மாவட்ட செய்திகள்

கன்னியாகுமரி தொகுதியில் 3 லட்சம் வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெறுவேன் எச்.வசந்தகுமார் நம்பிக்கை + "||" + In Kanyakumari constituency I will win by 3 lakh votes H. Vasantha Kumar hopes

கன்னியாகுமரி தொகுதியில் 3 லட்சம் வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெறுவேன் எச்.வசந்தகுமார் நம்பிக்கை

கன்னியாகுமரி தொகுதியில் 3 லட்சம் வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெறுவேன் எச்.வசந்தகுமார் நம்பிக்கை
கன்னியாகுமரி தொகுதியில் 3 லட்சம் வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெறுவேன் என்று எச்.வசந்தகுமார் தெரிவித்துள்ளார்.
குழித்துறை,

கன்னியாகுமரி தொகுதியில் மக்கள் எழுச்சியை பார்க்கும் போது காங்கிரஸ் வேட்பாளரான எனது வெற்றி 100 சதவீதம் உறுதி என்று பணிவுடன் கூறுகிறேன். அதற்கு கூட்டணி கட்சிகளின் கடுமையான உழைப்பு காரணமாக உள்ளது. குமரி மாவட்டத்தில் உள்ள மொத்த வியாபாரிகளும் எனக்கு முழுஆதரவு தர முன் வந்துள்ளனர்.

ஏழை இந்து மாணவர்களுக்கு கல்வி உதவி அளிக்கக்கோரி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் பிரதமரிடமோ, நாடாளுமன்றத்திலோ ஒரு வார்த்தை கூட பேசவில்லை. இதனால் அந்த மாணவர்கள் ஏமாற்றம் அடைந்துள்ளனர். முந்திரி கொட்டைக்கு 10 சதவீதம் இறக்குமதி வரி விதிக்கப்பட்டுள்ளதால் முந்திரி ஆலைகள் மூடப்பட்டு ஒரு லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட தொழிலாளர்கள் வேலை இழந்து வாடுகின்றனர். அவர்களில் பெண் தொழிலாளர்களே அதிகம். இதனை பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் கண்டு கொள்ளவில்லை. மத்திய அரசை வலியுறுத்தி மூடப்பட்டுள்ள முந்திரி ஆலைகளை திறக்க அவர் நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை.

மேலும் அவர் விளையாட்டு அரங்கம் அமைத்து கொடுக்கவில்லை. நான் நாங்குநேரி தொகுதி எம்.எல்.ஏ.வாக இருந்து வருகிறேன். இந்த குறுகிய காலத்தில் ஏராளமானோர் வேலைவாய்ப்பு பெற ஏற்பாடு செய்து கொடுத்துள்ளேன். குமரி மாவட்ட விவசாயிகளின் பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு காணப்படவில்லை. நெல் மற்றும் தென்னை விவசாயிகளின் நலனுக்காக எதுவும் செய்யப்படவில்லை. மார்த்தாண்டம், பார்வதிபுரம் மேம்பாலங்கள் முறையாக ஆய்வு செய்து கட்டப்படவில்லை. குமரி மாவட்ட மீனவர்களுக்கு பாதிப்பு ஏற்படாமல் மீன்பிடி துறைமுகம் அமைக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். இந்த தேர்தலில் நான் 3 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெறுவேன்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சிலை இல்லாவிட்டாலும் தலத்தை வழிபடும் நம்பிக்கை இந்து மதத்தில் உள்ளது - அயோத்தி வழக்கில் வக்கீல் வாதம்
சிலை இல்லையென்றாலும் தலத்தை வழிபடும் நம்பிக்கை இந்து மதத்தில் உள்ளது என்று அயோத்தி வழக்கில் ராம் லல்லா தரப்பு வக்கீல் வாதிட்டார்.
2. ஆனந்த்சிங் எம்.எல்.ஏ. ராஜினாமாவை வாபஸ் பெறுவார்; சித்தராமையா நம்பிக்கை
ஆனந்த்சிங் எம்.எல்.ஏ. தனது ராஜினாமாவை வாபஸ் பெறுவார் என்று சித்தராமையா நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார்.
3. நாங்குநேரி எம்.எல்.ஏ. பதவியை ராஜினாமா செய்தார் எச்.வசந்தகுமார்
கன்னியாகுமரி மக்களவை தொகுதியில் வென்றதையடுத்து நாங்குநேரி எம்.எல்.ஏ. பதவியை ராஜினாமா செய்தார் எச்.வசந்தகுமார்.
4. கன்னியாகுமரி நாடாளுமன்ற தொகுதியில் 2½ லட்சம் வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் எச்.வசந்தகுமார் அமோக வெற்றி
கன்னியாகுமரி நாடாளுமன்ற தொகுதியில் காங்கிரஸ் கட்சி சார்பில் போட்டியிட்ட எச்.வசந்தகுமார் அமோக வெற்றி பெற்றார். இவரை எதிர்த்து போட்டியிட்ட பா.ஜனதா வேட்பாளர் பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் 2½ லட்சம் வாக்கு வித்தியாசத்தில் தோல்வி அடைந்தார்.
5. குமரி மாவட்டத்தில் தேன்–ரப்பர் ஆராய்ச்சிக்கான திட்டங்களை கொண்டு வருவேன் எச்.வசந்தகுமார் பேட்டி
குமரி மாவட்டத்தில் தேன் மற்றும் ரப்பர் ஆராய்ச்சிக்கான திட்டங்களை கொண்டு வருவேன் என்று எச்.வசந்தகுமார் கூறினார்.