மாவட்ட செய்திகள்

தகராறை விலக்க சென்ற வாலிபர் படுகொலை + "||" + Murder

தகராறை விலக்க சென்ற வாலிபர் படுகொலை

தகராறை விலக்க சென்ற வாலிபர் படுகொலை
திருப்பரங்குன்றம் அருகே கோஷ்டி மோதல் தகராறை விலக்க சென்ற வாலிபர் வெட்டி படுகொலை செய்யப்பட்டார். கொலையை தடுக்க முயன்ற பெண்ணின் கைவிரல் துண்டானது.
திருப்பரங்குன்றம்,
 
திருப்பரங்குன்றம் அருகே கோஷ்டி மோதல் தகராறை விலக்க சென்ற வாலிபர் வெட்டி படுகொலை செய்யப்பட்டார். கொலையை தடுக்க முயன்ற பெண்ணின் கைவிரல் துண்டானது.
முன்விரோதத்தால் தகராறு
திருப்பரங்குன்றம் அருகே உள்ள நிலையூர் கைத்தறி நகர் பாரத ஜோதி காலனியில் வசித்து வந்தவர் சுப்பிரமணியன். இவரது மனைவி தேவி (55) இவர்களது மகன் அருண்குமார் (வயது 22). இவர் மதுரை முத்துப்பட்டியில் உள்ள தனியார் டைல்ஸ் கடையில் வேலை பார்த்து வந்தார்.

இந்த நிலையில் அருண்குமார் நேற்று இரவு திருப்பரங்குன்றம் ஓம்சக்திநகர் ஜெ.ஜே நகர் மலைமேடு பகுதிக்கு சென்றுள்ளார். அப்போது அதே பகுதியை சேர்ந்த வெங்கடேசன் (38), சரவணன் (32) ஆகிய 2 பேருக்கும் இடையே முன்விரோதம் இருந்து வந்துள்ளது. இந்த நிலையில் வெங்கடேசன், சரவணன் ஆகிய இருதரப்பினரும் 2கோஷ்டியாக பிரிந்து வாய்தகராறு ஈடுபட்டதாக கூறப்படுகிறது.
வாலிபர் படுகொலை
இந்த நிலையில் அருண்குமார் தகராறு செய்யாதீர்கள் என்று கூறினாராம். அதில் ஒருவர் அதை கேட்க நீ யாரு? என்று கூறி வீட்டில் இருந்த அரிவாளை எடுத்து அருண்குமாரின் தலையில் வெட்டினார். அதில் பலத்த காயம் அடைந்து துடி, துடிக்க சம்பவ இடத்திலேயே அருண்குமார் ரத்த வெள்ளத்தில் பிணமானார்.
இதே சமயம் அருண்குமாரை வெட்ட விடமால் தடுக்க முயன்ற ராதிகா (28) என்பவருக்கு ஒரு கை விரல் துண்டானது. இது குறித்து திருப்பரங்குன்றம் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து சென்று பிணத்தை மீட்டு பிரேத பரிசோதனைக்காக மதுரை அரசு மருத்துமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். கைவிரல் துண்டிக்கப்பட்ட ராதிகாவும் சிகிச்சைக்காக அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டார் இது தொடர்பாக போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முன்கூட்டியே விடுதலை செய்யக்கோரும்: நளினியின் மனுவை தள்ளுபடி செய்ய வேண்டும்
ராஜீவ் கொலை வழக்கில் ஆயுள் தண்டனை அனுபவித்து வரும் நளினி, தன்ைன முன்கூட்டியே விடுதலை செய்யக்கோரி தாக்கல் செய்துள்ள மனுவை தள்ளுபடி செய்ய வேண்டும் என்று தமிழக அரசு ஐகோர்ட்டில் பதில் மனு தாக்கல் செய்துள்ளது.
2. அம்மி கல்லை தலையில் போட்டு கணவரை கொன்ற மனைவி
மேலூரில் அம்மி கல்லை தலையில் போட்டு கணவரை மனைவி கொலை செய்தார். அவரது மனைவியிடம் போலீசார் விசாரித்து வருகிறார்கள்.
3. கை, கால்களை கட்டிப்போட்டு முத்திரைத்தாள் விற்பனையாளர் கொலை
சின்னசேலத்தில் கை, கால்களை கட்டிப்போடு முத்திரைத்தாள் விற்பனையாளர் கழுத்தை நெரித்து கொலை செய்யப்பட்டார். இது குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
4. ஒரே வீட்டில் சேர்ந்து வாழ்ந்த காதலிக்கு கொலை மிரட்டல் ஆணழகன் பட்டம் வென்றவர் கைது
திருமணம் செய்து கொள்ளாமலேயே கணவன்-மனைவி போல் ஒரே வீட்டில் சேர்ந்து வாழ்ந்த காதலிக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்ததாக ஆணழகன் பட்டம் வென்றவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
5. பா.ம.க. பிரமுகர் ராமலிங்கம் கொலை வழக்கு: 5 பேர் பற்றி துப்பு கொடுத்தால் தலா ரூ.5 லட்சம் பரிசு
பா.ம.க. பிரமுகர் ராமலிங்கம் கொலை வழக்கில் தேடப்படும் குற்றவாளிகளாக அறிவிக்கப்பட்ட 5 பேர் பற்றி துப்பு கொடுத்தால் தலா ரூ.5 லட்சம் ரொக்கப்பரிசு வழங்கப்படும், என்று என்.ஐ.ஏ. போலீசார் அறிவிப்பு வெளியிட்டுள்ளனர்.