மாவட்ட செய்திகள்

சிலை திருட்டு வழக்கு: சுபாஷ்சந்திரகபூர் உள்பட 6 பேர் கும்பகோணம் கோர்ட்டில் ஆஜர் + "||" + Six theft case: Subbulakshirapoor, including 6 persons in Kumbakonam court

சிலை திருட்டு வழக்கு: சுபாஷ்சந்திரகபூர் உள்பட 6 பேர் கும்பகோணம் கோர்ட்டில் ஆஜர்

சிலை திருட்டு வழக்கு: சுபாஷ்சந்திரகபூர் உள்பட 6 பேர் கும்பகோணம் கோர்ட்டில் ஆஜர்
சிலை திருட்டு வழக்கில் கைது செய்யப்பட்டு திருச்சி மத்தியசிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ள சுபாஷ்சந்திரகபூர் உள்பட 6 பேரை கும்பகோணம் கோர்ட்டில் போலீசார் ஆஜர்படுத்தினர். இந்த வழக்கு விசாரணையை வருகிற 21-ந் தேதிக்கு நீதிபதி ஒத்திவைத்து உத்தரவிட்டார்.
கும்பகோணம்,

அரியலூர் மாவட்டம் சித்தமல்லி வரதராஜ பெருமாள் கோவிலில் கடந்த 2008-ம் ஆண்டு 20 சாமி சிலைகள் திருட்டு போனது. இதைப்போல ஸ்ரீபுரந்தான் பிரகதீஸ்வரர் கோவிலிலும் அதே ஆண்டு 8 சிலைகள் திருட்டு போனது. இந்த 2 கோவில் சிலை திருட்டு வழக்கிலும் தொடர்புடைய சுபாஷ்சந்திரகபூர் என்பவரை சிலை கடத்தல் தடுப்பு பிரிவு போலீசார் கைது செய்து திருச்சி மத்திய சிறையில் அடைத்தனர். இந்த வழக்கு கும்பகோணம் கூடுதல் தலைமை குற்றவியல் கோர்ட்டில் நடந்து வருகிறது.


இந்த வழக்கு நேற்று விசாரணைக்கு வந்தது. இதைத்தொடர்ந்து திருச்சி மத்தியசிறையில் அடைக்கப்பட்டிருந்த சுபாஷ்சந்திரகபூர் உள்பட அரியலூர் மாவட்டத்தை சேர்ந்த சஞ்சீவிஅசோகன், மாரிச்சாமி, ஸ்ரீராம்சுலோகு, பாக்யகுமார், பார்த்திபன் ஆகிய 6 பேரை போலீசார் கும்பகோணம் கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தினர். வழக்கை விசாரித்த நீதிபதி அய்யப்பன்பிள்ளை வருகிற 21-ந் தேதிக்கு(செவ்வாய்க்கிழமை) விசாரணையை ஒத்தி வைத்து உத்தரவிட்டார். இந்த வழக்கில் இதுவரை அரசு தரப்பு சாட்சியங்களாக 15 பேர் விசாரிக்கப்பட்டுள்ளனர். 16-வது சாட்சியாக அப்ரூவரான பிச்சுமணியிடம் விசாரணை நடைபெற்று வருவது குறிப்பிடத்தக்கது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கார் பழுது நீக்கும் கடையில் ரூ.5 லட்சம் பொருட்கள் திருட்டு மர்ம நபர்களுக்கு வலைவீச்சு
பட்டுக்கோட்டையில் கார் பழுது நீக்கும் கடையில் ரூ.5 லட்சம் மதிப்புள்ள பொருட்களை திருடி சென்ற மர்ம நபர்களை போலீசார் தேடி வருகிறார்கள்.
2. வீட்டின் பூட்டை உடைத்து நகை, பணம் திருட்டு
வீட்டில் யாரும் இல்லாத போது வீட்டின் பூட்டை உடைத்து மர்மநபர்கள் உள்ளே சென்று பீரோவை உடைத்து அதில் இருந்த தங்க நகைகள், வெள்ளி பொருட்கள், ரூ.5 ஆயிரத்து 100 ஆகியவற்றை திருடிக்கொண்டு தப்பி சென்றுவிட்டனர்.
3. கருங்கல் அருகே மகள் திருமணத்துக்காக வாங்கி வைத்திருந்த 15 பவுன் நகைகள் திருட்டு
மகள் திருமணத்துக்காக வாங்கி வைத்திருந்த 15 பவுன் நகைகள் திருட்டு போனது. இதுதொடர்பாக காவலாளி போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்தார்.
4. திருமுருகன்பூண்டி அருகே கடையின் மேற்கூரையை பிரித்து திருடியவர் கைது
திருமுருகன்பூண்டி அருகே கடையின் மேற்கூரையை பிரித்து திருடியவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
5. வீட்டின் பூட்டை உடைத்து திருட்டு
வீட்டை பூட்டி விட்டு கணவன்- மனைவி 2 பேரும் சென்னையில் வசிக்கும் மகன் வீட்டிற்கு சென்றிருந்தனர். இந்நிலையில் நேற்று காலை வீட்டின் பூட்டு உடைக்கப்பட்டிருந்ததை பார்த்த பக்கத்து வீட்டுக்கார பெண் அதிர்ச்சியடைந்தார்.