மாவட்ட செய்திகள்

சாலையில் ஓடிய லாரியில் திடீர் தீ விபத்து + "||" + Near Chengalpattu In a truck running on the road Sudden fire accident

சாலையில் ஓடிய லாரியில் திடீர் தீ விபத்து

சாலையில் ஓடிய லாரியில் திடீர் தீ விபத்து
செங்கல்பட்டு அருகே சாலையில் ஓடிய லாரி திடீரென தீப்பிடித்து எரிந்தது. இதில் டிரைவர் கீழே குதித்து உயிர் தப்பினார். லாரி சேதம் அடைந்தது.
செங்கல்பட்டு,

நெல்லையில் இருந்து ஒரு டேங்கர் லாரி எண்ணெய் ஏற்றிக்கொண்டு சென்னை நோக்கி வந்து கொண்டிருந்தது. காஞ்சீபுரம் மாவட்டம் செங்கல்பட்டு அடுத்த இருங்குன்றப்பள்ளி அருகே தேசிய நெடுஞ்சாலையில் வந்தபோது திடீரென லாரியின் முன் பக்கத்தில் தீ பிடித்து எரிய தொடங்கியது.


இதை பார்த்த டிரைவர் உத்திரகுமார் (வயது 36), ஓடும் லாரியில் இருந்து கீழே குதித்து உயிர் தப்பினார். பின்னர் எரிந்து கொண்டே சாலையில் ஓடிய லாரி, அருகில் உள்ள மலை மீது மோதி மளமளவென தீ பிடித்து எரிந்தது.

இதனைஅடுத்து அருகில் உள்ளவர்கள் கொடுத்த தகவலின் அடிப்படையில், தீயணைப்புத்துறையினர் மற்றும் செங்கல்பட்டு தாலுகா போலீசார் விரைந்து வந்து தீயை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்தனர்.  இது குறித்து வழக்குப்பதிவு செய்து போலீசார் விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. புறாவுக்காக லாரியை இயக்காத உரிமையாளர் ‘வருவாயை இழந்தாலும் குஞ்சுகள் சிறகடித்து பறக்கும் வரை காத்திருப்பேன்’
திருவாரூரில் தனது லாரியில் முட்டையிட்டு இருந்த புறா, குஞ்சு பொரிப்பதற்காக லாரியை அதன் உரிமையாளர் இயக்காமல் உள்ளார். தனக்கு வருவாய் இழப்பு ஏற்பட்டாலும் பரவாயில்லை, குஞ்சுகள் சிறகடித்து பறக்கும் வரையில் காத்திருப்பேன் என்கிறார்.