மாவட்ட செய்திகள்

ஸ்கூட்டர் மீது அரசு பஸ் மோதல்: மளிகை கடைக்காரர் தலை நசுங்கி சாவு + "||" + Government bus clash on scooter: grocery shopkeeper drowning head

ஸ்கூட்டர் மீது அரசு பஸ் மோதல்: மளிகை கடைக்காரர் தலை நசுங்கி சாவு

ஸ்கூட்டர் மீது அரசு பஸ் மோதல்: மளிகை கடைக்காரர் தலை நசுங்கி சாவு
சுசீந்திரம் அருகே ஸ்கூட்டர் மீது அரசு பஸ் மோதியதில் மளிகை கடைக்காரர் தலை நசுங்கி இறந்தார்.
தென்தாமரைகுளம்,

கொட்டாரம் அருகே உள்ள மந்தாரம்புதூர்  பகுதியை சேர்ந்தவர் பெரியசாமி என்கிற ராஜா (வயது 55), வியாபாரி. இவர் கொட்டாரம் சந்திப்பில் மளிகை கடை நடத்தி வந்தார். இவருக்கு லதா என்ற மனைவியும், ஒரு மகனும் உள்ளனர். லதா, நாகர்கோவிலில் உள்ள ஒரு தனியார் நிறுவனத்தில் வேலை செய்து வருகிறார்.


பெரியசாமி தனது கடைக்கு தேவையான பொருட்களை வாங்குவதற்காக நாகர்கோவில், கோட்டார் மார்க்கெட்டுக்கு செல்வது வழக்கம். அதன்படி, நேற்று காலை தனது ஸ்கூட்டரில் கோட்டாருக்கு சென்று பொருட்களை வாங்கிக்கொண்டு, கொட்டாரத்துக்கு திரும்பிக்கொண்டிருந்தார்.

சுசீந்திரம் அருகே ஈத்தங்காடு சந்திப்பில் வந்த போது, எதிரே வந்த மோட்டார் சைக்கிளுக்கு வழி விடுவதற்காக ஸ்கூட்டரை திருப்பினார். அப்போது, பின்னால் வந்து கொண்டிருந்த அரசு பஸ், ஸ்கூட்டர் மீது மோதியது. இதில் நிலைதடுமாறி பெரியசாமி சாலையில் விழுந்தார்.

கண்ணிமைக்கும் நேரத்தில் பஸ்சின் சக்கரத்தில் சிக்கி, தலை நசுங்கி சம்பவ இடத்திலேயே பரிதாபமாக பலியானார். ஸ்கூட்டரில் இருந்த பொருட்களும் சாலையில் சிதறி விழுந்தன. இதையடுத்து பொதுமக்கள் ஏராளமானோர் அங்கு திரண்டனர்.

இந்த விபத்து குறித்து தென்தாமரைகுளம் போலீசுக்கு தகவல் கொடுக்கப்பட்டது. போலீசார் சம்பவ இடத்துக்கு சென்று விசாரணை நடத்தினர். பெரியசாமி பலியானது குறித்து அவரது மனைவிக்கும், மகனுக்கும் தகவல் கொடுக்கப்பட்டது. அவர்களும் விரைந்து வந்து இறந்தவரின் உடலை பார்த்து கதறி அழுதனர்.

பெரியசாமியின் உடலை போலீசார் கைப்பற்றி ஆசாரிபள்ளம் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு பிரேத பரிசோதனைக்காக அனுப்பி வைத்தனர். இந்த விபத்து குறித்து போலீஸ் சப்–இன்ஸ்பெக்டர் பாலசுந்தரம் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குமாரபாளையம் அருகே காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி பாலிடெக்னிக் மாணவர்கள் 2 பேர் சாவு
குமாரபாளையம் அருகே, காவிரி ஆற்றில் மூழ்கி பாலிடெக்னிக் மாணவர்கள் 2 பேர் இறந்தனர்.
2. பொக்லைன் எந்திரம் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதல்; 2 மாணவர்கள் பலி கல்லூரிக்கு சென்று திரும்பியபோது பரிதாபம்
புலிவலம் அருகே பொக்லைன் எந்திரம் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில், கல்லூரிக்கு சென்றுவிட்டு திரும்பிய மாணவர்கள் 2 பேர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர்.
3. நொய்யல் அருகே மொபட் மீது கார் மோதல்; காவலாளி பலி
நொய்யல் அருகே மொபட் மீது கார் மோதியதில் தனியார் நிறுவன காவலாளி பரிதாபமாக இறந்தார்.
4. வீட்டில் தனியாக இருந்த ஓய்வு பெற்ற தலைமை ஆசிரியை மர்ம சாவு கொலைசெய்யப்பட்டாரா? போலீசார் விசாரணை
கொள்ளிடம் அருகே வீட்டில் தனியாக இருந்த ஓய்வு பெற்ற தலைமை ஆசிரியை மர்மமான முறையில் இறந்து கிடந்தார். அவர் கொலை செய்யப்பட்டாரா? என்று போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
5. மயிலம் அருகே: மோட்டார் சைக்கிள்கள் மோதல்; ஓய்வுபெற்ற ராணுவ வீரர் சாவு
மயிலம் அருகே மோட்டார் சைக்கிள்கள் மோதிய விபத்தில் ஓய்வுபெற்ற ராணுவ வீரர் உயிரிழந்தார்.