மாவட்ட செய்திகள்

டாஸ்மாக் கடையை மூடவும், குடிநீர் தொட்டியை பராமரிக்க கோரியும் பொதுமக்கள் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மனு + "||" + The Public Chamber is requesting the closure of the Tasmak shop and requesting the maintenance of the water tank

டாஸ்மாக் கடையை மூடவும், குடிநீர் தொட்டியை பராமரிக்க கோரியும் பொதுமக்கள் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மனு

டாஸ்மாக் கடையை மூடவும், குடிநீர் தொட்டியை பராமரிக்க கோரியும் பொதுமக்கள் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் மனு
டாஸ்மாக் கடையை மூடவும், குடிநீர் தொட்டியை பராமரிக்க கோரியும் பொதுமக்கள் திரண்டு வந்து கலெக்டர் அலு வலகத்தில் மனு கொடுத்தனர்.
பெரம்பலூர்,

பெரம்பலூர் மாவட்டம், வேப்பந்தட்டை தாலுகா பூலாம்பாடியில் இருந்து வேப்படிபாலகாடு செல்லும் சாலையோரத்தில் இயங்கி வந்த டாஸ்மாக் கடை தற்போது இடமாற்றம் செய்யப்பட்டு பெரியம்மாபாளையம் செல்லும் சாலையில் திறக்கப்பட்டது. அந்த டாஸ்மாக் கடையால் பள்ளி, கல்லூரிகளுக்கு செல்லும் மாணவ-மாணவிகளும், கடை வழியாக செல்லும் பொதுமக்களும் கடும் சிரமத்துக்கு ஆளாகின்றனர். இதனால் அந்த டாஸ்மாக் கடையை மூடக்கோரி நேற்று முன்தினம் பெரியம்மாபாளையம் பகுதி பொதுமக்கள் கடையை முற்றுகையிட்டு போராட்டம் நடத்தினர். இந்த நிலையில், அந்த டாஸ்மாக் கடையை மூட நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி பெரியம்மாபாளையம் பகுதி பொதுமக்கள் நேற்று கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கு திரண்டு வந்து மனு கொடுத்தனர்.


குடிநீர் தொட்டி

இதேபோல் வேப்பந்தட்டை தாலுகா தொண்டமாந்துறை ஊராட்சிக்கு உட்பட்ட கோரையாறு பொதுமக்கள் கலெக்டர் அலுவலகத்துக்கு திரண்டு வந்து மனு கொடுத்தனர். அதில், கோரையாறு கிராமத்தில் ஏராளமான குடும்பத்தினர் வசித்து வருகின்றோம். எங்கள் பகுதியில் உள்ள மேல்நிலை நீர்த்தேக்க தொட்டி சுத்தம் செய்யப்படாமல் உள்ளது. அந்த குடிநீர் தொட்டியை, அதன் ஆபரேட்டர் சரிவர பராமரிப்பதில்லை. அவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். குடிநீரை குடித்தால் தொற்று நோய் ஏற்படும் அபாயம் உள்ளது. எனவே அந்த குடிநீர் தொட்டியை பராமரிக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். மேலும் எங்கள் பகுதியில் உள்ள தெருவிளக்குகள் சில சரிவர எரிவதில்லை. தெரு விளக்குகள் எரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று கூறியிருந்தனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முத்தாண்டிப்பாளையத்தில் தினமும் வராத நகர பஸ்சை சிறைபிடித்த பொதுமக்கள்
பல்லடம் அருகே உள்ள முத்தாண்டிபாளையத்திற்கு தினமும் வராத அரசு நகர பஸ்சை பொதுமக்கள் சிறைபிடித்தனர்.
2. காணும் பொங்கலையொட்டி 2–வது நாளாக அறிவியல் மையத்தில் குவிந்த பொதுமக்கள்
பொங்கல் திருவிழா கடந்த 15–ந் தேதி கொண்டாடப்பட்டது. பொங்கலுக்கு மறுநாள், மாட்டு பொங்கல், கரிநாள் மற்றும் காணும் பொங்கல் கொண்டாடப்படுவது வழக்கம்.
3. இலங்கை கடற்படை அத்துமீறிய தாக்குதலில் பலியான ராமேசுவரம் மீனவர் உடலை யாழ்ப்பாணத்தில் இருந்து மீட்க வேண்டும் மீன்வளத்துறை அதிகாரியிடம், மகள் மனு
இலங்கை கடற்படையினரின் அத்துமீறிய தாக்குதலால் பலியான மீனவரின் உடலை யாழ்ப்பாணத்தில் இருந்து மீட்க வேண்டும் என்று அவருடைய மகள், மீன்வளத்துறை அதிகாரியிடம் மனு அளித்தார்.
4. காரமடையில் மேம்பாலம் கட்டியும் போக்குவரத்து நெரிசல் தீரவில்லை சேவை சாலை அமைக்க பொதுமக்கள் கோரிக்கை
காரமடையில் மேம்பாலம் கட்டியும் பயனில்லாததால், பொதுமக்கள் போக்குவரத்து நெரிசலில் சிக்கி தவிக்கின்றனர். இதை தொடர்ந்து சேவை சாலை அமைத்து வாகன நெரிசலுக்கு தீர்வு காண வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்து உள்ளனர்.
5. பொதுமக்கள் நடமாட்டம் அதிகம் உள்ள புதுவை நேரு வீதியில் கழிவுநீர் குப்பைகளால் போக்குவரத்து நெரிசல்
புதுவையின் முக்கிய கடைவீதியான நேரு வீதியில் கழிவுநீர் வாய்க்கால் தூர்வாரப்பட்டு மண் உள்ளிட்ட குப்பைகள் குவித்து வைக்கப்பட்டு இருப்பதால் போக்குவரத்து நெரிசல் அதிகமாகி உள்ளது.