மாவட்ட செய்திகள்

ஆலவிளாம்பட்டி, நென்மேனியில் மாட்டுவண்டி பந்தயம் + "||" + Alavilambatti, in Nemmanyin Cattle bet

ஆலவிளாம்பட்டி, நென்மேனியில் மாட்டுவண்டி பந்தயம்

ஆலவிளாம்பட்டி, நென்மேனியில் மாட்டுவண்டி பந்தயம்
ஆலவிளாம்பட்டி, நென்மேனியில் கோவில்திருவிழாவையொட்டி மாட்டு வண்டி பந்தயம் நடைபெற்றது.
காளையார்கோவில்,

காளையார்கோவில் ஒன்றியம் ஆலவிளாம்பட்டி கிராமத்தில் உள்ள காட்டு நாச்சியம்மன் கோவில் திருவிழாவையொட்டி மாட்டு வண்டி பந்தயம் ஆலவிளாம்பட்டி-மதகுபட்டி சாலையில் நடைபெற்றது. இதில் மொத்தம் 23 வண்டிகள் கலந்துகொண்டு பெரிய மாட்டு வண்டி பந்தயம், சின்ன மாட்டு வண்டி பந்தயம் என 2 பிரிவாக நடைபெற்றது.

முதலில் நடைபெற்ற பெரிய மாட்டு வண்டி பந்தயத்தில் மொத்தம் 10 மாட்டு வண்டிகள் கலந்துகொண்டு முதல் பரிசை மதகுபட்டி மாம்பழம் வெள்ளைக்கண்ணு, 2-வது பரிசை நரசிங்கம்பட்டி ஜனனி, 3-வது பரிசை ஆனையூர் சரவணன் ஆகியோரது வண்டிகள் பெற்றன. பின்னர் நடைபெற்ற சின்னமாட்டு வண்டி பந்தயத்தில் மொத்தம் 13 வண்டிகள் கலந்துகொண்டு முதல் பரிசை புரண்டிபுதுக்குடி பிரபா மாட்டு வண்டியும், 2-வது பரிசை பாண்டிகோவில் குபேந்திரன், 3-வது பரிசை ஜெய்ஹிந்த்புரம் அக்னிமுருகன் மாட்டுவண்டிகள் பெற்றன.

இதேபோல் காரைக்குடி அருகே உள்ள சாக்கோட்டை ஒன்றியம் நென்மேனி பேச்சியம்மன் கோவில் திருவிழாவையொட்டி மாட்டு வண்டி பந்தயம் நெம்மேனி-சாக்கோட்டை சாலையில் நடைபெற்றது. இதில் மொத்தம் 41 வண்டிகள் கலந்துகொண்டு பெரியமாட்டு வண்டி பந்தயம், நடு மாட்டு வண்டி பந்தயம், சின்ன மாட்டு வண்டி பந்தயம் என 3 பிரிவாக நடைபெற்றது. முதலில் நடைபெற்ற பெரிய மாட்டு வண்டி பந்தயத்தில் 9 வண்டிகள் கலந்துகொண்டு முதல் பரிசை எஸ்.பி.பட்டினம் முகமது வண்டியும், 2-வது பரிசை சாத்திக்கோட்டை கருப்பையா, 3-வது பரிசை சிங்கம்புணரி பிரகலாதன் வண்டிகளும் பெற்றன.

பின்னர் நடைபெற்ற நடுமாட்டு வண்டி பந்தயத்தில் 12 வண்டிகள் கலந்துகொண்டு முதல் பரிசை பொன்பேத்தி மருதுபாண்டிய வல்லாத்தேவர் வண்டியும், 2-வது பரிசை பூக்கொல்லை ஸ்ரீநிவாஸ், 3-வது பரிசை கல்லுப்பட்டி மகாராஜா வண்டிகள் பெற்றன. சின்ன மாட்டு வண்டி பந்தயத்தில் மொத்தம் 20 வண்டிகள் கலந்துகொண்டு 2 பிரிவாக நடைபெற்றன. முதல் பிரிவில் முதல் பரிசை இந்திராநகர் உமர், 2-வது பரிசை தேவகோட்டை சரவணன், 3-வது பரிசை நெம்மேனி பேச்சியம்மன் வண்டிகள் பெற்றன. 2-வது பிரிவில் முதல் பரிசை ஓனாங்குடி அரங்க கோனார் வண்டியும், 2-வது பரிசை மருங்கூர் அப்துல்காதர், 3-வது பரிசை வெளிமுத்தி பவுன்ராஜ் வண்டிகள் பெற்றன. வெற்றி பெற்ற வண்டிகளின் உரிமையாளர்களுக்கு பரிசுகள் வழங்கப்பட்டன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மணல் அள்ள எதிர்ப்பு: மாட்டு வண்டிகளை சிறைபிடித்து பொதுமக்கள் போராட்டம்
குடியாத்தம் அருகே பட்டு பாலாற்றில் மணல் அள்ள எதிர்ப்பு தெரிவித்து 100-க்கும் மேற்பட்ட மாட்டுவண்டிகளை சிறைபிடித்து பொதுமக்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. வாஜ்பாய் பாராளுமன்றத்திற்கு மாட்டு வண்டியில் வந்தது எப்போது?
இந்திரா காந்தியின் அரசுக்கு எதிராக போராடும் விதமாக வாஜ்பாய் பாராளுமன்றத்திற்கு மாட்டு வண்டியில் வந்தார். #Vajpayee #RIPVajpayee