மாவட்ட செய்திகள்

வாழ்வாதாரங்களை காக்க போராடும் விவசாயிகளை, தமிழக அரசு அச்சுறுத்துகிறது திவாகரன் குற்றச்சாட்டு + "||" + The Tamil Nadu government threatens farmers to defend their livelihoods

வாழ்வாதாரங்களை காக்க போராடும் விவசாயிகளை, தமிழக அரசு அச்சுறுத்துகிறது திவாகரன் குற்றச்சாட்டு

வாழ்வாதாரங்களை காக்க போராடும் விவசாயிகளை, தமிழக அரசு அச்சுறுத்துகிறது திவாகரன் குற்றச்சாட்டு
வாழ்வாதாரங்களை காக்க போராடும் விவசாயிகளை தமிழக அரசு அச்சுறுத்துகிறது என திவாகரன் குற்றம் சாட்டி உள்ளார்.
வடுவூர்,

திருவாரூர் மாவட்ட ம.தி.மு.க. அவைத்தலைவர் ராமச்சந்திரனின் படத்திறப்பு நிகழ்ச்சி வடுவூர் மேல்பாதி கிராமத்தில் நடந்தது. நிகழ்ச்சிக்கு ம.தி.மு.க. பொதுச்செயலாளர் வைகோ தலைமை தாங்கி, ராமச்சந்திரனின் படத்தை திறந்து வைத்தார். இதில் அண்ணா திராவிடர் கழகத்தின் பொதுச்செயலாளர் திவாகரன் கலந்து கொண்டு பேசினார்.

அவர் பேசியதாவது:-

திராவிட இயக்கங்களை வீழ்த்தி விடலாம் என சிலர் கனவு காண்கிறார்கள். ஆனால் அவர்களின் கனவு ஒரு போதும் பலிக்காது. பகல் கனவாகவே முடியும்.

தமிழகம் முழுவதும் போராட்ட களமாக மாறி உள்ளது. விவசாயிகள் தங்கள் வாழ்வாதாரத்தை காப்பதற்கு வீதியில் இறங்கி போராடுகிறார்கள். விவசாயிகளின் நியாயமான உணர்வுகளை புரிந்து கொள்ள மறுக்கும் தமிழக அரசு அதிகாரங்கள் மூலம் விவசாயிகளை அச்சுறுத்தும் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டு வருகிறது. முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, தமிழகத்தில் 38 ஆயிரம் போராட்டங்கள் நடைபெற்று உள்ளதாக கூறுகிறார். மக்கள் ஏன் போராடுகிறார்கள்? என்பதை உணர்ந்து அவர்களின் குறைகளை நிவர்த்தி செய்ய இந்த அரசால் இயலவில்லை. தனது இயலாமையை மறைப்பதற்காக அரசு, மக்களை நசுக்குகிறது. தவறுகளை சரி செய்யாமல் முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி வெறும் அறிக்கைகள் வெளியிடுவதால் பயன் இல்லை.

இவ்வாறு அவர் பேசினார். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மக்களுக்கு அதிக விலைக்கு மணலை விற்க அரசு முயற்சி செல்ல.ராசாமணி குற்றச்சாட்டு
தூத்துக்குடியில் இறக்குமதி மணல் ஆன்-லைன் விற்பனை தொடர்பாக உண்மைக்கு மாறான தகவலை வெளியிட்டு, மக்களுக்கு அதிக விலைக்கு மணலை விற்பனை செய்ய அரசு முயற்சிப்பதாக நாமக்கல்லில் மணல் லாரி உரிமையாளர்கள் சம்மேளன தலைவர் செல்ல.ராசாமணி தெரிவித்தார்.
2. பொய் வழக்குப்பதிவு செய்ததாக குற்றச்சாட்டு: முன்னாள் எம்.எல்.ஏ. சரஸ்வதி கைதுக்கு கண்டனம்
முன்னாள் பெண் எம்.எல்.ஏ. சரஸ்வதி கைது செய்யப்பட்ட விவகாரத்தில் போலீசார் பொய் வழக்குப்பதிவு செய்து இருப்பதாக குற்றம்சாட்டி, கைதுக்கு கண்டனம் தெரிவித்து தி.மு.க. செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டது.
3. கூட்டணி ஆட்சியை கவிழ்க்க மத்திய அரசு முயற்சி முதல்-மந்திரி பரபரப்பு குற்றச்சாட்டு
வருமானவரி மற்றும் அமலாக்கத்துறை மூலமாக கூட்டணி தலைவர்களுக்கு நெருக்கடி கொடுத்து ஆட்சியை கவிழ்க்க மத்திய அரசு முயற்சிப்பதாக முதல்-மந்திரி குமாரசாமி பரபரப்பு குற்றச்சாட்டு கூறியுள்ளார்.
4. நெல் கொள்முதலை நிறுத்தி வைத்து மத்திய அரசு உத்தரவு: விவசாயிகளை அழிக்கும் நடவடிக்கை பி.ஆர்.பாண்டியன் குற்றச்சாட்டு
நெல் கொள்முதலை நிறுத்தி வைத்து மத்திய அரசு பிறப்பித்துள்ள உத்தரவு, விவசாயிகளை அழிக்கும் நடவடிக்கை என தமிழக அனைத்து விவசாயிகள் சங்கங்களின் ஒருங்கிணைப்புக்குழு தலைவர் பி.ஆர்.பாண்டியன் குற்றம் சாட்டி உள்ளார்.
5. அறுவடைக்கு தயாரான நிலையில் நெல் கொள்முதல் நிலையங்கள் திறக்கப்படவில்லை விவசாயிகள் குற்றச்சாட்டு
குமரி மாவட்டத்தில் அறுவடைக்கு தயாரான நிலையில் நெல் கொள்முதல் நிலையங்கள் இன்னும் திறக்கப்படாததால் விவசாயிகள் கவலை அடைந்துள்ளனர்.