மாவட்ட செய்திகள்

உள்ளாட்சி தேர்தல் முறைகேட்டை கண்டித்து தர்மபுரியில் தி.மு.க. கூட்டணி கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம் + "||" + DMK to condemn local election scandal Coalition Demonstrators

உள்ளாட்சி தேர்தல் முறைகேட்டை கண்டித்து தர்மபுரியில் தி.மு.க. கூட்டணி கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்

உள்ளாட்சி தேர்தல் முறைகேட்டை கண்டித்து தர்மபுரியில் தி.மு.க. கூட்டணி கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
உள்ளாட்சி தேர்தல் முறைகேட்டை கண்டித்து தர்மபுரியில் தி.மு.க. கூட்டணி கட்சியினர் நேற்று கண்டன ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
தர்மபுரி,

தர்மபுரி மாவட்ட தி.மு.க. கூட்டணி கட்சிகள் சார்பில் பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி தர்மபுரி தொலைபேசி நிலையம் அருகில் நேற்று கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது. இந்த ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு தி.மு.க. மாவட்ட செயலாளர் தடங்கம் சுப்ரமணி எம்.எல்.ஏ. தலைமை தாங்கினார். இன்பசேகரன் எம்.எல்.ஏ., மாவட்ட அவைத்தலைவர் மாதையன், மாவட்ட துணை செயலாளர்கள் முனிராஜ், லட்சுமி மாது, இந்திய கம்யூனிஸ்டு கட்சி மாவட்ட செயலாளர் தேவராஜன், மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சி மாவட்ட செயலாளர் குமார், ம.தி.மு.க. மாவட்ட செயலாளர் தங்கராஜ், விடுதலை சிறுத்தைகள் கட்சி மாவட்ட செயலாளர் ஜெயந்தி மற்றும் கூட்டணி கட்சி நிர்வாகிகள் முன்னிலை வகித்தனர்.

மொரப்பூர் ஊராட்சி ஒன்றியத்தில் தலைவர் மற்றும் துணைத்தலைவர் பதவிக்கான தேர்தலை உடனடியாக நடத்த வேண்டும். தேர்தல் தொடர்பாக தி.மு.க. கூட்டணி கட்சிகளை சேர்ந்த தலைவர்கள் மற்றும் நிர்வாகிகள் மீது போடப்பட்டுள்ள பொய் வழக்குகளை திரும்ப பெற வேண்டும். தமிழகத்தில் பல்வேறு இடங்களில் உள்ளாட்சி தேர்தலில் நடந்த முறைகேடுகள் குறித்து முறையான விசாரணை நடத்த வேண்டும். உள்ளாட்சி தேர்தலில் விதிமுறைகளை மீறி முறைகேடுகளுக்கு துணைபோன அதிகாரிகள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்ற கோரிக்கைகள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் வலியுறுத்தப்பட்டன.

கோஷங்கள்

உள்ளாட்சி தேர்தலில் நடைபெற்ற முறைகேடுகளை கண்டித்தும், மொரப்பூரில் நடத்தப்பட்ட போலீஸ் தடியடியை கண்டித்தும் ஆர்ப்பாட்டத்தில் கோஷங்கள் எழுப்பப்பட்டன. இதில் திராவிடர் கழக மாநில நிர்வாகி ஜெயராமன், மனிதநேய மக்கள் கட்சி மாவட்ட செயலாளர் யாசின்தென்றல், தி.மு.க. நகர செயலாளர் தங்கராஜ், தி.மு.க. சார்பு அமைப்பு நிர்வாகிகள் சந்திரமோகன், பொன்மகேஸ்வரன், தங்கமணி, ரகீம், முல்லைவேந்தன், ஒன்றிய செயலாளர்கள் சண்முகம், சேட்டு, செங்கண்ணன், கோபால், செல்வராஜ் மற்றும் கூட்டணி கட்சிகளின் நிர்வாகிகள், சார்பு அமைப்புகளின் பொறுப்பாளர்கள் திரளாக கலந்து கொண்டனர். இந்த ஆர்ப்பாட்டத்தில் காங்கிரஸ் கட்சியினர் கலந்து கொள்ளவில்லை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. நாசரேத்தில் நாம் தமிழர் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
நாசரேத் காமராஜர் பேருந்து நிலையம் அருகில் நாம் தமிழர் கட்சியின் சார்பாக மத்திய அரசின் வேளாண் சட்டத் திருத்த மசோதாவை திரும்ப பெற வலியுறுத்தி கண்டன ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.
2. நாம் தமிழர் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
மத்திய அரசு கொண்டு வந்துள்ள புதிய வேளாண்மை மசோதாவை கண்டித்தும், இதை ஆதரிக்கும் மாநில அரசை கண்டித்தும் நாம் தமிழர் கட்சி சார்பில் சிவகிரியில் ஆர்ப்பாட்டம் நடைபெற்றது.
3. கோவில்பட்டியில் இந்து மகா சபாவினர் ஆர்ப்பாட்டம்
இந்துக்களின் உரிமைகளை தடுக்கக்கூடாது என்றும் வலியுறுத்தி அகில பாரத இந்து மகாசபா சார்பில் கோவில்பட்டி தாலுகா அலுவலகம் அருகே நேற்று மாலையில் ஆர்ப்பாட்டம் நடந்தது.
4. கோவில்பட்டியில் மயானத்திற்கு பாதை கேட்டு கிராம மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
தோணுகால் ஊராட்சிக்குட்பட்ட படர்ந்தபுளி கிராமத்தை சேர்ந்த தாழ்த்தப்பட்ட மக்கள் மயானத்துக்கு செல்ல பாதை கேட்டு நேற்று கோவில்பட்டி யூனியன் அலுவலகம் முன்பு ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.
5. கோவில்பட்டி கிழக்கு போலீசாரை கண்டித்து உதவி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு ஆர்ப்பாட்டம்
கோவில்பட்டி கிழக்கு போலீசாரை கண்டித்து நேற்று உதவி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு கருத்துரிமை பாதுகாப்பு கூட்டமைப்பினர் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.