மாவட்ட செய்திகள்

மாவட்டத்தில் போலீஸ் தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்ற 79 பெண்கள் பணியில் சேர்ப்பு + "||" + Recruitment of 79 women who passed the police examination in the district

மாவட்டத்தில் போலீஸ் தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்ற 79 பெண்கள் பணியில் சேர்ப்பு

மாவட்டத்தில் போலீஸ் தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்ற 79 பெண்கள் பணியில் சேர்ப்பு
திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் போலீஸ் தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்ற 79 பெண்கள் பணியில் சேர்க்கப்பட்டனர்.
திண்டுக்கல்,

கொரோனா வைரஸ் தடுப்பு நடவடிக்கையாக வருகிற 17-ந்தேதி வரை ஊரடங்கு நீட்டிக்கப்பட்டு இருக்கிறது. மேலும் கொரோனா பாதித்த பகுதிகளில் ஊரடங்கு தீவிரமாக அமல்படுத்தப்படுகிறது. இதையொட்டி அனைத்து போலீசாரும் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட்டு வருகின்றனர். ஆனால், ஒரு சில மாவட்டங்களில் போலீசார் பற்றாக்குறை உள்ளது. இதனால் பாதுகாப்பு பணியில் தொய்வு ஏற்படும் நிலை உள்ளது.

அதேநேரம் கடந்த ஆண்டு போலீஸ் பணிக்கான எழுத்து தேர்வு, உடற்தகுதி தேர்வு நடைபெற்றது. இதில் தேர்ச்சி பெற்ற இளைஞர்கள், இளம்பெண்கள் ஊரடங்கால் பணியில் சேரமுடியாமல் உள்ளனர். எனவே, அவர்களை உடனடியாக பணியில் சேர்த்து பயிற்சி அளிக்கும்படி போலீஸ் டி.ஜி.பி. உத்தரவிட்டார். இதையடுத்து தமிழ்நாடு முழுவதும் போலீஸ் தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்றவர்கள் அந்தந்த மாவட்டங்களில் பணியில் சேர்க்கப்படுகின்றனர்.

79 பெண்கள் சேர்ப்பு

அந்த வகையில் திண்டுக்கல் மாவட்டத்தில் மொத்தம் 80 பெண்கள் தேர்ச்சி பெற்று இருந்தனர். இவர்கள் அனைவரும் நேற்று திண்டுக்கல் சீலப்பாடி ஆயுதப்படை மைதானத்துக்கு வரவழைக்கப்பட்டனர். அங்கு அனைவரும் சமூக இடைவெளியை கடைபிடித்து அமர வைக்கப்பட்டனர். மேலும் அனைவருக்கும் முக கவசம் வழங்கப்பட்டது.

இதையடுத்து போலீஸ் சூப்பிரண்டு சக்திவேல் தலைமையில் சான்றிதழ் சரிபார்ப்பு நடைபெற்றது. அதில் ஒரு பெண் திருமணமாகி கர்ப்பிணியாக இருப்பதாக தெரிவித்தார். இதனால் அவர் மட்டும் விடுவிக்கப்பட்டார். மீதமுள்ள 79 பேரும் பணியில் சேர்க்கப்பட்டனர். மேலும் 79 பேருக்கும் காய்ச்சல் பரிசோதனை செய்யப்பட்டது. மேலும் அவர்களிடம் இருந்து சளி, ரத்த மாதிரிகள் சேகரிக்கப்பட்டு, கொரோனா பரிசோதனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

15 நாட்கள் பயிற்சி

இந்த 79 பேருக்கும் சீலப்பாடி ஆயுதப்படை மைதானத்தில் 15 நாட்கள் அடிப்படை போலீஸ் பயிற்சி அளிக்கப்படுகிறது. ஆயுதப்படை போலீஸ் துணை சூப்பிரண்டு ஆனந்தராஜ் தலைமையில் பயிற்சி நடைபெற உள்ளது. அப்போது கொரோனா வைரஸ் பற்றிய விழிப்புணர்வும் ஏற்படுத்தப்படும். அதன்பின்னர் அவர்கள் அனைவரும் பாதுகாப்பு பணியில் ஈடுபடுத்தப்பட உள்ளனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஏ.டி.எம். எந்திரத்தை உடைத்து பணத்தை கொள்ளையடிக்க முயற்சி 2 மர்மநபர்களுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
நெல்லிக்குப்பம் அருகே ஏ.டி.எம். எந்திரத்தை உடைத்து பணத்தை கொள்ளையடிக்க முயன்ற மர்மநபர்கள் 2 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
2. விழுப்புரம் நகரில் உள்ள கடைகளில் சமூக இடைவெளியை பின்பற்றாவிட்டால் நடவடிக்கை போலீஸ் சூப்பிரண்டு எச்சரிக்கை
விழுப்புரம் நகரில் உள்ள கடைகளில் சமூக இடைவெளியை பின்பற்றாவிட்டால் கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஜெயக்குமார் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.
3. தர்மபுரி மாவட்டத்தில் சோதனைச்சாவடிகளில் போலீஸ் ஐ.ஜி. ஆய்வு
தர்மபுரி மாவட்டம் தொப்பூர், காரிமங்கலம், காடுசெட்டிப்பட்டி ஆகிய சோதனைச்சாவடிகளில் போலீஸ் ஐ.ஜி. பெரியய்யா ஆய்வு மேற்கொண்டார்.
4. விழுப்புரம் அருகே வங்கியில் கொள்ளை முயற்சி மர்ம நபருக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
விழுப்புரம் அருகே வங்கியில் கொள்ளை முயற்சியில் ஈடுபட்ட மர்ம நபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
5. சேலத்தில் உடல் எரிந்த நிலையில் ஆண் பிணம் கொலையா? போலீஸ் விசாரணை
சேலத்தில் உடல் எரிந்த நிலையில் ஆண் பிணம் கிடந்தது. அவர் கொலை செய்யப்பட்டாரா? என போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.