மாவட்ட செய்திகள்

மழைநீர் கடலில் வீணாக கலப்பதை தடுக்க வேண்டும், ஈ.ஆர்.ஈஸ்வரன் பேட்டி + "||" + Prevent blending of rainwater in the sea

மழைநீர் கடலில் வீணாக கலப்பதை தடுக்க வேண்டும், ஈ.ஆர்.ஈஸ்வரன் பேட்டி

மழைநீர் கடலில் வீணாக கலப்பதை தடுக்க வேண்டும், ஈ.ஆர்.ஈஸ்வரன் பேட்டி
மழைநீர் கடலில் வீணாக கலப்பதை தடுக்க வேண்டும் என்று கொ.ம.தே.க. பொதுச் செயலாளர் ஈ.ஆர்.ஈஸ்வரன் கூறினார்.

பொள்ளாச்சி,

கொங்கு நாடு மக்கள் தேசிய கட்சி மற்றும் கொங்கு வேளாள கவுண்டர்கள் பேரவை சார்பில் பொள்ளாச்சியில் நேற்று பண்பாடு போற்றுவோம் என்ற பெயரில் கலாசார விழிப்புணர்வு கூட்டம் நடந்தது. இதில் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் ஈ.ஆர்.ஈஸ்வரன் கலந்து கொண்டு பேசினார். முன்னதாக அவர் நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:–

தமிழகத்தில் சட்ட ஒழுங்கு பிரச்சினை அதிகரித்து வருகிறது. இளைய தலைமுறையினர் இடையே குற்றங்களை தடுக்கும் வகையில் அரசியல், சாதி வேறுபாடு இன்றி பண்பாடு போற்றுவோம் நிகழ்ச்சி நடத்தப்படுகிறது. இந்த நிகழ்ச்சி கொங்கு மண்டலத்தில் அனைத்து மாவட்டங்களிலும் நடத்தப்படும்.

இன்றைய சூழ்நிலையில் கலாசார சீரழிவு நமக்குள்ளும் ஊடுருவி சிதைக்கின்றது. அந்த சிதைவில் இருந்து நம்மை தற்காத்து கொள்ள வேண்டும். இதுபற்றிய விழிப்புணர்வை குடிந்தைகளிடம் ஏற்படுத்த வேண்டும். கால மாற்றத்துக்கு ஏற்ப குழந்தை வளர்ப்பில் பெற்றோர்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும். கலாசாரத்தை இழந்தால் நம்மையே நாம் இழப்பதுபோன்று என்பதை அறிந்து கொள்ள வேண்டும்.

கேரளாவில் அளவில்லா மழை, காவேரியில் வெள்ளம் என அனைத்து தண்ணீரும் வீணாக கடலில் சென்று கலக்கிறது. நாம் தண்ணீர் கேட்டு கேரளா, கர்நாடகத்துடன் போராடுகிறோம். இனியாவது அரசு இதுபோன்று தண்ணீர் கடலில் வீணாக சென்று கலப்பதை தடுத்து குளம், குட்டையில் நிரப்பி தேக்கி வைத்து பயன்படுத்த உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். இவ்வாறு செய்வதன் மூலம் நிலத்தடி நீர்மட்டம் உயரும், விவசாயம் செழிக்கும்.

தமிழகத்தில் கடத்தப்பட்ட சிலைகளை முழுமையாக மீட்க அரசு உரிய நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். உள்ளாட்சி தேர்தல் விரைந்து நடத்தப்பட்டால் மத்திய அரசின் நிதி கிடைக்கும். அந்த நிதியை கொண்டு கிராமங்களில் உள்கட்டமைப்பு வசதிகளை மேம்படுத்தலாம்.

இவ்வாறு ஈ.ஆர்.ஈஸ்வரன் தெரிவித்தார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஆஸ்திரேலிய அணி பாலோ–ஆன்: சிட்னி டெஸ்டில் 4–வது நாள் ஆட்டம் மழையால் பாதிப்பு தொடரை வென்று வரலாறு படைக்கிறது, இந்தியா
சிட்னி டெஸ்டில் 4–வது நாளில் மழை பாதிப்புக்கு மத்தியில் ஆடிய ஆஸ்திரேலிய அணி முதல் இன்னிங்சில் 300 ரன்களுக்கு ஆட்டம் இழந்து ‘பாலோ–ஆன்’ ஆனது.
2. மழை பொய்த்தது விவசாயிகளுக்கு இழப்பீடு வழங்க ம.தி.மு.க. வலியுறுத்தல்
தமிழகத்தில் மழை இல்லாமல் பாதிக்கப்பட்ட விவசாயிகளுக்கு தமிழக அரசு இழப்பீடு வழங்க வேண்டும் என ம.தி.மு.க. கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டது.
3. நீர்ப்பிடிப்பு பகுதியில் மழை இல்லை: பவானிசாகர் அணைக்கு நீர்வரத்து குறைந்தது
நீர்ப்பிடிப்பு பகுதியில் மழை இல்லாததால், பவானிசாகர் அணைக்கு நீர்வரத்து குறைந்தது.
4. நேரு பூங்காவில் மழையால் அழுகிய மலர்கள் சுற்றுலா பயணிகள் ஏமாற்றம்
கோத்தகிரி நேரு பூங்காவில் மழையால் மலர்கள் அழுகின. இதனால் சுற்றுலா பயணிகள் ஏமாற்றம் அடைந்து உள்ளனர்.
5. தாணிக்கோட்டகம் கடைத்தெருவிற்கு செல்லும் சாலையில் தேங்கி நிற்கும் மழைநீரை வெளியேற்ற வேண்டும்; பொதுமக்கள் கோரிக்கை
தாணிக்கோட்டகம் கடைத்தெருவிற்கு செல்லும் சாலையில் தேங்கி நிற்கும் மழைநீரை வெளியேற்ற வேண்டும் என பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.