மாவட்ட செய்திகள்

மராட்டியத்தில் மேலும் 50 பேர் கொரோனாவுக்கு பலி + "||" + 50 more killed in Maratha to Corona

மராட்டியத்தில் மேலும் 50 பேர் கொரோனாவுக்கு பலி

மராட்டியத்தில் மேலும் 50 பேர் கொரோனாவுக்கு பலி
மராட்டியத்தில் மேலும் 50 பேர் கொரோனாவுக்கு பலியாகி உள்ளனர்.
மும்பை, 

மராட்டியத்தில் நேற்று புதிதாக 2 ஆயிரத்து 936 பேருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இதனால் மாநிலத்தில் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 19 லட்சத்து 74 ஆயிரத்து 488 ஆக அதிகரித்து உள்ளது. இதில் 18 ஆயிரத்து 71 ஆயிரத்து 120 பேர் குணமடைந்து உள்ளனர். தற்போது 51 ஆயிரத்து 892 பேர் தொற்றுக்கு சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

இதேபோல மாநிலத்தில் மேலும் 50 பேர் ஆட்கொல்லி நோய்க்கு பலியாகி உள்ளனர். இதுவரை 50 ஆயிரத்து 151 பேர் வைரஸ் நோய்க்கு உயிரிழந்து இருக்கிறார்கள்.

தாராவியில் 4 பேர்

தலைநகர் மும்பையில் புதிதாக 473 பேருக்கு நோய் பாதிப்பு கண்டறியப்பட்டது. 7 பேர் பலியாகி உள்ளனர். நகரில் இதுவரை 2 லட்சத்து 99 ஆயிரத்து 799 பேர் வைரஸ் நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். இதில் 11 ஆயிரத்து 200 பேர் உயிரிழந்து உள்ளனர்.

தாராவியில் புதிதாக 4 பேர் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். அங்கு நோய் பாதித்த 3 ஆயிரத்து 859 பேரில் 3 ஆயிரத்து 524 பேர் குணமடைந்துவிட்டனர். தற்போது அங்கு 15 பேர் வைரஸ் நோய்க்கு சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 4 ஆயிரம் பேர் சிகிச்சையில் உள்ளனர் சென்னையில் மட்டும் ஒருவர் கொரோனாவால் உயிரிழப்பு
சென்னையில் மட்டும் 74 வயது மூதாட்டி ஒருவர் நேற்று கொரோனாவால் உயிரிழந்துள்ளார்.
2. கொரோனா தடுப்பூசிக்கு 50 லட்சம் பேர் பதிவு இதுவரை 2 லட்சம் பேருக்கு போடப்பட்டது
60 வயதை கடந்தவர்கள் மற்றும் இணை நோய்களை கொண்ட 45 வயதை கடந்தவர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடும் பணி நேற்று முன்தினம் தொடங்கியது. இதற்காக கோ-வின் இணையதளத்தில் பெயர்களை பதிவு செய்யும் வசதி, நேற்று முன்தினம் காலை 9 மணிக்கு தொடங்கியது.
3. இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் பயிற்சியாளர் ரவிசாஸ்திரி கொரோனா தடுப்பூசி போட்டுக் கொண்டார்
இந்தியாவில் கொரோனா தடுப்பூசி போடும் பணி கடந்த ஜனவரி 16-ந் தேதி தொடங்கி நடந்து வருகிறது. இதன் 2-வது கட்டமாக 60 வயதை எட்டிய அனைவருக்கும், இணை நோய்களை கொண்ட 45 வயதை கடந்தவர்களுக்கும் கடந்த திங்கட்கிழமை முதல் கொரோனா தடுப்பூசி போடப்படும் என்று மத்திய அரசு அறிவித்ததை தொடர்ந்து மேற்கொண்ட பிரிவினருக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடும் பணி நடைபெற்று வருகிறது.
4. கொரோனா தொற்று அதிகரிப்பு எதிரொலி: ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியை தவறவிடும் மும்பை
இந்தியாவில் கொரோனா பரவல் முழுமையாக கட்டுக்குள் வராததால் 14-வது ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியின் லீக் சுற்றை ஒரே இடத்தில் அதாவது மராட்டிய தலைநகர் மும்பையில் உள்ள 4 ஸ்டேடியங்களில் நடத்த இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் திட்டமிட்டது.
5. பலி எண்ணிக்கை 12,500-ஐ தாண்டியது தமிழகத்தில் மேலும் 474 பேருக்கு கொரோனா
தமிழகத்தில் கொரோனாவால் பலியானோர் எண்ணிக்கை 12 ஆயிரத்து 500-ஐ தாண்டியது. நேற்று மேலும் 474 பேருக்கு கொரோனாள தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.