மாவட்ட செய்திகள்

மணல் கடத்திய சரக்கு ஆட்டோ பறிமுதல் + "||" + Auto seizure of sand smuggled cargo

மணல் கடத்திய சரக்கு ஆட்டோ பறிமுதல்

மணல் கடத்திய சரக்கு ஆட்டோ பறிமுதல்
மணல் கடத்திய சரக்கு ஆட்டோவை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.
விக்கிரமங்கலம்:
அரியலூர் மாவட்டம் விக்கிரமங்கலம் போலீஸ் சப்-இன்ஸ்பெக்டர் சரத்குமார் மற்றும் போலீசார் விக்கிரமங்கலம் அருகே உள்ள காசாங்கோட்டை பகுதிகளில் வாகன சோதனையில் ஈடுபட்டனர். அப்போது காசாங்கோட்டையில் இருந்து ஸ்ரீபுரந்தான் நோக்கி வந்த சரக்கு ஆட்டோவை நிறுத்தி சோதனையில் ஈடுபட போலீசார் முயன்றனர். அப்போது சரக்கு ஆட்டோ டிரைவர், ஆட்டோவை சாலையின் ஓரமாக நிறுத்திவிட்டு தப்பி ஓடி விட்டார். இதையடுத்து சரக்கு ஆட்டோவை போலீசார் சோதனை செய்தபோது, அதில் கொள்ளிடம் ஆற்றுப்படுகை பகுதியில் இருந்து அரியலூர் பகுதிக்கு மணல் கடத்தியது தெரியவந்தது. இதையடுத்து சரக்கு ஆட்டோவை பறிமுதல் செய்த போலீசார், இது குறித்து வழக்குப்பதிவு செய்து தப்பி ஓடிய டிரைவரை தேடி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பள்ளி மாணவி கடத்தல்
பள்ளி மாணவி கடத்தப்பட்டார்
2. தலை முடி ‘விக்’கில் மறைத்து நூதன கடத்தல் சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.2½ கோடி தங்கம் பறிமுதல் ரூ.24 லட்சம் வெளிநாட்டு பணமும் சிக்கியது
சென்னை விமான நிலையத்தில் துபாய் மற்றும் சார்ஜாவில் இருந்து தலை முடி ‘விக்’கில் மறைத்து நூதன முறையில் கடத்தி வந்த ரூ.2½ கோடி தங்கம் மற்றும் சார்ஜாவுக்கு கடத்த முயன்ற ரூ.24 லட்சம் மதிப்புள்ள வெளிநாட்டு பணத்தை சுங்க இலாகா அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர்.
3. சந்தன மரங்கள் வெட்டி கடத்தல்
சந்தன மரங்கள் வெட்டி கடத்தப்பட்டது
4. காரில் எரிசாராயம் கடத்தல்
காரில் எரிசாராயம் கடத்திய டிரைவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
5. நைஜீரியாவில் 3 போலீசார் சுட்டு கொலை; ஒருவர் கடத்தல்: மர்ம நபர்கள் அட்டூழியம்
நைஜீரியாவில் விலங்கியல் பூங்காவில் மர்ம நபர்கள் 3 போலீசாரை சுட்டு கொன்று விட்டு பூங்கா மேலாளரை கடத்தி சென்றுள்ளனர்.