மாவட்ட செய்திகள்

முதியவர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி + "||" + Corona vaccine for the elderly

முதியவர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி

முதியவர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி
அரியலூர் மாவட்டத்தில் முதியவர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடப்பட்டுள்ளது.
அரியலூர்:
அரியலூர் மாவட்ட அரசு மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனையில் கொரோனா தொற்றில் இருந்து பொதுமக்களை பாதுகாப்பதற்காக சுகாதாரத்துறையின் மூலம் 60 வயதிற்கு மேற்பட்ட மற்றும் இணை நோய்களுடன் கூடிய 45 வயதிற்கு மேற்பட்டவர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி போடும் பணி நடைபெற்றது. இந்த பணியை பார்வையிட்ட கலெக்டர் ரத்னா கூறுகையில், அரியலூர் அரசு மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனை, ஜெயங்கொண்டம் அரசு மருத்துவமனை, கடுகூர், திருமானூர், மீன்சுருட்டி, ஆண்டிமடம், குமிழியம் மற்றும் தா.பழூர் உள்ளிட்ட 6 வட்டார மருத்துவமனைகளில் கொரோனா தடுப்பூசியை இலவசமாக போட்டுக்கொள்ளலாம். மேலும் தனியார் மருத்துவமனைகளில் ரூ.250 செலுத்தி தடுப்பூசி போட்டுக்கொள்ளலாம். இந்த தடுப்பூசி போட்டுக்கொள்ள விரும்புவோர் கோவின் என்ற செயலியின் மூலம் தங்களது பெயர்களை பதிவு செய்து கொள்ளலாம். அல்லது ஆதார் அட்டை, வாக்காளர் அடையாள அட்டை போன்ற அடையாள அட்டைகளை பயன்படுத்தி தடுப்பூசி போட்டுக்கொள்ளலாம், என்றார். இதில் துணை இயக்குனர் (சுகாதாரப்பணிகள்) ஹேமசந்த்காந்தி, உதவித்திட்ட மேலாளர் சதீஸ் மற்றும் மருத்துவ அலுவலர்கள் உள்ளிட்டோர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முதியவர்கள், மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு வீட்டருகே தடுப்பூசி போட ஏற்பாடு ஐகோர்ட்டில், மத்திய அரசு உறுதி
முதியவர்கள், மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு வீடு, வீடாக சென்று தடுப்பூசி போடுவது சாத்தியம் அற்றது என்றும், அவர்களுக்கு வீட்டருகே தடுப்பூசி போட ஏற்பாடு செய்யப்படும் என்றும் மும்பை ஐகோர்ட்டில் மத்திய அரசு உறுதி அளித்து உள்ளது.
2. முதியவர்கள், மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு வீடு, வீடாக சென்று தடுப்பூசி போட்டிருந்தால் பல உயிர்களை காப்பாற்றி இருக்கலாம் மும்பை ஐகோர்ட்டு வேதனை
முதியவர்கள், மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு வீடு, வீடாக சென்று தடுப்பூசி போட்டிருந்தால் பல உயிர்களை காப்பாற்றி இருக்கலாம் என வேதனை தெரிவித்த மும்பை ஐகோர்ட்டு, இது தொடர்பாக 19-ந் தேதிக்குள் பதிலளிக்க மத்திய அரசுக்கு உத்தரவிட்டு உள்ளது.
3. முதியவர்கள், மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு வாக்களிப்பதில் முன்னுரிமை அளிக்க வேண்டும்
முதியவர்கள், மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு வாக்களிப்பதில் முன்னுரிமை அளிக்க வேண்டும் என்று நுண் பார்வையாளர்களுக்கு, அதிகாரிகள் அறிவுரை வழங்கினர்.
4. முதியவர்கள், மாற்றுத்திறனாளிகள் வீட்டிலேயே ஓட்டுபோட்டனர்
கோவையில் 80 வயதுக்கு மேற்பட்ட முதியவர்கள் மற்றும் மாற்றுதிறனாளிகள் வீடுகளில் இருந்தவாறே அதிகாரிகள் முன்னிலையில் ஓட்டுப்போட்டனர்.