மாவட்ட செய்திகள்

தமிழகத்தில் தேர்தல் பணியில் 2 ஆயிரம் ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை வீரர்கள் இயக்குனர் தகவல் + "||" + 2 thousand in election work in Tamil Nadu Director of Railway Security Forces Director

தமிழகத்தில் தேர்தல் பணியில் 2 ஆயிரம் ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை வீரர்கள் இயக்குனர் தகவல்

தமிழகத்தில் தேர்தல் பணியில் 2 ஆயிரம் ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை வீரர்கள் இயக்குனர் தகவல்
தமிழகத்தில் 2 ஆயிரம் ரெயில்வே பாதுகாப்புபடை வீரர்கள் தேர்தல் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுவார்கள் என திருச்சியில் ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை இயக்குனர் அருண்குமார் கூறினார்.
திருச்சி,

நாடாளுமன்ற தேர்தலை முன்னிட்டு நாடு முழுவதும் 75 கம்பெனி ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை வீரர்கள் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட உள்ளனர். இதில் தமிழகத்தில் மட்டும் 14 கம்பெனி வீரர்கள் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுவர். தலா ஒரு கம்பெனியில் 145 பேர் வீதம் 14 கம்பெனியை சேர்ந்த 2 ஆயிரத்து 30 பேர் பணியில் ஈடுபடுத்தப்படுவார்கள். தேர்தல் ஆணையத்தின் அறிவுறுத்தலின்படி, அனைத்து ரெயில்களிலும் பாதுகாப்பு படை வீரர்கள் தீவிர சோதனை நடத்தி வருகிறார்கள். வாக்காளர் களுக்கு வினியோகிப் பதற்காக பணம், பொருட்கள் கொண்டு செல்லப்படு கிறதா?. அல்லது மதுபாட்டில்கள் கடத்தப்படு கிறதா? என தீவிரமாக கண்காணிக்கப்படும். பணம், மதுபாட்டில்கள் கடத்தி சென்றால் அவை பறிமுதல் செய்யப்பட்டு உரிய நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்.

இந்த நடவடிக்கைகள் குறித்து தேர்தல் ஆணையத்திடம் அறிக்கை சமர்ப்பிப்போம். ரெயில்வே பாதுகாப்பு படையில் புதிதாக 8,600 வீரர்களும், 1,200 சப்-இன்ஸ்பெக்டர்களும் தேர்வு செய்யப்பட உள்ளனர். ரெயில் நிலையங்களில் பிரதான நுழைவு வாயில் தவிர, பல இடங்களில் திறந்தவெளி நுழைவு வாயில்கள் உள்ளன. ரெயில் நிலையங் களின் வரைபடத்தை எடுத்து பார்த்தால் அந்த நுழைவுவாயில்கள் பயன்படுத்தப்படாமல் இருக்கும். இதனால் தேவையற்ற நுழைவு வாயில்கள் இருப்பதால் பாதுகாப்பு பணியில் சில சிரமங்கள் ஏற்படலாம். ஆகையால் தேவையற்ற நுழைவுவாயில்களை மூடுவதற்கான நடவடிக்கையும் எடுக்கப்பட்டு வருகிறது.

ஒரு சில நபர்கள் சட்டவிரோதமான மென்பொருளை பயன்படுத்தி இடஒதுக்கீடு மூலம் வழங்கப்படும் ரெயில்வே டிக்கெட்டுகளை தனியார் ஏஜென்சி பெயரில் முன்பதிவு செய்து, பெரிய அளவில் விற்பனை செய் கிறார்கள். இது குறித்து அறிந்து சமீபத்தில் நாடு முழுவதும் நடத்தப்பட்ட அதிரடி சோதனையில் ரூ.2 கோடி மதிப்பிலான டிக்கெட்டுகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளன. இனி தொடர்ச்சியாக இதுபோன்ற அதிரடி சோதனைகள் நடத்தப்படும். தற்போது 450 ரெயில் நிலையங்களில் கண்காணிப்பு கேமராக்கள் பொருத்தப்பட்டுள்ளன.

இதனை விரிவுபடுத்தும் வகையில் நாடு முழுவதும் 6 ஆயிரம் ரெயில் நிலையங் களில் கண்காணிப்பு கேமராக்கள் பொருத்தும் பணி நடைபெற்று வருகிறது. வருங்காலத்தில் ஒவ்வொரு ரெயில்வே பாதுகாப்பு படை வீரரும் ரெயில்களில் பாதுகாப்பு பணிக்கு செல்லும்போது, தன்னுடன் கண்காணிப்பு கேமராவை கொண்டு செல்லும் நடைமுறை ஏற்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அவ்வாறு கேமராவுடன் செல்லும்போது, அங்கு ஏதாவது ஒரு சம்பவம் நடந்தால், அதனை காவல் கட்டுப்பாட்டு அறையில் இருந்தபடியே கண்காணித்து தேவையான நடவடிக்கை எடுக்க முடியும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நேரடி நெல் விதைப்பு அதிக பரப்பளவில் மேற்கொள்ள நடவடிக்கை வேளாண்மைத்துறை இயக்குனர் வேண்டுகோள்
நேரடி நெல் விதைப்பு அதிக பரப்பளவில் மேற்கொள்ள நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று 8 மாவட்ட அதிகாரிகளுடனான ஆலோசனை கூட்டத்தில் வேளாண்மைத்துறை இயக்குனர் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
2. நிகர லாபத்தை உயர்த்திட வேளாண்மை எந்திரமயமாக்கும் திட்டத்தில் விவசாயிகள் பயன்பெறலாம் கலெக்டர் தகவல்
நிகர லாபத்தை உயர்த்திட வேளாண்மையை எந்திரமயமாக்கும் திட்டத்தில் விவசாயிகள் பயன்பெறலாம் என்று மாவட்ட கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் தெரிவித்துள்ளார்.
3. தீவன சோளம்-தட்டைப்பயிறு உற்பத்தி செய்ய 100 சதவீத மானியத்தில் விதைகள் கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தகவல்
தீவன சோளம் மற்றும் தட்டைப்பயிறு உற்பத்தி செய்ய 100 சதவீத மானியத்தில் விதைகள் வழங்கப்படும் என கலெக்டர் உமா மகேஸ்வரி தெரிவித்து உள்ளார்.
4. கிசான் மன்தான் யோஜனா திட்டத்தின் கீழ் சிறு, குறு விவசாயிகளுக்கு ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் கலெக்டர் தகவல்
கிசான் மன்தான் யோஜனா திட்டத்தின் கீழ் சிறு மற்றும் குறு விவசாயிகளுக்கு ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் வழங்கப்படும் என கலெக்டர் சுரேஷ்குமார் தெரிவித்துள்ளார்.
5. ஆழ்துளை கிணறு அமைக்க 50 சதவீத மானியத்துடன் கடன் கலெக்டர் தகவல்
ஆழ்துளை கிணறு அமைக்க 50 சதவீத மானியத்துடன் கடன் வழங்கப்படுகிறது என கலெக்டர் அண்ணாதுரை தெரிவித்தார்.