மாவட்ட செய்திகள்

உடன்குடியில் இரும்பு பட்டறைகளுக்கு தீ வைப்பு வாலிபருக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு + "||" + Police net for teenager setting fire to iron workshops in the neighborhood

உடன்குடியில் இரும்பு பட்டறைகளுக்கு தீ வைப்பு வாலிபருக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு

உடன்குடியில் இரும்பு பட்டறைகளுக்கு தீ வைப்பு வாலிபருக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
உடன்குடியில் இரும்பு பட்டறைகளுக்கு தீ வைத்த வாலிபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
உடன்குடி, 

உடன்குடி மேல பஜாரில் செல்லையா, கன்னிமுத்து ஆகியோருக்கு சொந்தமான இரும்பு பட்டறைகள் அடுத்தடுத்து உள்ளன. ஓலை குடிசையில் அமைந்த இந்த பட்டறைகளில் மண்வெட்டி, கடப்பாரை, அரிவாள் உள்ளிட்ட இரும்பாலான ஆயுதங்களை தயாரித்து விற்பனை செய்து வருகின்றனர்.

நேற்று முன்தினம் நள்ளிரவில் இந்த பட்டறைகளுக்கு மர்மநபர் தீ வைத்து சென்றார். இதனால் பட்டறைகளில் மளமளவென்று தீப்பிடித்து கொழுந்து விட்டு எரிந்தது. உடனே அக்கம்பக்கத்தினர் விரைந்து சென்று தீயை அணைக்க போராடினர்.

வாலிபருக்கு வலைவீச்சு

இதுகுறித்து திருச்செந்தூர் தீயணைப்பு நிலையத்துக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. உடனே தீயணைப்பு வீரர்கள் விரைந்து சென்று, தண்ணீரை பீய்ச்சியடித்து தீயை அணைத்தனர். இரும்பு பட்டறைகளுக்கு மர்மநபர் தீ வைத்தது அப்பகுதியில் உள்ள கண்காணிப்பு கேமராவில் பதிவாகி இருந்தது.

இதுகுறித்து செல்லையா, கன்னிமுத்து ஆகியோர் குலசேகரன்பட்டினம் போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் மனு அளித்தனர். அதில், தங்களது பட்டறைகளுக்கு உடன்குடி மரியம்மாள்புரத்தைச் சேர்ந்த அந்தோணி மகன் தாமஸ் (வயது 35) தீ வைத்ததாக தெரிவித்து இருந்தனர். இதுதொடர்பாக போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து, தாமசை வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. செம்பரம்பாக்கம் ஏரியில் மூழ்கி தந்தை-மகள்-மகன் பலி தற்கொலையா? போலீஸ் விசாரணை
செம்பரம்பாக்கம் ஏரியில் மூழ்கி ஒரே குடும்பத்தைச் சேர்ந்த தந்தை, மகள், மகன் என 3 பேர் பலியானார்கள். மகள், மகனை ஏரியில் தள்ளிவிட்டு தானும் ஏரியில் குதித்து அவர் தற்கொலை செய்து கொண்டாரா? என போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்.
2. செம்பரம்பாக்கம் ஏரியில் மூழ்கி தந்தை-மகள்-மகன் பலி தற்கொலையா? போலீஸ் விசாரணை
செம்பரம்பாக்கம் ஏரியில் மூழ்கி ஒரே குடும்பத்தைச் சேர்ந்த தந்தை, மகள், மகன் என 3 பேர் பலியானார்கள். மகள், மகனை ஏரியில் தள்ளிவிட்டு தானும் ஏரியில் குதித்து அவர் தற்கொலை செய்து கொண்டாரா? என போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்.
3. ஈரோடு மாவட்டத்தில் 214 ஆண்-பெண் போலீசார் திடீர் இடமாற்றம் போலீஸ் சூப்பிரண்டு தங்கதுரை நடவடிக்கை
ஈரோடு மாவட்டத்தில் 214 ஆண்-பெண் போலீசாரை திடீர் இடமாற்றம் செய்து போலீஸ் சூப்பிரண்டு தங்கதுரை நடவடிக்கை எடுத்துள்ளார்.
4. உத்திரமேரூர் அருகே வீட்டுக்குள் புகுந்து மூதாட்டியிடம் நகை பறிப்பு மர்மநபர்களுக்கு வலைவீச்சு
உத்திரமேரூர் அருகே வீட்டுக்குள் புகுந்து மூதாட்டி யிடம் நகை பறித்தது தொடர்பாக மர்மநபர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.
5. விபத்தில் இறந்த சிறப்பு சப்-இன்ஸ்பெக்டர் உடல் அரசு மரியாதையுடன் அடக்கம்
விபத்தில் இறந்த சிறப்பு சப்-இன்ஸ்பெக்டரின் உடல் அரசு மரியாதையுடன் அடக்கம் செய்யப்பட்டது.