மாவட்ட செய்திகள்

மாவட்டத்தில் பிளஸ்-2 தேர்வில் 5 அரசு பள்ளிகள் உள்பட 72 பள்ளிகள் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி + "||" + In the Plus 2 examination, 72 schools with 5 government schools have passed 100 percent

மாவட்டத்தில் பிளஸ்-2 தேர்வில் 5 அரசு பள்ளிகள் உள்பட 72 பள்ளிகள் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி

மாவட்டத்தில் பிளஸ்-2 தேர்வில் 5 அரசு பள்ளிகள் உள்பட 72 பள்ளிகள் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி
சேலம் மாவட்டத்தில் பிளஸ்-2 தேர்வில் 5 அரசு பள்ளிகள் உள்பட 72 பள்ளிகள் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளன.
சேலம்,

சேலம் மாவட்டத்தில் அரசு, அரசு உதவிபெறும், சுயநிதி மற்றும் தனியார் பள்ளிகள் என 309 பள்ளிகளை சேர்ந்த மாணவ, மாணவிகள் பிளஸ்-2 தேர்வுகள் எழுதினர். தேர்வு முடிவுகள் நேற்று வெளியிடப்பட்டன. மாவட்டத்தில் 131 அரசு பள்ளிகளை சேர்ந்த 20,158 மாணவ, மாணவிகள் பிளஸ்-2 தேர்வு எழுதி இருந்தனர். அவர்களில் 17,443 பேர் தேர்ச்சி அடைந்தனர். இது 86.53 சதவீத தேர்ச்சியாகும்.


அரசு உதவி பெறும் பள்ளிகளை சேர்ந்த 5,755 மாணவ, மாணவிகள் தேர்வு எழுதியதில் 5,408 பேர் தேர்ச்சி பெற்றனர். தேர்ச்சி சதவீதம் 93.97 ஆகும். சுயநிதி பள்ளிகளை சேர்ந்த 3,972 மாணவ, மாணவிகள் தேர்வு எழுதினர். இதில் 3,907 பேர் தேர்ச்சி பெற்றனர். இது 98.36 சதவீதம் ஆகும். மேலும் தனியார் மெட்ரிக் பள்ளிகளை சேர்ந்த 9,257 மாணவ, மாணவிகள் தேர்வு எழுதியதில் 9,092 பேர் தேர்ச்சி பெற்றனர். 98.22 சதவீதம் ஆகும்.

131 அரசு பள்ளிக்கூடங்களில் 5 பள்ளிகளை சேர்ந்த மாணவ, மாணவிகள் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளனர். அதன் விவரம் வருமாறு:- சேலம் அழகப்பா பாளையம் புதூர் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி, தாரமங்கலம் மாதிரி பள்ளி, கொளத்தூர் மாதிரி பள்ளி, தாண்டவராயபுரம் அரசு மேல்நிலைப்பள்ளி, அபிநவம் ஏகலைவா மாதிரி உண்டு, உறைவிடப்பள்ளி ஆகிய 5 பள்ளிகள் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளது.

இதுதவிர 2 அரசு நிதி உதவிபெறும் பள்ளிகளும், 7 சுயநிதி பள்ளிகளும், 58 தனியார் மெட்ரிக் பள்ளிகளும் 100 சதவீத தேர்ச்சி அடைந்துள்ளனர். ஆக மொத்தம் 72 பள்ளிகள் 100 சதவீதம் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளன. இது கடந்த ஆண்டை ஒப்பிடுகையில் 15 பள்ளிகளில் 100 சதவீத தேர்ச்சி குறைந்துள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும் மாவட்டத்தில் 2 அரசு பள்ளிகளில் 50 சதவீத மாணவ, மாணவிகள் தேர்ச்சி பெற்றுள்ளனர்.

தேர்வு முடிவுகள் வெளியான சிறிது நேரத்திலே மாணவ, மாணவிகள் ஏற்கனவே கொடுத்திருந்த செல்போன் எண்களுக்கு எஸ்.எம்.எஸ். மூலம் பாடம் வாரியாக மதிப்பெண்கள் அனுப்பி வைக்கப்பட்டன. சில மாணவ, மாணவிகள் தாங்கள் படித்த பள்ளிகளுக்கு சென்று அங்கு கரும்பலகையில் ஒட்டி வைக்கப்பட்டிருந்த பிளஸ்-2 தேர்வு முடிவுகளை ஆர்வமுடன் பார்த்தனர். அப்போது ஒருவருக்கொருவர் தாங்கள் பெற்ற மதிப்பெண்களை தெரிவித்துக் கொண்டனர். அரசு வெளியிட்டுள்ள இணையதள முகவரி மூலமும் பலர் பிளஸ்-2 மதிப்பெண்களை பார்த்து தெரிந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சேலம் அண்ணாபூங்கா மணிமண்டபத்தில் உள்ள எம்.ஜி.ஆர். சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை கலெக்டர், எம்.பி., எம்.எல்.ஏ.க்கள் பங்கேற்பு
சேலம் அண்ணாபூங்கா மணிமண்டபத்தில் உள்ள எம்.ஜி.ஆர். சிலைக்கு மாலை அணிவித்து மரியாதை செலுத்தப்பட்டது. இதில் கலெக்டர், எம்.பி., எம்.எல்.ஏ.க்கள் பங்கேற்றனர்.
2. சேலத்தில் எம்.ஜி.ஆர்., ஜெயலலிதா மணிமண்டபம் திறப்புவிழா: ‘எத்தனை தடைகள் வந்தாலும் தகர்த்து மக்களுக்கு அரசு சேவை செய்யும்’ முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பேச்சு
‘எத்தனை தடைகள் வந்தாலும் அதை தகர்த்து மக்களுக்கு இந்த அரசு சேவை செய்யும்’ என்று சேலத்தில் எம்.ஜி.ஆர்., ஜெயலலிதா மணிமண்டபத்தை திறந்து வைத்து முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பேசினார்.
3. சேலத்தில் பரபரப்பு: தொழிலாளி கழுத்தை அறுத்து கொலை - தண்டவாளத்தில் உடல் வீச்சு
சேலத்தில் தொழிலாளி கழுத்தை அறுத்து கொலை செய்யப்பட்டார். தண்டவாளத்தில் வீசப்பட்ட அவருடைய உடலை போலீசார் மீட்டு விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
4. சேலம் தாலுகா அலுவலகம் முன்பு கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் ஆர்ப்பாட்டம்
சேலம் தாலுகா அலுவலகம் முன்பு நேற்று கிராம நிர்வாக அலுவலர்கள் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
5. சேலம் மாவட்டத்தில் எம்.ஜி.ஆர். நினைவுநாள் அனுசரிப்பு
சேலம் மாவட்டத்தில் எம்.ஜி.ஆர். நினைவு தினம் அனுசரிக்கப்பட்டது.