மாவட்ட செய்திகள்

ஓ.என்.ஜி.சி. நிறுவன கூடாரத்தில் தீ; பல லட்சம் ரூபாய் பொருட்கள் நாசம் + "||" + ONGC Fire at company tent; Thousands of rupees have been destroyed

ஓ.என்.ஜி.சி. நிறுவன கூடாரத்தில் தீ; பல லட்சம் ரூபாய் பொருட்கள் நாசம்

ஓ.என்.ஜி.சி. நிறுவன கூடாரத்தில் தீ; பல லட்சம் ரூபாய் பொருட்கள் நாசம்
முத்துப்பேட்டை அருகே ஓ.என்.ஜி.சி. நிறுவன கூடாரத்தில் தீ பிடித்ததில் பல லட்சம் ரூபாய் மதிப்புள்ள பொருட்கள் எரிந்து நாசம் அடைந்தது. இதற்கு சதித்திட்டம் காரணமா? என்று போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
முத்துப்பேட்டை,

திருவாரூர் மாவட்டம் முத்துப்பேட்டை அருகே உள்ள விளாங்காடு பகுதியில் ஏற்கனவே நீண்டகாலமாக ஓ.என்.ஜி.சி. எண்ணெய் நிறுவன முகாம் ஒன்று இயங்கி வருகிறது. இந்த நிலையில் இதன் அருகே உள்ள இடும்பாவனம் மங்களநாயகிபுரம் பகுதியில் ஓ.என்.ஜி.சி. சார்பில் சமீபத்தில் புதியதாக இடம் தேர்வு செய்து எரிவாயு எடுப்பதற்கான பணிகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.


இதற்காக புதுக்கோட்டை பகுதியை சேர்ந்த காண்டிராக்டர் ராமலிங்கம் என்பவர் தலைமையில், பணியாளர்கள் அங்கு கூடாரம் அமைத்து பணிகளில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். பெரிய அளவில் கீற்றால் அமைக்கப்பட்டுள்ள அந்த கூடாரத்தில் சிமெண்டு மூட்டைகள், தேவையான பொருட்கள் அங்கு வைக்கப்பட்டு இருந்தது. இந்த நிலையில் நேற்று அதிகாலை திடீரென கீற்று கொட்டகையில் தீ பிடித்தது.

சில நொடிகளில் தீ மளமளவென்று பரவி கொழுந்து விட்டு எரிய தொடங்கியது. இதனையடுத்து அங்கு தங்கி இருந்தவர்கள் முத்துப்பேட்டை தீயணைப்பு நிலையத்திற்கு தகவல் தெரிவித்தனர். சம்பவ இடத்திற்கு தீயணைப்பு வீரர்கள் வருவதற்கு முன்பே கீற்று கொட்டகை முழுவதும் எரிந்து சாம்பலானது. இதில் 1,500 சிமெண்டு மூட்டைகள் மற்றும் பல லட்சம் ரூபாய் மதிப்புள்ள பொருட்கள் எரிந்து நாசமானது.

ஓ.என்.ஜி.சி. கூடாரத்தில் தீப்பிடித்து எரிந்த தகவல் அறிந்து சம்பவ இடத்திற்கு வந்த முத்துப்பேட்டை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ராஜேஷ், சப்-இன்ஸ்பெக்டர் கணபதி ஆகியோர் தீவிபத்து நடந்த பகுதியை பார்வையிட்டு விசாரணை நடத்தினர்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பாக ஓ.என்.ஜி.சி. நிறுவன மேற்பார்வையாளர் தரங்கம்பாடியை சேர்ந்த நிசாந்த், முத்துப்பேட்டை போலீசில் புகார் கொடுத்தார். அந்த புகாரில், கூடாரத்தில் அனைவரும் தூங்கிக்கொண்டிருந்தபோது யாரோ மர்ம நபர்கள் வந்து வேண்டுமென்றே தீவைத்து விட்டு சென்று விட்டதாகவும், அவர்களை கண்டறிந்து நடவடிக்கை எடுக்கும் படியும் அதில் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதுகுறித்து வழக்குப்பதிவு செய்த போலீசார், கூடாரத்தில் தீபிடித்தது யதார்த்தமாக நடந்ததா? அல்லது சதி வேலை எதுவும் காரணமா? என்று விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

இந்த சம்பவத்தால் முத்துப்பேட்டை பகுதியில் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டுள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேனி அருகே பரபரப்பு: பா.ஜ.க. நிர்வாகி காருக்கு தீ வைப்பு? - போலீசார் விசாரணை
தேனியில் பா.ஜ.க. நிர்வாகி கார் தீப்பிடித்து எரிந்தது. யாரும் தீ வைத்தார்களா? என்று போலீசார் தீவிர விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். இந்த சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்பட்டதாவது:-
2. நாகர்கோவிலில் பரபரப்பு: நள்ளிரவில் மோட்டார் சைக்கிள்- 2 ஸ்கூட்டர்கள் தீ வைத்து எரிப்பு - மர்ம நபர்கள் கைவரிசை
நாகர்கோவிலில் நள்ளிரவில் ஒரு மோட்டார் சைக்கிளும், 2 ஸ்கூட்டர்களும் தீ வைத்து எரிக்கப்பட்டன. இந்த சம்பவத்தில் ஈடுபட்ட மர்ம நபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
3. திருச்சி விமான நிலைய ஓடுபாதை அருகில் தீ புற்கள் பற்றி எரிந்ததால் பரபரப்பு
திருச்சி விமான நிலைய ஓடுபாதை அருகில் புற்கள் மீது பற்றி எரிந்த தீயால் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. மகாராஷ்டிராவில் மின் கசிவால் ஓடும் பேருந்தில் திடீர் தீ; முற்றிலும் எரிந்து சாம்பலானது
மகாராஷ்டிராவில் ஓடும் பேருந்து ஒன்று மின் கசிவால் திடீரென தீப்பிடித்து எரிந்து சாம்பலானது.
5. சமையல் செய்த போது பரிதாபம்: சேலையில் தீப்பிடித்து மூதாட்டி சாவு
குமாரபாளையத்தில் சமையல் செய்த போது சேலையில் தீப்பிடித்து உடல் கருகி மூதாட்டி பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.