மாவட்ட செய்திகள்

சென்னை விமான நிலையத்தில் வரதட்சணை கொடுமை வழக்கில் தேடப்பட்டவர் கைது + "||" + Dowry suspect arrested at Chennai airport

சென்னை விமான நிலையத்தில் வரதட்சணை கொடுமை வழக்கில் தேடப்பட்டவர் கைது

சென்னை விமான நிலையத்தில் வரதட்சணை கொடுமை வழக்கில் தேடப்பட்டவர் கைது
சென்னை மீனம்பாக்கம் பன்னாட்டு விமான நிலையத்துக்கு கத்தாா் நாட்டு தலைநகா் தோகாவில் இருந்து சிறப்பு விமானம் வந்தது. அதில் வந்த பயணிகளின் பாஸ்போா்ட்டு மற்றும் ஆவணங்களை குடியுரிமை அதிகாரிகள் சோதனை செய்தனா்.
அப்போது நாமக்கல்லை சோ்ந்த ஷெரீப் (வயது 36) என்பவரது பாஸ்போர்ட்டை சோதனை செய்தனா். அதில் 2019-ம் ஆண்டு சென்னை எம்.கே.பி.நகா் போலீஸ் நிலையத்தில் வரதட்சணை கொடுமை வழக்கில் அவர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டதும், ஆனால் அவா் போலீசிடம் சிக்காமல் வெளிநாட்டுக்கு தப்பிச் சென்று விட்டதும் தெரிந்தது. இதையடுத்து சென்னை மாநகர போலீசாா், 2019-ம் 
ஆண்டு ஜூலை மாதம் ஷெரீப்பை தேடி வருவதாக விமான நிலையங்களுக்கு தகவல் தந்து இருந்தனர்.

இந்தநிலையில் 2 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு வெளிநாட்டில் இருந்து சொந்த ஊருக்கு திரும்பி வந்த போது சிக்கிக்கொண்டாா். ஷெரீப்பை கைது செய்த குடியுரிமை அதிகாரிகள், இதுபற்றி சென்னை மாநகர போலீசாருக்கு தகவல் அளித்தனர். அதன்பேரில் விமான நிலையம் வந்த சென்னை மாநகர போலீசாா் ஷெரீப்பை அழைத்து சென்றனா்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.23 லட்சம் தங்கம் பறிமுதல்
சென்னை மீனம்பாக்கம் பன்னாட்டு விமான நிலையத்திற்கு துபாயில் இருந்து வந்த விமானத்தில் தங்கம் கடத்தி வரப்படுவதாக சுங்க இலாகா அதிகாரிகளுக்கு தகவல் கிடைத்தது.
2. சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.22 லட்சம் தங்கம் பறிமுதல்
சென்னை மீனம்பாக்கம் பன்னாட்டு விமான நிலையத்துக்கு சார்ஜாவில் இருந்து விமானம் வந்தது. அதில் வந்த பயணிகளை, விமான நிலைய சுங்க இலாகா அதிகாரிகள் தீவிரமாக சோதனை செய்தனர்.
3. சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.65 லட்சம் தங்கம் பறிமுதல்
சென்னை மீனம்பாக்கம் பன்னாட்டு விமான நிலையத்துக்கு துபாயில் இருந்து வரும் விமானத்தில் பெருமளவு தங்கம் கடத்தி வரப்படுவதாக சென்னை விமான நிலைய சுங்க இலாகா அதிகாரிகளுக்கு கொச்சி மத்திய வருவாய் புலனாய்வு துறை அதிகாரிகள் ரகசிய தகவல் அளித்தனர்.
4. சென்னை விமான நிலையத்தில் கப்பல் கேப்டனிடம் ‘சாட்டிலைட்’ போன் பறிமுதல்
சென்னை மீனம்பாக்கம் பன்னாட்டு விமான நிலையத்தில் இருந்து கத்தாருக்கு விமானம் சென்றது. அதில் செல்ல இந்தோனேசியா நாட்டைச்சோ்ந்த டெய்ஸ் சென்டோ (வயது 50) என்பவரது உடைமைகளை பாதுகாப்பு அதிகாரிகள் சோதனை செய்தனர்.
5. சென்னை விமான நிலையத்தில் குடியுரிமை சோதனை கவுண்ட்டர்களில் குவிந்த பயணிகள்
சென்னை விமான நிலையத்தில் ஒரே நேரத்தில் வெளிநாடுகளில் இருந்து 4 விமானங்களில் வந்த பயணிகள், குடியுரிமை சோதனை கவுண்ட்டர்களில் குவிந்தனர். இதனால் கொரோனா பரவும் அபாயம் ஏற்பட்டுள்ளதாக சமூக வலைதளங்களில் பரவிய வீடியோவால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.