மாவட்ட செய்திகள்

தேர்தல் நடத்தை விதிகள் அமலுக்கு வந்ததால் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நடைபெறும் மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டம் ரத்து + "||" + People's grievance day meeting at the collector's office canceled as election rules go into effect

தேர்தல் நடத்தை விதிகள் அமலுக்கு வந்ததால் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நடைபெறும் மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டம் ரத்து

தேர்தல் நடத்தை விதிகள் அமலுக்கு வந்ததால் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நடைபெறும் மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டம் ரத்து
உள்ளாட்சி தேர்தல் நடத்தை விதிகள் அமலுக்கு வந்ததால் புதுக்கோட்டை கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நடைபெறும் மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டம் ரத்து செய்யப்பட்டது.
புதுக்கோட்டை,

புதுக்கோட்டை கலெக்டர் அலுவலகத்தில் ஒவ்வொரு வாரமும் திங்கட்கிழமைகளில் மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டம் நடைபெற்று வருகிறது. இந்நிலையில் நேற்று காலையில் உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டதால், உள்ளாட்சி தேர்தலுக்கான நடத்தை விதிகள் அமலுக்கு வந்தது. இதனால் புதுக்கோட்டை கலெக்டர் அலுவலகத்தில் நடைபெற இருந்த மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டம் ரத்து செய்யப்பட்டது. இதைத்தொடர்ந்து பொதுமக்களிடம் கோரிக்கை மனுக்களை பெறும் வகையில், கலெக்டர் அலுவலக வளாகத்தில் மனுக்கள் பெட்டி வைக்கப்பட்டு உள்ளது. நேற்று மக்கள் குறைதீர்க்கும் நாள் கூட்டத்தில் மனு கொடுக்க வந்த பொதுமக்கள், கூட்டம் ரத்து செய்யப்பட்டதால், கலெக்டர் அலுவலக வளாகத்தில் இருந்த மனுக்கள் பெட்டியில் மனுக்களை போட்டுவிட்டு சென்றனர்.

வீடுகளை பழுதுபார்க்க வேண்டும்

புதுக்கோட்டை அருகே உள்ள சத்தியமங்கலம் அரசினர் தெரு காலனி பகுதியை சேர்ந்த பொதுமக்கள் மனுக்கள் பெட்டியில் போட்ட மனுவில், நாங்கள் குடியிருக்கும் காலனி வீடுகள் சுமார் 22 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு கட்டப்பட்டது. தற்போது இந்த வீடுகள் பழுதடைந்த நிலையில் உள்ளதால், கடந்த சில நாட்களாக பெய்த மழையின் காரணமாக எங்கள் வீடுகளில் நீர் ஊற்று எடுக்கிறது. மேலும் மேற்கூரையில் இருந்து மழைநீர் வீட்டிற்குள் புகுந்து வருகிறது. இதனால் நாங்கள் கடும் அவதி அடைந்து வருகிறோம். எனவே எங்கள் பகுதியில் உள்ள காலனி வீடுகளை உடனடியாக பழுதுபார்த்து கொடுக்க வேண்டும் எனக் கூறியிருந்தனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வயது முதிர்ந்த பெற்றோரை பராமரிக்காததால் மகன் பெயரில் எழுதி வைத்த சொத்துக்களின் பதிவு ரத்து
வயது முதிர்ந்த பெற்றொரை பராமரிக்காததால் மகன் பெயரில் எழுதி வைத்த சொத்துக்களின் பதிவை உதவி கலெக்டர் ரத்து செய்து நடவடிக்கை மேற்கொண்டார்.
2. மூணாறு நிலச்சரிவில் பலியான தோட்ட தொழிலாளர்களின் குடும்பத்துக்கு தலா ரூ.25 லட்சம் வழங்க வேண்டும்
மூணாறு நிலச்சரிவில் பலியான தோட்ட தொழிலாளர்களின் குடும்பத்துக்கு தலா ரூ.25 லட்சம் வழங்க வேண்டும் என தமிழக மக்கள் முன்னேற்ற கழக நிர்வாகிள் கூட்டத்தில் தீர்மான நிறைவேற்றப்பட்டது.
3. தென்காசியில் அனுமதிபெற்ற இடங்களில் மட்டுமே போஸ்டர்கள் ஒட்ட வேண்டும் ஆலோசனை கூட்டத்தில் முடிவு
தென்காசியில் அனுமதிபெற்ற இடங்களில் மட்டுமே போஸ்டர்களை ஒட்ட வேண்டும் என போலீஸ் துணை சூப்பிரண்டு தலைமையில் நடந்த ஆலோசனை கூட்டத்தில் முடிவு செய்யப்பட்டது.
4. கொரோனா எதிரொலி: டி.என்.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டி ரத்து?
டி.என்.பி.எல். போட்டியை ரத்து செய்வது குறித்து இன்னும் ஓரிரு வாரங்களில் தமிழ்நாடு கிரிக்கெட் சங்கம் அறிவிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
5. கட்டிடங்கள் இடிந்து விழுந்த சம்பவம் குறித்து விசாரணை புதிய கட்டிடம் கட்டுவதற்கான அனுமதி தற்காலிக ரத்து
பெங்களூருவில் கட்டிடங்கள் இடிந்து விழுந்த சம்பவம் குறித்து விசாரணை நடந்து வருவதாகவும், புதிய கட்டிடம் கட்டுவதற்கு வழங்கப்பட்ட அனுமதி தற்காலிகமாக ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும் மாநகராட்சி கமிஷனர் மஞ்சுநாத் பிரசாத் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...