மாவட்ட செய்திகள்

திருப்பூரில் 4 நகைக்கடைகளில் வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் சோதனை - ஆவணங்களை எடுத்து சென்றனர் + "||" + Income Tax Officers checked in 4 jewelers in Tirupur - The documents were taken

திருப்பூரில் 4 நகைக்கடைகளில் வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் சோதனை - ஆவணங்களை எடுத்து சென்றனர்

திருப்பூரில் 4 நகைக்கடைகளில் வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் சோதனை - ஆவணங்களை எடுத்து சென்றனர்
திருப்பூரில் 4 நகைக்கடைகளில் வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் சோதனை மேற்கொண்டனர். சோதனையின் முடிவில் ஆவணங்களை எடுத்து சென்றனர்.
திருப்பூர்,

திருப்பூர் மற்றும் சுற்றுவட்டார பகுதிகளில் ஏராளமான நகைக்கடைகள் உள்ளன. வழக்கத்தை விட விசேஷ நாட்களில் நகைக்கடைகளில் விற்பனை களைகட்டும். பொங்கல் திருநாள் நெருங்கி வருவதாலும், தை மாதம் திருமணங்கள் அதிகம் நடைபெறும் என்பதாலும் நகைக்கடைகளில் நகை விற்பனை மும்முரமாக நடைபெறுகிறது. இதனால் அனைத்து நகைக்கடைகளில் வாடிக்கையாளர்கள் கூட்டம் அலைமோதுகிறது. இந்த நகைக்கடை வைத்துள்ளவர்கள் வருமான வரித்துறை அலுவலகத்தில் தங்களது நகைக்கடைகளின் கணக்குகளை சமர்ப்பித்து வருகிறார்கள். இதற்கிடையே முறைகேடுகளில் ஈடுபடுகிற நகைக்கடைகளில் வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் அதிரடி சோதனையில் ஈடுபட்டு வருகிறார்கள்.

அதன்படி திருப்பூர் யுனிவர்சல் தியேட்டர் ரோட்டில் உள்ள நடராஜ் செட்டியார் ஜூவல்லரி, ஈஸ்வரன் கோவில் வீதியில் உள்ள கந்தவேல் ஜூவல்லரி, மாநகராட்சி வீதியில் உள்ள கே.ஆர்.பி.எஸ். ஜுவல்லரி, மங்கலம் ரோட்டில் உள்ள அம்மன் ஜூவல்லரி ஆகிய 4 பிரபல நகைக்கடைகளுக்குள் காலை 10.30 மணிக்கு வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் அதிரடியாக புகுந்தனர்.

ஒவ்வொரு கடைக்கும் ஒவ்வொரு குழுவாக சென்ற அதிகாரிகள், கடைக்குள் சென்றதும் கடை ஷட்டரை முதலில் பூட்டினர். பின்னர் கடையில் உள்ள நகை தொடர்பான அனைத்து ஆவணங்களையும் சோதனை செய்தனர். அதை தொடர்ந்து நகை விற்பனை குறித்து கடை ஊழியர்களிடமும் விசாரணை மேற்கொண்டனர். மேலும், அந்தந்த நகைக்கடைகள் தங்கம் கொள்முதல் செய்தது மற்றும் நகைகள் விற்பனை செய்யப்பட்ட ஆவணங்கள், கடையில் இருப்பு உள்ள நகைகளின் ஆவணங்கள் மற்றும் வருமான வரித்துறை அதிகாரிகளிடம் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட கணக்குகள், கணினியில் பதிவு செய்யப்பட்ட கணக்கு, விற்பனை போன்றவை குறித்து ஆய்வு செய்தனர். காலையில் தொடங்கிய சோதனை மாலை வரை நடைபெற்றது. சோதனையின் முடிவில் சில நகைக்கடைகளில் ஆவணங்களை அதிகாரிகள் எடுத்து சென்றுள்ளனர். ஆனால் இந்த சோதனை குறித்த எந்த விவரமும் அதிகாரிகள் தெரிவிக்கவில்லை. இந்த சோதனையின் காரணமாக பரபரப்பு ஏற்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருப்பூரில் வடக்கு தீயணைப்பு நிலையத்துக்கு ரூ.2¼ கோடியில் புதிய கட்டிடம்: தீயணைப்புத்துறை இயக்குனர் ஆய்வு
திருப்பூரில் வடக்கு தீயணைப்பு நிலையத்துக்கு ரூ.2¼ கோடி மதிப்பில் புதிய கட்டிடம் கட்டப்பட உள்ளது. இதுதொடர்பாக தீயணைப்புத்துறை இயக்குனர் சைலேந்திரபாபு ஆய்வு மேற்கொண்டார்.
2. திருப்பூரில் குடியுரிமை திருத்த சட்டத்திற்கு எதிராக பேரணி
குடியுரிமை திருத்த சட்டத்திற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து திருப்பூரில் தவ்ஹீத் ஜமாத் அமைப்பினர் பேரணி நடத்தினர்.
3. திருப்பூரில் தொழிலாளி அடித்துக்கொலை: 2 பேரை காவலில் எடுத்து போலீசார் விசாரணை
தொழிலாளி அடித்துக்கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில் 2 பேரை காவலில் எடுத்து போலீசார் விசாரணை நடத்தினார்கள்.
4. திருப்பூரில் வீட்டில் பதுக்கி வைத்திருந்த 760 கிலோ புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல்: அண்ணன்-தம்பி கைது
திருப்பூரில் வீட்டில் பதுக்கி வைத்திருந்த 760 கிலோ எடையுள்ள புகையிலை பொருட்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்து அண்ணன்-தம்பியை கைது செய்தனர்.
5. திருப்பூரில் கஞ்சா வியாபாரம் செய்த பெண் உள்பட 3 பேர் குண்டர் சட்டத்தில் கைது
திருப்பூரில் கஞ்சா வியாபாரம் செய்த பெண் உள்பட 3 பேரை போலீசார் குண்டர் சட்டத்தில் கைது செய்தனர்.