மாவட்ட செய்திகள்

மரக்காணம் அருகே, கடன் தொல்லையால் தாய், மகன் கிணற்றில் குதித்து தற்கொலை + "||" + Near the marakkanam, Mother and son commit suicide by jumping into a well

மரக்காணம் அருகே, கடன் தொல்லையால் தாய், மகன் கிணற்றில் குதித்து தற்கொலை

மரக்காணம் அருகே, கடன் தொல்லையால் தாய், மகன் கிணற்றில் குதித்து தற்கொலை
மரக்காணம் அருகே கடன் தொல்லையால் தாயும், மகனும் கிணற்றில் குதித்து தற்கொலை செய்து கொண்டனர். இந்த சோக சம்பவம் பற்றிய விவரம் வருமாறு:-
மரக்காணம், 

மரக்காணம் அருகே உள்ள கீழ்பேட்டையைச்சேர்ந்த செல்வராஜ் என்பவரது மனைவி பாலையம்(வயது 55). இவருடைய மகன் ராஜேந்திரன் (36). இவருக்கு சகாயம் (30) என்ற மனைவியும், சாதனா (2) என்ற மகளும் உள்ளனர். கணவருடன் ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாடு காரணமாக சகாயம் கணவரை பிரிந்து புதுச்சேரியில் உள்ள தனது தாய் வீட்டுக்கு சென்றுவிட்டார்.

அதன் பின்னர் ராஜேந்திரனும், அவருடைய தாய் பாலையமும் கூலிவேலை செய்து பிழைத்து வந்தனர். ஆனால் அவர்களுக்கு சரியாக வேலை கிடைக்காததால் குடும்ப செலவுக்கு மகளிர் சுய உதவிக்குழு மூலம் கடன் வாங்கினார்கள். ஆனால் அவர்களால் கடனை திருப்பி செலுத்த முடியவில்லை.

அதனால் கடன் கொடுத்தவர்கள் கடனை திரும்ப கேட்டனர். இதனால் கடன் தொல்லையால் மனஉளைச்சல் அடைந்த ராஜேந்திரனும், அவருடைய தாயும் கடன் தொல்லையால் வாழ்வதை விட சாகலாம் என முடிவு செய்தனர். அதன்படி அவர்கள் இருவரும் தங்கள் வீட்டில் இருந்து சுமார் அரை கிலோ மீட்டர் தூரத்தில் உள்ள சவுக்கு தோப்பு கிணற்றில் குதித்து தற்கொலை செய்து கொண்டனர். இதுபற்றி தகவல் கிடைத்ததும் மரக்காணம் தீயணைப்பு படையினர் சம்பவ இடத்துக்கு சென்று தாய், மகன் உடலை மீட்டனர். பிரேத பரிசோதனைக்குப்பின் இருவரது உடல்களும் உறவினர்களிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. இந்த சம்பவம் குறித்து மரக்காணம் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

கடன் தொல்லையால் தாய் மற்றும் மகன் கிணற்றில் குதித்து தற்கொலை செய்து கொண்ட சம்பவம் கீழ்பேட்டை கிராமத்தில் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காஞ்சீபுரத்தில் தாய், மகள் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
காஞ்சீபுரத்தில் தாய், மகள் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டனர்.
2. ஓட்டப்பிடாரம் அருகே விபத்து: தாய்-9 மாத குழந்தை பலி - மோட்டார் சைக்கிள் மீது பஸ் மோதியது
ஓட்டப்பிடாரம் அருகே மோட்டார் சைக்கிள் மீது பஸ் மோதிய விபத்தில் தாய், 9 மாத குழந்தை பரிதாபமாக இறந்தனர்.
3. கடன் தொல்லையால் கணவன்-மனைவி தற்கொலை: விஷம் குடித்த மகனும் சாவு
கடையம் அருகே கடன் தொல்லையால் வியாபாரி தற்கொலை செய்து கொண்ட நிலையில், அவருடன் விஷம் குடித்த மனைவி மற்றும் மகன் சிகிச்சை பலனின்றி பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்கள்.
4. கடையம் அருகே, கடன் தொல்லையால் ஒரே குடும்பத்தில் 3 பேர் விஷம் குடித்தனர்: வியாபாரி சாவு; மனைவி-மகனுக்கு தீவிர சிகிச்சை
கடையம் அருகே கடன் தொல்லையால் ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 3 பேர் விஷம் குடித்தனர். இதில் வியாபாரி பரிதாபமாக இறந்தார். அவருடைய மனைவி, மகனுக்கு தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது. இதுகுறித்து போலீஸ்தரப்பில் கூறப்பட்டதாவது:-
5. வேலூர் அருகே, மோட்டார் சைக்கிள் மீது லாரி மோதியதில் தாய், மகள் பலி
வேலூர் அருகே உறவினர் வீட்டு நிகழ்ச்சிக்கு சென்று திரும்பியபோது, மோட்டார்சைக்கிள் மீது கன்டெய்னர் லாரிமோதியதில் தாய், மகள் பலியானார்கள். வாலிபர் காயமடைந்தார். இந்த விபத்து பற்றி போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:–