மாவட்ட செய்திகள்

நீதிபதி பணிக்கான தேர்வை நெல்லையில் 937 பேர் எழுதினர் தேர்வு மையத்தில் பெண் மயங்கி விழுந்ததால் பரபரப்பு + "||" + Choice of judge work 937 wrote in the Nellai

நீதிபதி பணிக்கான தேர்வை நெல்லையில் 937 பேர் எழுதினர் தேர்வு மையத்தில் பெண் மயங்கி விழுந்ததால் பரபரப்பு

நீதிபதி பணிக்கான தேர்வை நெல்லையில் 937 பேர் எழுதினர் தேர்வு மையத்தில் பெண் மயங்கி விழுந்ததால் பரபரப்பு
உரிமையியல் நீதிபதி பணிக்கான தேர்வை நெல்லையில் 937 பேர் எழுதினர். பாளையங்கோட்டை தேர்வு மையத்தில் பெண் ஒருவர் மயங்கி விழுந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

நெல்லை, 

உரிமையியல் நீதிபதி பணிக்கான தேர்வை நெல்லையில் 937 பேர் எழுதினர். பாளையங்கோட்டை தேர்வு மையத்தில் பெண் ஒருவர் மயங்கி விழுந்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

நீதிபதி பணிக்கு எழுத்து தேர்வு

தமிழ்நாடு அரசு பணியாளர் தேர்வாணையத்தின் மூலம் உரிமையியல் நீதிபதி பணிக்கான எழுத்து தேர்வு நேற்று தமிழகம் முழுவதும் நடந்தது. நெல்லை, தூத்துக்குடி, கன்னியாகுமரி மாவட்டத்தை சேர்ந்தவர்கள் தேர்வு எழுத பாளையங்கோட்டை மேரிசார்ஜென்ட் மேல்நிலைப்பள்ளி, ஜான்ஸ் கல்லூரி, மேக்தலின் மெட்ரிக்குலேசன் மேல்நிலைப்பள்ளி, ஆதித்யா வித்யாலயா மெட்ரிக்குலேசன் மேல்நிலைப்பள்ளி ஆகிய 4 இடங்களில் தேர்வு மையங்கள் அமைக்கப்பட்டு இருந்தன.

4 தேர்வு மையங்களிலும் தேர்வு எழுத 986 பேர் விண்ணப்பித்து இருந்தனர். இவர்களில் 937 பேர் தேர்வு எழுதினர். 49 பேர் தேர்வு எழுத வரவில்லை. தேர்வு அறைக்குள் செல்போன் எடுத்துச் செல்ல அனுமதிக்கப்படவில்லை. தேர்வு எழுத சென்றவர்களை போலீசார் சோதனை செய்தனர். பறக்கும் படையினர் தேர்வு அறையை சோதனையிட்டனர். தேர்வு மையத்துக்கு முன்பாக போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்பட்டு இருந்தது.

நீதிபதிகள் பார்வையிட்டனர்

நெல்லையில் உள்ள 4 மையங்களில் நடந்த எழுத்து தேர்வை சென்னை ஐகோர்ட்டு நீதிபதிகள் பஷீர்அகமது, சுந்தர், ஐகோர்ட்டு பதிவாளர் தங்கமாரியப்பன், கலெக்டர் ஷில்பா மற்றும் அதிகாரிகள் பார்வையிட்டனர்.

பின்னர் நெல்லை கலெக்டர் ஷில்பா நிருபர்களிடம் கூறுகையில், தமிழ்நாடு அரசு பணியாளர் தேர்வாணையத்தால் உரிமையியல் நீதிபதி போட்டி தேர்வினை கண்காணிக்க தாசில்தார் நிலையில் உள்ள ஒரு சுற்றுக்குழு அலுவலர் நியமனம் செய்யப்பட்டு உள்ளார். தேர்வு மையங்களில் தேர்வினை வீடியோ கேமரா மூலம் பதிவு செய்யப்படுகிறது. மின்சாரம் வசதி, பஸ் வசதி உள்ளிட்ட அடிப்படை வசதிகள் செய்து கொடுக்கப்பட்டுள்ளன என்றார்.

அப்போது மாவட்ட முதன்மை நீதிபதி ராஜசேகர், கூடுதல் மாவட்ட நீதிபதிகள் அருள்முருகன், ஜெயராஜ், சமரச தீர்வு மைய நீதிபதி டி.ராஜசேகர், மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் முத்துராமலிங்கம், உதவு கலெக்டர் மைதிலி ஆகியோர் உடன் இருந்தனர்.

மயங்கி விழுந்த பெண்

இதற்கிடையே பாளையங்கோட்டை ஜான்ஸ் கல்லூரி தேர்வு மையத்திற்கு தேர்வு எழுத வந்த ஒரு பெண் திடீரென்று மயங்கி விழுந்தார். இதனால் அங்கு திடீர் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. அந்த பெண்ணுக்கு வலிப்பு நோய் இருந்தது தெரிய வந்தது.

இதை நேரில் பார்த்த கலெக்டர் ஷில்பா, ஐகிரவுண்டு மருத்துவ கல்லூரி டீன் கண்ணனுக்கு தகவல் தெரிவித்தார். அவர், உடனே மருத்துவக்குழுவை அனுப்பி வைத்தார். மருத்துவ குழுவினர் விரைந்து வந்து அந்த பெண்ணுக்கு சிகிச்சை அளித்தனர். அதன்பிறகு அந்த பெண் இயல்பு நிலைக்கு வந்தார். அதன்பிறகு 15 நிமிடம் தாமதமாக அந்த பெண் தேர்வு எழுதினார். இதையடுத்து தமிழ்நாடு அரசு பணியாளர் தேர்வாணையத்தில் பேசி அந்த பெண் கூடுதல் நேரம் தேர்வு எழுத கலெக்டர் அனுமதி பெற்று கொடுத்தார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருவண்ணாமலை அருகே ஓடும் ரெயிலில் ரத்த வெள்ளத்தில் பிணமாக கிடந்த பெண் நடுவழியில் அபாய சங்கிலியை இழுத்து ரெயில் நிறுத்தப்பட்டதால் பரபரப்பு
மன்னார்குடியில் இருந்து திருப்பதி சென்ற ரெயிலில் ரத்த வெள்ளத்தில் பெண் பிணமாக கிடந்தார். அந்த ரெயிலில் சென்றவர்கள் அபாய சங்கிலியை இழுத்து நடுவழியில் ரெயிலை நிறுத்தியதால் பரபரப்பு ஏறபட்டது.
2. புயல் பாதித்த பகுதிக்கு சென்ற அமைச்சர் ஓ.எஸ்.மணியனை வெட்ட அரிவாளுடன் பாய்ந்த வாலிபர்; சமூக வலைதளங்களில் வேகமாக பரவும் வீடியோவால் பரபரப்பு
கஜா புயல் பாதித்த பகுதிகளை பார்வையிட சென்ற அமைச்சர் ஓ.எஸ். மணியன் காரை வழிமறித்து தாக்கியதுடன் அவரை வெட்டுவதற்காக அரிவாளுடன் ஒரு வாலிபர் பாய்ந்து செல்வதைபோன்ற வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வேகமாக பரவி வருகிறது. இதனால் நாகை மாவட்டத்தில் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டு உள்ளது.
3. கனி மார்க்கெட்டில் வணிக வளாகம் கட்ட வியாபாரிகள் எதிர்ப்பு; மாநகராட்சி அலுவலகத்தை முற்றுகையிட்டதால் பரபரப்பு
ஈரோடு கனி மார்க்கெட்டில் வணிக வளாகம் கட்ட வியாபாரிகள் எதிர்ப்பு தெரிவித்து உள்ளனர். மேலும், அவர்கள் மாநகராட்சி அலுவலகத்தை முற்றுகையிட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. டாஸ்மாக் கடையை மூடக்கோரி மண்எண்ணெய் கேனுடன் வந்து பெண்கள் முற்றுகை போராட்டம் தீ வைத்துக் கொள்வோம் என கூறியதால் பரபரப்பு
வாணாபுரம் அருகே டாஸ்மாக் கடையை மூடக்கோரி மண்எண்ணெய் கேனுடன் திரண்ட பெண்கள் கடையை மூடாவிட்டால் தீ வைத்துக்கொள்வோம் என கூறியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
5. மயானத்துக்கு சாலை வசதி கேட்டு மறியலுக்கு முயன்ற கிராம மக்கள்– போலீசார் இடையே தள்ளுமுள்ளு ஆர்.டி.ஓ. அலுவலகத்தில் பரபரப்பு
மயானத்துக்கு செல்ல சாலை வசதி கேட்டு மறியல் செய்ய முயன்ற கிராம மக்களுக்கும், போலீசாருக்கும் இடையே தள்ளு–முள்ளு ஏற்பட்டது. இதனால் சிவகாசி ஆர்.டி.ஓ. அலுவலகத்தில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.