபோதையில் ஏற்பட்ட தகராறில் தலையில் கல்லை போட்டு லாரி டிரைவர் கொலை செய்யப்பட்டார். இது தொடர்பாக வாலிபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
2. விருதுநகர் அருகே பயங்கரம்: மனைவியின் கள்ளக்காதலன் கொடூரக் கொலை, மதுவிருந்துக்கு அழைத்து தீர்த்துக்கட்டிய தொழிலாளி கைது
மதுவிருந்துக்கு அழைத்து மனைவியின் கள்ளக்காதலனை கொடூரமாக கொன்ற கட்டிட தொழிலாளி கைது செய்யப்பட்டார்.
3. சவுதிஅரேபியாவில் இருந்து சென்னைக்கு ‘ஸ்பீக்கர்’ பெட்டிக்குள் மறைத்து ரூ.38 லட்சம் தங்கம் கடத்தல்; ஆந்திர வாலிபர் கைது
சவுதி அரேபியாவில் இருந்து சென்னைக்கு ‘ஸ்பீக்கர்’ பெட்டிக்குள் மறைத்து கடத்தி வந்த ரூ.38 லட்சம் மதிப்புள்ள தங்க கட்டிகளை சுங்க இலாகா அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். இது தொடர்பாக ஆந்திர வாலிபர் கைது செய்யப்பட்டார்.
4. முகிலனை கண்டுபிடிக்கக்கோரி கலெக்டர் அலுவலகத்தில் உள்ளிருப்பு போராட்டம் வாள்சண்டை வீரர் கைது
திருவட்டார் அருகே உள்ள தோட்டவாரம் ஏருக்கலாம்விளையை சேர்ந்தவர் டேவிட்ராஜ். வாள்சண்டை வீரரான இவர், நாகர்கோவிலில் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நேற்று ஒரு மனு கொடுத்தார்.
5. செம்பனார்கோவில் அருகே சாலை அமைக்கக்கோரி மறியலில் ஈடுபட்ட 12 பேர் கைது
செம்பனார் கோவில் அருகே சாலை அமைக்கக்கோரி பொதுமக்கள் மறியலில் ஈடுபட்டனர். இது தொடர்பாக 12 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். மேலும் அங்கிருந்த சுவர் இடிக்கப்பட்டதால் அப்பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை