மாவட்ட செய்திகள்

ரஜினியும், கமலும் இணைந்து செயல்பட வேண்டும் - நடிகை பசி சத்யா பேட்டி + "||" + Rajini and Kamal should work together

ரஜினியும், கமலும் இணைந்து செயல்பட வேண்டும் - நடிகை பசி சத்யா பேட்டி

ரஜினியும், கமலும் இணைந்து செயல்பட வேண்டும் - நடிகை பசி சத்யா பேட்டி
ரஜினியும், கமலும் இணைந்து செயல்பட வேண்டும் என்று ஈரோட்டில் நடிகை பசி சத்யா கூறினார்.
ஈரோடு,

ஈரோடு கவிதாலயம் இசை பயிற்சிப்பள்ளி சார்பில் வாழ்நாள் சாதனையாளர் விருது வழங்கும் விழா ஈரோட்டில் நேற்று நடைபெற்றது. விழாவில் நடிகை பசி சத்யாவுக்கு விருது வழங்கப்பட்டது. முன்னதாக நடிகை பசி சத்யா நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-


தலைக்கட்டு, டிராபிக் ராமசாமி உள்ளிட்ட திரைப்படங்களில் குணச்சித்திர வேடங்களில் நடித்து வருகிறேன். இதில் டிராபிக் ராமசாமி எனது 250-வது திரைப்படம்.

அரசியலுக்கு சினிமா நடிகர்கள் வரக்கூடாது என்று பலரும் கூறுகிறார்கள். நடிகர்கள் ஏன் அரசியலுக்கு வரக்கூடாது. மக்களுக்கு நன்மை செய்பவர்கள் யாராக இருந்தாலும் அரசியலுக்கு வரலாம். மக்களின் இஷ்டத்திற்கு ஏற்ப சிஷ்டத்தை மாற்றுவதற்காக ரஜினிகாந்த் அரசியலில் ஈடுபட்டு உள்ளார்.

அதுபோல் மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சியை தொடங்கி உள்ள கமல்ஹாசன் ஒரு கிராமத்தை தத்து எடுத்து பல நன்மைகளை செய்து வருகிறார். எனவே யார் வெற்றி பெற வேண்டும் என்று மக்கள் முடிவு எடுப்பார்கள். அதுபோல் மக்களுக்கு நன்மை செய்யும் ஒரே நோக்கத்தில் ரஜினியும், கமலும் அரசியலில் இறங்கி இருப்பதால் அவர்கள் 2 பேரும் இணைந்து செயல்பட வேண்டும்.

விலைவாசி உயர்வுக்கு ஏற்ப திரையரங்குகளில் கட்டணம் நிர்ணயிக்கப்பட்டு உள்ளது. இந்தநிலையில் திரைப்படத்தின் பட்ஜெட்டை பொறுத்து திரையரங்குகளில் கட்டணம் நிர்ணயிக்கும் முறை அமல்படுத்த தயாரிப்பாளர்கள் சங்கம் முடிவு எடுத்து உள்ளது. இதற்கு திரையரங்கு உரிமையாளர்களிடம் வரவேற்பு இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நடிகைகள் பாலியல் தொடர்பான புகார்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள். இதுபோன்ற புகார் சினிமா துறை மட்டுமின்றி பல்வேறு துறைகளிலும் உள்ளது. ஆனால் பாலியல் தொல்லை குறித்த புகாரை வெளிப்படையாக கூறுவது தவறு. இதனால் பெண்மைக்குதான் கேவலம். காவிரி மேலாண்மை வாரியம் அமைப்பது தொடர்பாக திரையுலகினர் தொடர்ந்து போராடி வருகிறார்கள். இவ்வாறு நடிகை பசி சத்யா கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ரஜினிகாந்தின் அடுத்த படம்!
ரஜினிகாந்த் நடித்து, கார்த்திக் சுப்புராஜ் டைரக்‌ஷ னில் வெளிவந்த ‘பேட்ட’ படம் வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது.
2. இளையராஜா விழாவில் ரஜினி, கமல்
தயாரிப்பாளர் சங்கத்துக்கு நிதி திரட்டவும் இசையமைப்பாளர் இளையராஜாவின் திரையுலக சாதனைகளை பாராட்டவும் ‘இளையராஜா 75’ என்ற பெயரில் கலைவிழா சென்னை நந்தனம் ஒய்.எம்.சி.ஏ மைதானத்தில் பிப்ரவரி 2, 3 ஆகிய தேதிகளில் நடக்க உள்ளது. தயாரிப்பாளர் சங்கம் இதற்கான ஏற்பாடுகளை செய்துள்ளது.
3. ரஜினியின் “பேட்ட”, அஜித்தின் “விஸ்வாசம்” திரைப்படங்கள் வெளியானது -ரசிகர்கள் கொண்டாட்டம்
ரஜினியின் “பேட்ட”, அஜித்தின் “விஸ்வாசம்” திரைப்படங்கள் இன்று வெளியாகி உள்ளன. இதனை ரசிகர்கள் கொண்டாடி வருகின்றனர்.
4. சபரிமலை விவகாரம் பாரம்பரியம் தொடர்புடையது: தேர்தல் கூட்டணிக்கு ரஜினி, கமல் வந்தால் சேர்ப்போம் - பிரதமர் மோடி பரபரப்பு பேட்டி
சபரிமலை விவகாரம் பாரம்பரியம் தொடர்புடையது என்று பிரதமர் நரேந்திர மோடி தெரிவித்தார். தேர்தல் கூட்டணிக்கு ரஜினி, கமல் வந்தால் சேர்ப்போம் என்றும் மோடி கூறினார்.
5. கருணாநிதி சிலை திறப்பு விழாவில் ரஜினி, கமல் பங்கேற்க வாய்ப்பு என தகவல்
கருணாநிதி சிலை திறப்பு விழாவில் ரஜினி, கமல் பங்கேற்க உள்ளதாக தகவல்கள் கூறுகின்றன.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை