மாவட்ட செய்திகள்

‘வீடியோ கால்’ மூலம் பெண்ணிடம் ஆபாசமாக பேசிய போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் - குமரி மாவட்ட சூப்பிரண்டு விசாரணை + "||" + By 'Video Call' the woman is obscene speaking to the Police Inspector - Kumari District Superintendent Inquiry

‘வீடியோ கால்’ மூலம் பெண்ணிடம் ஆபாசமாக பேசிய போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் - குமரி மாவட்ட சூப்பிரண்டு விசாரணை

‘வீடியோ கால்’ மூலம் பெண்ணிடம் ஆபாசமாக பேசிய போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் - குமரி மாவட்ட சூப்பிரண்டு விசாரணை
வீடியோ கால் மூலம் பெண்ணிடம் ஆபாசமாக பேசிய போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் குறித்து குமரி மாவட்ட சூப்பிரண்டு விசாரணை நடத்தி வருகிறார்.
நாகர்கோவில்,

குமரி மாவட்டத்தில் பணியாற்றிவரும் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் ஒருவர் ‘வீடியோ கால்‘ மூலம் பெண்ணிடம் ஆபாசமாக பேசும் காட்சி சமூக வலைதளங்களில் பரவி வருகிறது. இதுகுறித்து குமரி மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஸ்ரீநாத் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்.

இதுகுறித்த விவரம் வருமாறு:-

சமூக வலைத்தளங்களில் அவ்வப்போது அதிகாரிகள் குறித்த சர்ச்சையான காட்சிகள் வெளியாகி பரபரப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறது. தற்போது குமரி மாவட்டத்தில் ஒரு போலீ்ஸ் நிலையத்தில் இன்ஸ்பெக்டராக பணியாற்றும் போலீஸ் அதிகாரியின் ஆபாச வீடியோ காட்சிகள் வேகமாக சமூக வலைத்தளங்களில் பரவி வருகிறது.

அந்த வீடியோ, 2 பகுதிகளாக வெளியாகி உள் ளது. முதல் வீடியோவில் போலீஸ் அதிகாரி தனது சீருடையில் டிப்-டாப்பாக காட்சி அளிக்கிறார். தனது செல்போன் மூலம் அவர் ஒரு இளம்பெண்ணுக்கு போன் செய்கிறார். மறுமுனையில் அந்த பெண்ணும் இவரது அழைப்பை ஏற்று பேசுகிறார்.

அவர்கள், ‘வீடியோ கால்‘ முறையில் பேசியதால் ஒருவரை ஒருவர் பார்த்துக் கொள்கிறார்கள். ஆனால், எதிர்முனையில் பேசிய பெண்ணின் படம் தெரியாத அளவுக்கு வீடியோவில் மறைக்கப்பட்டு உள்ளது. பேச்சின் இடையே அந்த இன்ஸ்பெக்டர் மிகவும் ஆபாசமாக வார்த்தைகளை பெண்ணிடம் பேசுகிறார். ஆபாசமாக நடந்துகொள்ளவும் செய்கிறார்.

அடுத்த வீடியோவில் அந்த போலீஸ் அதிகாரி சீருடையை கழற்றி விட்டு அரை நிர்வாண நிலையில் கட்டிலில் படுத்துக்கொண்டு அந்த இளம்பெண்ணுடன் மீண்டும் தனது ஆபாச பேச்சை தொடருகிறார். இந்த முறை ஆபாச செய்கைகள் மேலும் எல்லை மீறுகின்றன. சமூக வலைத்தளங்களில் வேகமாக பரவிவரும் இந்த வீடியோக்கள், குமரி மாவட்டத்தை சேர்ந்த போலீசாரிடையே பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது. இந்த சர்ச்சையில் சிக்கி இருக்கும் இன்ஸ்பெக்டர் நெல்லை மாவட்டத்தை சேர்ந்தவர் ஆவார்.

இந்த ஆபாச வீடியோ குறித்து குமரி மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஸ்ரீநாத்தின் கவனத்துக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது. அவர் இதுதொடர்பாக அதிரடி விசாரணையை தொடங்கி உள்ளார். எனவே அந்த இன்ஸ்பெக்டர் மீது விரைவில் நடவடிக்கை பாயும் என்று போலீஸ் அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். இதற்கிடையே இந்த சர்ச்சையில் சிக்கிய போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் விடுமுறையில் சென்றுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பாலியல் பலாத்கார முயற்சியின் போது காயமடைந்த பெண் சாவு
விக்கிரவாண்டி அருகே பாலியல் பலாத்கார முயற்சியின் போது காயமடைந்த பெண் சிகிச்சை பலனின்றி இறந்தார். இதுதொடர்பாக போலீசார் கொலை வழக்காக மாற்றி பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
2. குடகில் மழைவெள்ளம்-நிலச்சரிவால் பாதிக்கப்பட்டு நிவாரண முகாமில் இருந்த பெண்ணுக்கு திருமணம்
குடகில் மழை வெள்ளம்-நிலச்சரிவால் பாதிக்கப்பட்டு நிவாரண முகாமில் இருந்த பெண்ணுக்கு திருமணம் நடந்தது. அவர் கேரளாவை சேர்ந்தவரை கரம் பிடித்தார்.
3. மின்சாரம் பாய்ந்து பெண் பலி, மேலும் 5 பேருக்கு தீவிர சிகிச்சை
அறுந்து கிடந்த மின்வயரை தொட்டபோது மின்சாரம் பாய்ந்து பெண் பலியானார். மேலும் 5 பேருக்கு தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.
4. புனேயில் பன்றிக்காய்ச்சலுக்கு பெண் பலி சாவு எண்ணிக்கை 3 ஆக உயர்வு
புனேயில் பன்றிக்காய்ச்சலுக்கு பெண் பலியானார். இதன் மூலம் சாவு எண்ணிக்கை 3 ஆக உயர்ந்துள்ளது.
5. காதல் திருமணம் செய்த பெண் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
பரதராமி அருகே காதல் திருமணம் செய்த பெண் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். சாவில் சந்தேகம் இருப்பதாக தந்தை போலீசில் புகார் செய்தார்.