மாவட்ட செய்திகள்

ஆலப்புழை எக்ஸ்பிரஸ் ரெயிலில் 15 கிலோ கஞ்சா சிக்கியது போலீசார் விசாரணை + "||" + The police investigated 15 kg ganja in the Alappuzha Express

ஆலப்புழை எக்ஸ்பிரஸ் ரெயிலில் 15 கிலோ கஞ்சா சிக்கியது போலீசார் விசாரணை

ஆலப்புழை எக்ஸ்பிரஸ் ரெயிலில் 15 கிலோ கஞ்சா சிக்கியது போலீசார் விசாரணை
சேலம் வந்த ஆலப்புழை எக்ஸ்பிரஸ் ரெயிலில் 15 கிலோ கஞ்சா சிக்கியது. இதுதொடர்பாக போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
சூரமங்கலம்,

ஜார்க்கண்ட் மாநிலம் தன்பாத்தில் இருந்து சேலம் வழியாக கேரள மாநிலம் ஆலப்புழைக்கு செல்லும் எக்ஸ்பிரஸ் ரெயிலில் கஞ்சா கடத்தப்படுவதாக சேலம் ரெயில்வே போலீசாருக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது. இதையடுத்து சேலம் ரெயில்வே போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் இளவரசி தலைமையில் ஏராளமான போலீசார் ஜங்சன் ரெயில் நிலையத்தில் அந்த ரெயிலில் சோதனை நடத்த தயாராக இருந்தனர்.


இந்த நிலையில் தன்பாத்-ஆலப்புழை எக்ஸ்பிரஸ் ரெயில் காலை 8.20 மணிக்கு முதலாவது பிளாட்பாரத்தில் வந்து நின்றது. இதையடுத்து ரெயில்வே போலீசார் பொது பெட்டிகளில் ஏறி சோதனை நடத்தினர். அப்போது ஒரு பொது பெட்டியில் 2 பைகள் கேட்பாரற்று கிடந்தன. இந்த பைகள் யாருடையது? என்று அருகில் இருந்த பயணிகளிடம் போலீசார் விசாரித்தனர். அப்போது அவர்கள் இந்த பைகள் தங்களுடையது இல்லை என்று தெரிவித்தனர்.

இதையடுத்து போலீசார் அந்த பைகளை எடுத்து சோதனை நடத்தினர். அப்போது அந்த 2 பைகளில் பொட்டலங்களாக 15 கிலோ கஞ்சா இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இதன் மதிப்பு ரூ.1½ லட்சம் ஆகும். இந்த கஞ்சாவை கடத்தி சென்ற மர்ம ஆசாமி யார்? என்பது குறித்து ரெயில்வே போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

மேலும் வரும் வழிகளில் ரெயில்வே நிலையங்களில் பொருத்தப்பட்டிருக்கும் கண்காணிப்பு கேமராக்களில் பதிவாகி உள்ள பதிவுகளை போலீசார் ஆராய்ந்து அதன் அடிப்படையில் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். ரெயிலில் மீட்கப்பட்ட கஞ்சா, போதை பொருள் தடுப்பு பிரிவு போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. கடந்த 2 வாரங்களுக்கு முன்பு ஐதராபாத்தில் இருந்து திருவனந்தபுரத்திற்கு சென்ற எக்ஸ்பிரஸ் ரெயிலில் 70 கிலோ கஞ்சா சிக்கியது குறிப்பிடத்தக்கது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அ.தி.மு.க. பிரமுகர் நிறுவனங்களில் விடிய, விடிய நடந்த வருமான வரி சோதனை முக்கிய ஆவணங்களை எடுத்து சென்றனர்
மன்னார்குடியில் அ.தி.மு.க. பிரமுகரின் நிறுவனங்களில் விடிய, விடிய வருமான வரித்துறையினரின் அதிரடி சோதனை நடந்தது. இந்த சோதனையின்போது வருமான வரித்துறை அதிகாரிகள் 3 அட்டை பெட்டிகளில் பல்வேறு முக்கிய ஆவணங்களை எடுத்து சென்றனர்.
2. அ.தி.மு.க. பிரமுகர் லாட்ஜ்-திருமண மண்டபத்தில் வருமான வரித்துறை சோதனை காலையில் இருந்து இரவு வரையில் நடந்தது
மன்னார்குடியில், அ.தி.மு.க. பிரமுகர் லாட்ஜ், திருமண மண்டபம் உள்பட 5 இடங்களில் வருமான வரித்துறையினர் சோதனை நடத்தினர். காலையில் இருந்து இரவு வரை நடந்த இந்த சோதனையால் மன்னார்குடியில் நேற்று பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
3. சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் திடீர் சோதனை கணக்கில் வராத ரூ.47 ஆயிரம் பறிமுதல்
காரிமங்கலம் சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் திடீர் சோதனை நடத்தினர். அப்போது கணக்கில் வராத ரூ.47 ஆயிரத்தை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.
4. வேளாங்கண்ணி அருகே ரூ.1½ லட்சம் மதுபாட்டில்களை கடத்தியவர் கைது லாரி பறிமுதல்
வேளாங்கண்ணி அருகே ரூ.1½ லட்சம் மதுபாட்டில்களை கடத்தியவரை போலீசார் கைது செய்தனர். தொடர்ந்து லாரியையும் பறிமுதல் செய்தனர்.
5. கிருஷ்ணகிரி அருகே வனவிலங்குகளை வேட்டையாடிய தம்பதி கைது
கிருஷ்ணகிரி அருகே வனவிலங்குகளை வேட்டையாடிய கணவன் - மனைவியை வனத்துறையினர் கைது செய்தனர்.