மாவட்ட செய்திகள்

பராமரிப்பு இல்லாமல் இருக்கும் செட்டிப்பாளையம் தடுப்பணை பூங்கா சீரமைக்க பொதுமக்கள் கோரிக்கை + "||" + Public demand to renovate Chettipalayam Dam Park which is without maintenance

பராமரிப்பு இல்லாமல் இருக்கும் செட்டிப்பாளையம் தடுப்பணை பூங்கா சீரமைக்க பொதுமக்கள் கோரிக்கை

பராமரிப்பு இல்லாமல் இருக்கும் செட்டிப்பாளையம் தடுப்பணை பூங்கா சீரமைக்க பொதுமக்கள் கோரிக்கை
பராமரிப்பு இல்லாமல் இருக்கும் செட்டிப்பாளையம் தடுப்பணை பூங்காவை சீரமைக்க பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
கரூர், 

கரூர் அருகே செட்டிப்பாளையத்தில் அமராவதி ஆற்றின் குறுக்கே தடுப்பணை கட்டப்பட்டுள்ளது. இந்த தடுப்பணையின் மூலம் அப்பிபாளையம், சுக்காலியூர் உள்ளிட்ட பகுதிகளுக்கு பாசன வசதி ஏற்படுத்தப்பட்டன. மேலும் தடுப்பணையில் தண்ணீர் அதிகமாக வரும்போது பல்வேறு பகுதிகளை சேர்ந்த சுற்றுலா பயணிகள் தடுப்பணையை பார்வையிட வருவார்கள்.

இதனால் சுற்றுலா பயணிகள் பயன்பெறும் வகையில் தடுப்பணை அருகே பூங்கா அமைக்கப்பட்டது. இந்த பூங்காவில் புலி, மயில் உள்ளிட்ட வன விலங்குகளின் பொம்மைகள் வைக்கப்பட்டு உள்ளன. மேலும் ஊஞ்சல் உள்ளிட்ட குழந்தைகள் விளையாட விளையாட்டு உபகரணங்களும் இருந்தன.

கோரிக்கை

இதனால் தடுப்பணையில் உள்ள பூங்காவில் குழந்தைகள் விளையாடி மகிழ்ந்தனர். ஆனால் தொடர்ந்து இந்த பூங்கா சரிவர பராமரிப்பு இல்லாததால், முட்புதறாக மாறிவிட்டது. பூங்காவில் இருந்த பொம்மைகள் உடைந்துள்ளன. ஊஞ்சல் போன்ற குழந்தைகளின் விளையாட்டு உபகரணங்களும் சேதமடைந்துள்ளன.

இதுகுறித்து பலமுறை சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளிடம் புகார் மற்றும் கோரிக்கை விடுத்தும் இதுவரை எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்க வில்லை. எனவே தடுப்பணை பூங்காவை உடனடியாக சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் பராமரிக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விழாக்கால சிறப்பு ரெயில்களின் கட்டணத்தை குறைக்க வேண்டும் ரெயில்வே தொழிற்சங்கம் கோரிக்கை
தெற்கு ரெயில்வேயில் இயக்கப்பட்டு வரும் விழாக்கால சிறப்பு ரெயில்களின் கட்டணத்தை குறைக்க வேண்டும் என தெற்கு ரெயில்வே மஸ்தூர் யூனியன் (எஸ்.ஆர்.எம்.யூ) கோரிக்கை வைத்துள்ளது.
2. கூடுவாஞ்சேரி முதல் கொட்டமேடு வரையிலான 4 வழி சாலை பணி அரைகுறையாக நடைபெறுவதால் பொதுமக்கள் அவதி
கூடுவாஞ்சேரி முதல் கொட்டமேடு வரையிலான 4 வழி சாலை பணி அரைகுறையாக நடைபெறுவதால் பொதுமக்கள் அவதிக்குள்ளாகி உள்ளனர். ஆகவே கலெக்டர் நேரில் ஆய்வு செய்து நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
3. மாமல்லபுரத்தில் நவீன பஸ் நிலைய பணிகளை உடனடியாக தொடங்க வேண்டும் பொதுமக்கள் கோரிக்கை
பல ஆண்டுகளாக கிடப்பில் போடப்பட்டுள்ள மாமல்லபுரம் நவீன பஸ் நிலைய பணிகளை உடனடியாக தொடங்க வேண்டும் என்று தமிழக அரசுக்கு பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
4. பெட்ரோல், டீசல் விலை அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து சமையல் கியாஸ் விலை ரூ.52 உயர்வு அரசியல் கட்சி தலைவர்கள், பொதுமக்கள் கடும் எதிர்ப்பு
பெட்ரோல், டீசல் விலை அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து சமையல் கியாஸ் விலை சிலிண்டருக்கு ரூ.52 உயர்த்தப்பட்டுள்ளது. ஒரே மாதத்தில் 2-வது முறையாக விலை ஏற்றப்பட்டதற்கு அரசியல் கட்சி தலை வர்கள், பொதுமக்கள் இடையே கடும் எதிர்ப்பு கிளம்பி இருக்கிறது.
5. மேட்டுப்பாளையம் நலவாழ்வு முகாமில் யானைகளை பொதுமக்கள் பார்த்து ரசித்தனர்
மேட்டுப்பாளையம் நலவாழ்வு முகாமில் யானைகளை பொதுமக்கள் பார்த்து ரசித்தனர்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை