மாவட்ட செய்திகள்

கூட்டுறவு கடன் சங்க பணியாளர்கள் ஒட்டுமொத்த விடுப்பில் செல்ல முடிவு + "||" + Co-operative Credit Association employees decided to go on the overall leave

கூட்டுறவு கடன் சங்க பணியாளர்கள் ஒட்டுமொத்த விடுப்பில் செல்ல முடிவு

கூட்டுறவு கடன் சங்க பணியாளர்கள் ஒட்டுமொத்த விடுப்பில் செல்ல முடிவு
தொடக்க வேளாண்மை கூட்டுறவு கடன் சங்க பணியாளர்கள் தேர்தல் பணியால் நிர்வாகம் முடங்குவதாக கூறி, ஒட்டு மொத்த விடுப்பில் செல்ல முடிவு செய்துள்ளதாக தமிழ்நாடு மாநில தொடக்க கூட்டுறவு வங்கி அனைத்து பணியாளர்கள் சங்கத்தினர் நாமக்கல் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் அதிகாரிகளிடம் மனு அளித்தனர்.
நாமக்கல்,

கூட்டுறவு சங்க தேர்தல் நடவடிக்கைகளால் தொடக்க வேளாண்மை கூட்டுறவு கடன் சங்கங்களின் பணியாளர்கள் இன்னல்களுக்கு ஆளாவதோடு, சங்க நிர்வாகம் முற்றிலும் முடங்கி உள்ளதாகவும், அதனை சரி செய்ய அரசு உரிய நடவடிக்கையை எடுக்க வேண்டும் என்றும், தமிழ்நாடு மாநில தொடக்க கூட்டுறவு வங்கி அனைத்து பணியாளர்கள் சங்கத்தின் மாநில நிர்வாகிகள் தமிழக முதல்-அமைச்சர், கூட்டுறவுத்துறை அமைச்சர் மற்றும் அரசு அதிகாரிகளிடம் கடந்த சில தினங்களுக்கு முன்பு கோரிக்கை விடுத்து இருந்தனர்.


இதற்கிடையே அந்த கோரிக்கைக்கு இதுவரை எவ்வித நடவடிக்கையும் இல்லாததால் வருகிற 21-ந் தேதி முதல் சங்க பணியாளர்கள் அனைவரும் ஒட்டுமொத்த விடுப்பில் செல்வது என சங்கத்தின் சார்பில் முடிவு செய்யப்பட்டு உள்ளது. மேலும் போராட்ட மாதிரி கடிதமும் அந்தந்த மாவட்ட நிர்வாகிகளுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டு உள்ளது.

இந்த நிலையில் கோரிக்கையை வலியுறுத்தி ஒட்டுமொத்த விடுப்பில் செல்வது தொடர்பாக தொடக்க கூட்டுறவு வங்கி அனைத்து பணியாளர்கள் சங்கத்தின் மாவட்டத் தலைவர் விஸ்வநாதன் தலைமையில் சங்க பணியாளர்கள், நாமக்கல் கலெக்டர் அலுவலகத்திற்கு திரண்டு வந்து அதிகாரிகளிடம் மனு அளித்தனர். அந்த மனுவில் கூறியிருப்பதாவது:-

தேர்தல் நடவடிக்கைகளால் தொடக்க கூட்டுறவு சங்க நிர்வாகம் முடங்கி உள்ளது. இதனால் சங்க பணியாளர்கள் பல்வேறு இன்னல்களை சந்தித்து வருகிறோம். இதன் காரணமாக பொதுமக்கள் மத்தியில் சங்கத்தின் நம்பகத்தன்மை கேள்விக்குறியாகும் நிலைக்கு தள்ளப்பட்டு உள்ளது. இது குறித்து ஏற்கனவே அரசின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்ற பிறகும் எவ்வித நடவடிக்கையும் இல்லை. இதே நிலை நீடித்தால் சங்க பணியாளர்கள் அனைவரும் வருகிற 21-ந் தேதி முதல் ஒட்டுமொத்த விடுப்பில் செல்ல முடிவு செய்துள்ளோம்.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டு உள்ளது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மத்திய பிரதேச தேர்தல்; காங்கிரஸ் கட்சி 114, பா.ஜ.க. 109 இடங்களில் வெற்றி
மத்திய பிரதேசத்தில் காங்கிரஸ் கட்சி 114, பா.ஜ.க. 109 இடங்களில் வெற்றி பெற்றுள்ளது.
2. புயலால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் சீரமைப்பு பணி சுகாதாரத்துறை முதன்மை செயலாளர் ஆய்வு
வேதாரண்யம் அருகே புயலால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் நடைபெற்று வரும் சீரமைப்பு பணிகளை சுகாதாரத்துறை முதன்மை செயலாளர் ஆய்வு மேற்கொண்டார்.
3. தேர்தல் நடந்த ராஜஸ்தானில் சாலையில் கேட்பாரற்று கிடந்த வாக்குப்பதிவு எந்திரத்தால் பரபரப்பு - 2 அதிகாரிகள் பணியிடை நீக்கம்
சட்டசபை தேர்தல் நடந்த ராஜஸ்தானில், சாலையில் மின்னணு வாக்குப்பதிவு எந்திரம் கேட்பாரற்று கிடந்ததால் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டு உள்ளது. இதையடுத்து தேர்தல் அதிகாரிகள் 2 பேர் பணியிடை நீக்கம் செய்யப்பட்டனர்.
4. ராஜஸ்தான்: தேர்தலுக்கு பயன்படுத்தப்பட்ட வாக்குச்சாவடி எந்திரம் சாலையில் கிடந்ததால் பரபரப்பு
ராஜஸ்தான் மாநிலத்தில் உள்ள கிசாகஞ் தொகுதிக்குட்ப்பட்ட ஒரு இடத்தில் தேர்தலுக்கு பயன்படுத்தப்பட்ட வாக்குச்சாவடி எந்திரம் சாலையில் கிடந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. தண்டவாள பராமரிப்பு பணி: திருச்சி-தஞ்சாவூர் பயணிகள் ரெயில் 4 நாட்கள் ரத்து
தண்டவாள பராமரிப்பு பணியின் காரணமாக திருச்சி-தஞ்சாவூர் பயணிகள் ரெயில் 4 நாட்கள் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது.