மாவட்ட செய்திகள்

அரியலூர் அரசு கலைக்கல்லூரியில் மாணவர் சேர்க்கைக்கான கலந்தாய்வு தொடக்கம் + "||" + Audience at the Ariyalur Government Arts College

அரியலூர் அரசு கலைக்கல்லூரியில் மாணவர் சேர்க்கைக்கான கலந்தாய்வு தொடக்கம்

அரியலூர் அரசு கலைக்கல்லூரியில் மாணவர் சேர்க்கைக்கான கலந்தாய்வு தொடக்கம்
அரியலூர் அரசு கலைக் கல்லூரியில் மாணவர் சேர்க்கைக்கான கலந்தாய்வு தொடங்கியது.
தாமரைக்குளம்,

அரியலூர் அரசு கலைக்கல்லூரியில் மாணவ-மாணவிகள் சேர்க்கைக்கான கலந்தாய்வு நேற்று தொடங்கியது. கல்லூரி முதல்வர் பழனிசாமி கலந்தாய்வை தொடங்கி வைத்தார். இளங்கலை வணிகவியல், ஆங்கிலம் ஆகிய பாடப்பிரிவுகளுக்கான கலந்தாய்வில் 1,000-க்கும் மேற்பட்ட மாணவ-மாணவிகள் கலந்து கொண்டனர். இதில் கட்-ஆப் மதிப்பெண் அடிப்படையில் 100 மாணவ-மாணவிகள் சேர்த்து கொள்ளப்படு கின்றனர்.


தொடர்ந்து இன்று (வெள்ளிக்கிழமை) இயற்பியல், வேதியல், கணிதம், கணினி அறி வியல் உள்ளிட்ட பாட பிரிவுகளுக்கும், நாளை (சனிக் கிழமை) தமிழ், வரலாறு, பொருளியல் ஆகிய பாடப் பிரிவுகளுக்கும் கலந்தாய்வு நடைபெறுகிறது. கலந்தாய்வில் பங்கேற்கும் மாணவ- மாணவிகள் காலை 9 மணிக்கு அசல் சான்றிதழ்கள் மற்றும் பெற்றோர் அல்லது பாது காவலருடன் கல்லூரிக்கு வரவேண்டும் என கல்லூரி முதல்வர் தெரிவித்தார். நேற்று நடைபெற்ற கலந்தாய்வில் மாணவ-மாணவிகள் தங் களது பெற்றோருடன் வந்திருந் தனர். மேலும் சான்றிதழ் சரிபார்க்கப்பட்டது.

கோரிக்கை

அரியலூர் மாவட்டத்தில் அமைந்துள்ள ஒரே அரசு கலைக்கல்லூரி இது என்பதால் ஏராளமான மாணவ- மாணவிகள் கலந்தாய்வில் கலந்து கொள்ள வருகின்றனர். இதில் பலருக்கு இடம் கிடைக்காததால் ஏமாற்றுத்துடன் செல்ல வேண்டிய சூழ்நிலை உள்ளது. எனவே தமிழக அரசானது ஒவ்வொரு பாட பிரிவிலும் கூடுதல் இடங்கள் ஒதுக்கி ஏழை மாணவ-மாணவிகளுக்கு கல்லூரியில் இடம் கிடைக்க செய்யுமாறு பெற்றோர்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புரோ கபடி லீக் சென்னையில் இன்று தொடக்கம்
புரோ கபடி லீக் போட்டியின் முதல் ஆட்டத்தில் தமிழ் தலைவாஸ்- பாட்னா அணிகள் மோத உள்ளன.
2. கிருஷ்ணகிரியில் கால்நடைகள் கணக்கெடுப்பு பணி தொடக்கம்
கிருஷ்ணகிரி மாவட்டத்தில் கால்நடை கணக்கெடுப்பு பணி தொடங்கியது.
3. மாணவர்கள் செல்போன் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்க வேண்டும் முன்னாள் துணைவேந்தர் சொக்கலிங்கம் பேச்சு
அரசு என்ஜினீயரிங் கல்லூரி முதலாம் ஆண்டு மாணவ- மாணவிகளுக்கான வகுப்புகள் தொடக்க விழா நடந்தது. விழாவில் பேசிய முன்னாள் துணைவேந்தர் சொக்கலிங்கம், மாணவர்கள் செல்போன் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்க வேண்டும் என்று கூறினார்.
4. பொன்மலை ரெயில்வே பணிமனையில் மின்சார என்ஜின் பராமரிப்பதற்கான முதற்கட்ட பணிகள் தொடக்கம்
திருச்சி பொன்மலை ரெயில்வே பணிமனையில் மின்சார என்ஜின் பராமரிப்பதற்கான முதற்கட்ட பணிகள் தொடங்கியது.
5. சாலையை சீரமைத்து தரக்கோரி ஊரைவிட்டு வெளியேறி ஏரிக்குள் குடிபுகும் போராட்டம்
ராசிபுரத்தில் குண்டும், குழியுமான சாலையை சீரமைத்து தரக்கோரி வருகிற 30-ந்தேதி ஊரை விட்டு வெளியேறி ஏரிக்குள் குடிபுகும் போராட்டம் நடத்தப்படும் என மக்கள் நலக்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டு உள்ளது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை