மாவட்ட செய்திகள்

ஏரியூர் அருகே, காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி 2 மாணவிகள் பலி + "||" + Near Eriyur 2 female students drowned in Cauvery river Kills

ஏரியூர் அருகே, காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி 2 மாணவிகள் பலி

ஏரியூர் அருகே, காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி 2 மாணவிகள் பலி
ஏரியூர் அருகே பாட்டியுடன் துணிதுவைக்க சென்றபோது காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி 2 மாணவிகள் பரிதாபமாக இறந்தனர்.
ஏரியூர்,

தர்மபுரி மாவட்டம் ஏரியூர் அருகே உள்ள பண்ணவாடியான்காடு பகுதியை சேர்ந்தவர் சுரேஷ். இவருடைய மனைவி நித்யா. இவர்களது மகள் நவநீதா (வயது 13). இதேபகுதியை சேர்ந்தவர் நாகேஷ். இவருடைய மனைவி சுதா. இவர்களது மகள் பூவிழி (13). இவர்கள் 2 பேரும் நெருப்பூர் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளியில் 8-ம் வகுப்பு படித்து வந்தனர். இதில் சுரேசும், நாகேசும் அண்ணன்-தம்பிகள் ஆவர்.

இந்தநிலையில் நேற்று பள்ளிக்கு விடுமுறை என்பதால் மாணவிகள் 2 பேரும் தனது பாட்டி சரோஜாவுடன் அங்குள்ள காவிரி ஆற்றில் துணி துவைக்க சென்றனர். பின்னர் மாணவிகள் 2 பேரும் காவிரி ஆற்றில் குளித்தனர். அப்போது மாணவிகள் 2 பேரும் திடீரென தண்ணீரில் மூழ்கினர். இதனைக் கண்ட மாணவிகளின் பாட்டி சரோஜா அதிர்ச்சி அடைந்து சத்தம் போட்டார்.

அவருடைய அலறல் சத்தம் கேட்டு அக்கம் பக்கத்தினர் விரைந்து சென்று மாணவிகளை மீட்டு சிகிச்சைக்காக ஏரியூர் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு கொண்டு சென்றனர். பின்னர் அவர்களை மேல் சிகிச்சைக்காக பென்னாகரம் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு கொண்டு சென்றனர். அங்கு டாக்டர்கள் பரிசோதித்த போது மாணவிகள் 2 பேரும் ஏற்கனவே இறந்து விட்டது தெரியவந்தது. இதனால் பெற்றோர் மற்றும் உறவினர்கள் கதறி அழுதனர்.

இந்த சம்பவம் குறித்து ஏரியூர் போலீஸ் நிலையத்திற்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. அதன்பேரில் போலீசார் ஆஸ்பத்திரிக்கு சென்று விசாரணை நடத்தினர். பின்னர் மாணவிகளின் உடல்களை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக அனுப்பி வைத்தனர். இதையடுத்து ஏரியூர் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி 2 மாணவிகள் இறந்ததால் அந்த கிராமமே சோகத்தில் மூழ்கியது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பாப்பாரப்பட்டி அருகே டிராக்டர் சக்கரத்தில் சிக்கி மாணவி பலி
பாப்பாரப்பட்டி அருகே டிராக்டர் சக்கரத்தில் சிக்கி பள்ளி மாணவி பலியானாள்.
2. பவானி ஆற்றில் மூழ்கி அண்ணன்-தம்பி பலி; அந்தியூர் அருகே பரிதாபம்
அந்தியூர் அருகே தந்தை கண் முன்னே நீச்சல் பழகியபோது பவானி ஆற்றில் மூழ்கி அண்ணன், தம்பி பலியானார்கள். இதுபற்றி போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
3. கிரானைட் கல் விழுந்து ஆபரேட்டர் பலி: உரிமையாளர் உள்பட 3 பேர் மீது வழக்கு
கர்நாடக மாநிலம் மாண்டியா மாவட்டம் அனுசோனபுரா பகுதியை சேர்ந்தவர் அனுமையா (வயது 46). இவர் சூளகிரி அடுத்த பிள்ளை கொத்தூர் பகுதியில் உள்ள மிராக்கிள் ஸ்டோன்ஸ் பிரைவேட் லிமிடெட் என்ற தனியார் நிறுவனத்தில் கிரேன் ஆபரேட்டராக பணியாற்றி வந்தார்.
4. சாத்தூர் அருகே நடந்த பட்டாசு ஆலை வெடிவிபத்தில் மேலும் ஒருவர் உயிரிழப்பு பலி எண்ணிக்கை 9-ஆனது
சாத்தூர் அருகே நடந்த பட்டாசு ஆலை வெடிவிபத்தில் மேலும் ஒருவர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார். இதனால் இந்த சம்பவத்தில் பலியானோர் எண்ணிக்கை 9-ஆக உயர்ந்தது.
5. கோபி அருகே, ஆற்றில் மூழ்கி கல்லூரி மாணவர் சாவு
கோபி அருகே ஆற்றில் மூழ்கி கல்லூரி மாணவர் பரிதாபமாக இறந்தார்.