மாவட்ட செய்திகள்

ரூ.27½ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள் அரியலூர் கலெக்டர் விஜயலட்சுமி வழங்கினார் + "||" + Ariyalur Collector Vijayalakshmi distributed Rs

ரூ.27½ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள் அரியலூர் கலெக்டர் விஜயலட்சுமி வழங்கினார்

ரூ.27½ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகள் அரியலூர் கலெக்டர் விஜயலட்சுமி வழங்கினார்
திருமழப்பாடியில் நடந்த மக்கள் தொடர்பு முகாம் நிறைவு நாள் விழாவில் பயனாளிகளுக்கு ரூ.27½ லட்சத்தில் நலத்திட்ட உதவிகளை அரியலூர் மாவட்ட கலெக்டர் விஜயலட்சுமி வழங்கினார்.
திருமானூர்,

அரியலூர் மாவட்டம் திருமானூர் ஒன்றியம் திருமழப்பாடி கிராமத்தில் மக்்கள் தொடர்பு முகாம் நிறைவு நாள் விழா கலெக்டர் விஜயலட்சுமி தலைமையில் நடந்தது. இதில் சமூக பாதுகாப்பு திட்டத்தின் கீழ் 10 பயனாளிகளுக்கு ரூ.1 லட்சத்து 20 ஆயிரம் மதிப்பில் முதியோர் ஓய்வூதிய தொகைக்கான ஆணைகளையும், 12 பயனாளிகளுக்கு ரூ.1 லட்சத்து 85 ஆயிரம் மதிப்பில் உழவர் பாதுகாப்புத் திட்டத்தின் கீழ் திருமணம் மற்றும் இயற்கை மரணம் உதவித்தொகைக்கான காசோலைகளையும் கலெக்டர் விஜயலட்சுமி வழங்கினார்.


மேலும் வருவாய்த்துறையின் சார்பில் 20 பயனாளிகளுக்கு ரூ.7 லட்சத்து 20 ஆயிரம் மதிப்பில் இலவச வீட்டுமனை பட்டாக்களும், 49 பயனாளிகளுக்கு பட்டா மாற்றம், நத்தம் வீட்டுமனைப்பட்டா நகல் மற்றும் நத்தம் வீட்டுமனைப்பட்டா மாற்றத்திற்கான ஆணைகளையும், 17 பயனாளிகளுக்கு இறப்பு சான்று மற்றும் வாரிசு சான்றுகளும், கூட்டுறவுத்துறையின் சார்பில் 24 பயனாளிகளுக்கு ரூ.11 லட்சத்து 97 ஆயிரத்து 500 மதிப்பில் பயிர் கடனுக்கான காசோலைகளையும், வேளாண்மைத்துறையின் சார்பில் திருமானூர் ‘ஏ’ உழவர் உற்பத்தியாளர் குழுவுக்கு ரூ.5 லட்சம் மதிப்பில் டிராக்டர் மற்றும் 1 பயனாளிக்கு ரூ.40 ஆயிரம் மதிப்பில் ரோட்டவேட்டர் ஆகியவற்றை கலெக்டர் வழங்கினார்.

இந்த முகாம் நிறைவு விழாவில் மொத்தம் ரூ.27 லட்சத்து 62 ஆயிரத்து 500 மதிப்பிலான நலத்திட்ட உதவிகள் பயனாளிகளுக்கு வழங்கப்பட்டது. இதில், வேளாண்மைத்துறை, கால்நடைப்பராமரிப்புத்துறை, தோட்டக்கலைத்துறை, சுகாதாரத்துறை, குழந்தைகள் பாதுகாப்புத் திட்டம், ஒருங்கிணைந்த குழந்தைகள் வளர்ச்சித் திட்டம் ஆகிய துறைகளின் சார்பாக பொதுமக்கள் எளிதாக அறிந்துகொள்ளும் வகையில் திட்ட விளக்கி அரங்குகள் அமைக்கப்பட்டிருந்தது. இதில் மாவட்ட வருவாய் அதிகாரி தனசேகரன், திட்ட இயக்குனர் ஊரக வளர்ச்சி முகமை லோகேஷ்வரி மற்றும் அனைத்துத்துறை அலுவலர்கள், ஏராளமான பொதுமக்கள் கலந்து கொண்டனர். முன்னதாக அரியலூர் கோட்டாட்சியர் சத்தியநாராயணன் வரவேற்றார். முடிவில் அரியலூர் தாசில்தார் முத்து லெட்சுமி நன்றி கூறினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அரசு அலுவலகங்களில் வாக்காளர் விழிப்புணர்வு மன்றம் தொடங்க நடவடிக்கை அதிகாரிகளுக்கு, கலெக்டர் அறிவுறுத்தல்
அரசு அலுவலகங்களில் வாக்காளர் விழிப்புணர்வு மன்றம் தொடங்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று அதிகாரிகளுக்கு பெரம்பலூர் கலெக்டர் சாந்தா அறிவுறுத்தினார்.
2. பொதுமக்களுக்கு அடிப்படை வசதி செய்து தராத 3 ஊராட்சி செயலாளர்கள் பணி இடைநீக்கம் கலெக்டர் உத்தரவு
பொதுமக்களுக்கு அடிப்படை வசதி செய்து தராத 3 ஊராட்சி செயலாளர்களை பணி இடைநீக்கம் செய்து கலெக்டர் ரோகிணி உத்தரவிட்டுள்ளார்.
3. நாகியம்பட்டியில் இன்று ஜல்லிக்கட்டு முன்னேற்பாடு பணிகளை கலெக்டர் ரோகிணி ஆய்வு
நாகியம்பட்டியில் இன்று நடைபெறவுள்ள ஜல்லிக்கட்டு முன்னேற்பாடு பணிகளை கலெக்டர் ரோகிணி ஆய்வு மேற்கொண்டார்.
4. பாபநாசத்தில் கயல் திட்டம் கலெக்டர் ஷில்பா தொடங்கி வைத்தார்
பாபநாசத்தில் கயல் திட்டத்தை கலெக்டர் ஷில்பா திறந்து வைத்தார்.
5. மத்திய அரசின் கிராம வளர்ச்சி திட்ட பணிகள் தொடக்கம் கலெக்டர் தகவல்
மாவட்டத்தில் 5 ஊராட்சிகளில் மத்திய அரசின் கிராம வளர்ச்சி திட்ட பணிகள் தொடங்கப்பட்டுள்ளதாக கலெக்டர் தெரிவித்தார்.