மாவட்ட செய்திகள்

திருச்சி அண்டகொண்டான் பகுதியில் ரெயில் தண்டவாளம் அருகே தூய்மைப்படுத்தும் பணியில் ஈடுபட்ட மாணவர்கள் + "||" + Students engaged in cleaning work near Railroad Railway in Trichy Antongakon area

திருச்சி அண்டகொண்டான் பகுதியில் ரெயில் தண்டவாளம் அருகே தூய்மைப்படுத்தும் பணியில் ஈடுபட்ட மாணவர்கள்

திருச்சி அண்டகொண்டான் பகுதியில் ரெயில் தண்டவாளம் அருகே தூய்மைப்படுத்தும் பணியில் ஈடுபட்ட மாணவர்கள்
திருச்சி அண்டகொண்டான் பகுதியில் ரெயில் தண்டவாளம் அருகே தூய்மைப்படுத்தும் பணியில் மாணவர்கள் ஈடுபட்டனர்.
திருச்சி,

திருச்சி தென்னூர் அண்ட கொண்டான், ஆழ்வார் தோப்பு பகுதிகளின் வழியாக திருச்சி-ஈரோடு ரெயில் பாதை செல்கிறது. இந்த பாதை கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன் மின் மயமாக்கப்பட்டது. இதனை தொடர்ந்து தற்போது இந்த தண்டவாளம் வழியாக இயக்கப்படும் ரெயில்கள் அனைத்தும் மின்சார என்ஜின்கள் மூலம் இயக்கப்பட்டு வருகிறது. இதற்காக அமைக்கப்பட்டுள்ள உயர் அழுத்த மின் பாதையினால் இப்பகுதி மக்களுக்கு பாதிப்பு ஏற்படாமல் இருக்கவேண்டும் என்பதற்காக தண்டவாளம் அருகில் 8 அடி உயரத்தில் மதில் சுவர் கட்டுவதற்கு ரெயில்வே நிர்வாகம் முடிவு செய்து உள்ளது. இதற்காக அளவீடு செய்யும் பணிகள் முடிவடைந்து உள்ளன.


மதில் சுவர் அமைக்கப்பட்டால் இப்பகுதியில் நூற்றுக் கணக்கான வீடுகள் மற்றும் கடைகள் இடிக்கப்படும் அபாயம் ஏற்படுவதோடு, பல ஆண்டு காலமாக பயன் படுத்தி வந்த பொது பாதை அடைக்கப்படும் சூழல் ஏற்படும் என்பதால் இதற்கு அப்பகுதி மக்கள் கடும் எதிர்ப்பு தெரிவித்தனர். கடந்த சில நாட்களுக்கு முன் அங்குள்ள முகமது பூறா பள்ளி வாசல் எதிரில் தண்டவாளம் அருகே ஒன்று கூடி ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினார்கள். மேலும் திருச்சி கோட்ட ரெயில்வே மேலாளரையும் சந்தித்து பாதையை அடைக்கும் முடிவை ரெயில்வே நிர்வாகம் கைவிட வேண்டும் என கோரி மனு கொடுத்தனர்.

இதன் ஒரு பகுதியாக நேற்று அப்பகுதியை சேர்ந்த பொதுமக்கள் மற்றும் ஜமால் முகமது கல்லூரியின் நாட்டு நலப்பணித்திட்ட மாணவர்கள் ரெயில்வே தண்டவாளம் அருகில் தூய்மைப்படுத்தும் பணியில் ஈடுபட்டனர். குப்பை கூளங்கள், பிளாஸ்டிக் பொருட்கள் உள்ளிட்ட மக்காத குப்பைகளை எடுத்து சென்றனர். பொது பாதையை ரெயில்வே நிர்வாகம் அடைக்காமல் இருப்பதற்காக எளிதில் தீப்பற்றக்கூடிய பொருட்களை அகற்றும் பணியில் ஈடுபட்டதாக மாணவர்கள் தெரிவித்தனர். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தனியார் மருத்துவ கல்லூரி மாணவர்கள் நாராயணசாமி வீட்டின் முன்பு முற்றுகையிட்டதால் பரபரப்பு
புதுவை முதல்–அமைச்சர் நாராயணசாமியின் வீட்டின் முன்பு நேற்றிரவு தனியார் மருத்துவக்கல்லூரி மாணவ–மாணவிகள் முற்றுகையிட்டதால் பரபரப்பு நிலவியது.
2. அரசு கல்லூரி மாணவர்கள் தொழில் தொடங்க சிறப்பு பயிற்சி - கலெக்டர் ஜெயகாந்தன் தகவல்
அரசு கல்லூரி மாணவர்களுக்கு தொழில் தொடங்க சிறப்பு பயிற்சி அளிக்கப்படுவதாக கலெக்டர் ஜெயகாந்தன் கூறினார்.
3. விருதுநகர் அருகே இருதரப்பினர் மோதல்; மாணவர்கள் உள்பட 6 பேர் கைது
விருதுநகர் அருகே இருதரப்பினர் மோதலில் மாணவர்கள் உள்பட 6 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
4. தனியார் பள்ளி மாணவர்கள் 5 பேர் திடீர் மாயம் பள்ளியை முற்றுகையிட்டு பெற்றோர்கள் போராட்டம்
மதுரையில் தனியார் பள்ளியில் 9–ம் வகுப்பு படிக்கும் 5 மாணவர்கள் திடீரென்று மாயமாகி விட்டனர். இதனால் அவர்களது பெற்றோர்கள் பள்ளியை முற்றுகையிட்டு போராட்டம் நடத்தினர்.
5. ஸ்ரீபெரும்புதூரில் உள்ள மத்திய அரசு கல்வி நிறுவனத்தில் மாணவர்கள் உள்ளிருப்பு போராட்டம்
ஸ்ரீபெரும்புதூரில் உள்ள மத்திய அரசின் கல்வி நிறுவனத்தில் மாணவர்கள் உள்ளிருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். இதையடுத்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டவர்களில் 5 மாணவர்களை இடைநீக்கம் செய்து நிர்வாகம் உத்தரவிட்டது.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை