ஐபிஎல் 2020 போட்டி அட்டவணை நாளை அறிவிக்கும் வாய்ப்பு...?


ஐபிஎல் 2020 போட்டி அட்டவணை நாளை அறிவிக்கும் வாய்ப்பு...?
x
தினத்தந்தி 3 Sep 2020 10:31 AM GMT (Updated: 2020-09-03T16:01:35+05:30)

ஐபிஎல் போட்டி அட்டவணை இன்று மாலை அல்லது நாளை அறிவிக்கப்படும் என பிசிசிஐயின் நெருங்கிய வட்டாரங்கள் தெரிவித்து உள்ளன.

துபாய்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சி.எஸ்.கே) தவிர அனைத்து இந்திய பிரீமியர் லீக் (ஐ.பி.எல்) உரிமையாளர்களும் வரவிருக்கும் போட்டிக்கான பயிற்சிகலை தொடங்கியுள்ள நிலையில், இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (பி.சி.சி.ஐ) ஐ.பி.எல் 2020 அட்டவணையை இதுவரை அறிவிக்கவில்லை. சி.எஸ்.கே முகாமில் கொரோனா பயம் காரணமாக அட்டவணையில் தாமதம் ஏற்படக்கூடும் என கூறப்பட்டது. 2 வீரர்கள் மற்றும் 11 ஆதரவு ஊழியர்களுக்கு கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டு உள்ளது

ஐபிஎல் போட்டி அட்டவணை இன்று மாலை அல்லது நாளை அறிவிக்கப்படும் என பிசிசிஐயின் நெருங்கிய வட்டாரங்கள் தெரிவித்து உள்ளன.

ஆரம்பத்தில் மார்ச் 29 அன்று துவங்கவிருந்த ஐ.பி.எல் இன் 13 வது பதிப்பு ஏப்ரல் 15 க்கு மாற்றியமைக்கப்பட்டது, அதன் பின்னர்  இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு அதிகரித்ததை தொடர்ந்துபி.சி.சி.ஐ அதை காலவரையின்றி ஒத்திவைத்தது

சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி) ஆண்கள் 20 ஓவர்  உலகக் கோப்பையை ஒத்திவைத்த பின்னர்தான், ஐ.பி.எல் 2020 இன் தொடக்க மற்றும் இறுதி தேதிகளை இந்திய வாரியம் அறிவித்தது, இந்த போட்டி ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடைபெறும் என்பதை உறுதிப்படுத்தியது.ஐபிஎல் 2020 ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் செப்டம்பர் 19 முதல் நவம்பர் 10 வரை விளையாட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

விதிமுறைகளின்படி, நடப்பு சாம்பியன்கள் தொடக்க போட்டியில் முந்தைய பதிப்பிலிருந்து இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தனர். இருப்பினும், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் முகாமில் சமீபத்திய முன்னேற்றங்களைக் கருத்தில் கொண்டு, பி.சி.சி.ஐ ரோகித் ஷர்மாவின் அணிக்கு எதிராக மற்றொரு அணியை களமிறக்க நிர்பந்திக்கப்படலாம்.Next Story