மாவட்ட செய்திகள்

அகஸ்தியர் அருவியில் குளித்த 2 பெண்களிடம் நகை பறிப்பு + "||" + Jewelry flush with 2 women bathing in Agasthya

அகஸ்தியர் அருவியில் குளித்த 2 பெண்களிடம் நகை பறிப்பு

அகஸ்தியர் அருவியில் குளித்த 2 பெண்களிடம் நகை பறிப்பு
பாபநாசம் அகஸ்தியர் அருவியில் குளித்த 2 பெண்களிடம் நகை பறித்தவர்கள் குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
விக்கிரமசிங்கபுரம், நெல்லை மாவட்டம் பாபநாசத்தில் அகஸ்தியர் அருவி உள்ளது. இங்கு உள்ளூர் மட்டும் இல்லாமல் வெளியூரில் இருந்தும் ஏராளமான சுற்றுலா பயணிகள் தங்கள் குடும்பத்துடன் வந்து குளித்து மகிழ்ந்து செல்கின்றனர். இந்த நிலையில் நேற்று ஞாயிற்றுக்கிழமை விடுமுறை நாள் என்பதால் அகஸ்தியர் அருவியில் சுற்றுலா பயணிகள் கூட்டம் அதிகமாக இருந்தது.

பெரம்பலூர் மாவட்டம் செட்டிகுளத்தை சேர்ந்தவர் சீனிவாசன் மனைவி விஜயலட்சுமி (வயது 60). இவர் தனது குடும்பத்துடன் அகஸ்தியர் அருவிக்கு சுற்றுலா வந்தார். அதேபோல் கன்னியாகுமரி மாவட்டம் அஞ்சுகிராமத்தை சேர்ந்த சுப்பிரமணியம் மனைவி செல்லத்தங்கம் (67) என்பவரும் தனது குடும்பத்துடன் அகஸ்தியர் அருவிக்கு வந்தனர்.

அருவியில் விஜயலட்சுமி, செல்லத்தங்கம் குளித்து கொண்டிருந்தனர். அப்போது சுற்றுலா பயணிகள் கூட்டம் அதிகமாக இருந்தது. பின்னர் அவர்கள் குளித்துவிட்டு வெளியே வந்தனர். அப்போது தங்களது கழுத்தில் கிடந்த தங்க நகைகளை காணாமல் அதிர்ச்சி அடைந்தனர். கூட்ட நெரிசலை பயன்படுத்தி விஜயலட்சுமி கழுத்தில் கிடந்த 7 பவுன் தங்க சங்கிலியையும், செல்லத்தங்கம் கழுத்தில் கிடந்த 5 பவுன் தங்க சங்கிலியையும் யாரோ பறித்து சென்றது தெரியவந்தது.

இதுகுறித்து 2 பேரும் விக்கிரமசிங்கபுரம் போலீசில் தனித்தனியாக புகார் அளித்தனர். அந்த புகார்களின் பேரில் போலீசார் விசாரணை நடத்தி, 2 பெண்களிடம் நகை பறித்தவர்களை வலைவீசி தேடிவருகிறார்கள். இந்த சம்பவம் அந்த பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்படுத்தி உள்ளது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஒரே நாளில் அடுத்தடுத்து சம்பவம்: நகை பறித்த 3 பேர் கைது : 14 பவுன் பறிமுதல்
திண்டுக்கல்லில், ஒரே நாள் இரவில் அடுத்தடுத்து நடந்த நகை பறிப்பு சம்பவத்தில் 3 வாலிபர்களை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர்களிடம் இருந்து 14 பவுன் நகைகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.
2. வேப்பூர் அருகே: பெண்ணிடம் நூதன முறையில் ரூ.1½ லட்சம் நகை பறிப்பு - மர்ம ஆசாமிக்கு வலைவீச்சு
வேப்பூர் அருகே பெண்ணிடம் நூதன முறையில் ரூ. 1½ லட்சம் மதிப்புள்ள நகையை பறித்துச்சென்ற மர்ம ஆசாமியை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
3. பவானி அருகே பட்டப்பகலில் துணிகரம் நடந்து சென்ற பெண்ணிடம் நகை பறிப்பு
பவானி அருகே நடந்து சென்ற பெண்ணிடம் நகையை பறித்துவிட்டு மோட்டார்சைக்கிளில் தப்பிச்சென்ற மர்மநபர்கள் 2 பேரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள். பட்டப்பகலில் நடந்த இந்த துணிகர சம்பவம் குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:-
4. ஓய்வுபெற்ற அரசு ஊழியர் மனைவியிடம் 15 பவுன் நகை பறிப்பு
சிதம்பரத்தில் ஓய்வுபெற்ற அரசு ஊழியர் மனைவியிடம் 15 பவுன் நகையை பறித்துக் கொண்டு மோட்டார் சைக்கிளில் தப்பிய மர்மநபரை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
5. பெண்ணிடம் நகையை பறித்து விட்டு கழுத்தை அறுத்து கொலை
தியாகதுருகம் அருகே பெண்ணிடம் நகையை பறித்துவிட்டு அவரது கழுத்தை அறுத்து மர்மநபர்கள் கொலை செய்தனர். அவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க கோரி உறவினர்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. இந்த சம்பவம் பற்றிய விவரம் வருமாறு:–