மாவட்ட செய்திகள்

சிவகங்கை மாவட்டத்தில் 11 லட்சத்து 2 ஆயிரத்து 399 வாக்காளர்கள் + "||" + In Sivagangai district, 11 lakh 2 thousand 399 voters

சிவகங்கை மாவட்டத்தில் 11 லட்சத்து 2 ஆயிரத்து 399 வாக்காளர்கள்

சிவகங்கை மாவட்டத்தில் 11 லட்சத்து 2 ஆயிரத்து 399 வாக்காளர்கள்
வரைவு வாக்காளர் பட்டியல் வெளியிடப்பட்ட நிலையில் சிவகங்கை மாவட்டத்தில் தற்போது 11 லட்சத்து 2 ஆயிரத்து 399 வாக்காளர்கள் உள்ளனர். இதில் ஆண்களை விட 11 ஆயிரத்து 751 பெண்கள் அதிகமாக உள்ளனர்.

சிவகங்கை,

சிவகங்கை கலெக்டர் அலுவலகத்தில் வரைவு வாக்காளர் பட்டியல் வெளியிடும் நிகழ்ச்சி கலெக்டர் ஜெயகாந்தன் தலைமையில் நடைபெற்றது. மாவட்ட வருவாய் அலுவலர் லதா, கலெக்டரின் நேர்முக உதவியாளர் ராஜேந்திரன், சிவகங்கை கோட்டாட்சியர் செல்வகுமாரி, தேர்தல் பிரிவு வட்டாட்சியர் ரமேஷ், சிவகங்கை தாசில்தார் ராஜா மற்றும் தி.மு.க. மாவட்ட துணைச் செயலாளர் சேங்கைமாறன், அ.தி.மு.க. நகர செயலாளர் ஆனந்தன், தேசியவாத காங்கிரஸ் மாவட்ட தலைவர் பெரோஸ்காந்தி, பா.ஜ.க. இளைஞரணி தலைவர் நாகேசுவரன் மற்றும் அங்கீகரிக்கப்பட்ட அரசியல் கட்சியினர் கலந்துகொண்டனர்.

பின்னர் நடந்த நிகழ்ச்சியில் வரைவு வாக்காளர் பட்டியலை கலெக்டர் வெளியிட, அதனை அங்கீகரிக்கப்பட்ட அரசியல் கட்சியினர் பெற்றுக்கொண்டனர்.

வரைவு வாக்காளர் பட்டியல் வெளியிடப்பட்ட நிலையில் மாவட்டத்தில் உள்ள சிவகங்கை, காரைக்குடி, திருப்பத்தூர், மானாமதுரை(தனி) ஆகிய சட்டமன்ற தொகுதிகளிலும் சேர்த்து 5 லட்சத்து 45 ஆயிரத்து 300 ஆண் வாக்காளர்களும், 5 லட்சத்து 57 ஆயிரத்து 51 பெண் வாக்காளர்களும், மற்றவர்கள் 48 பேரும் என மொத்தம் 11 லட்சத்து 2 ஆயிரத்து 399 வாக்காளர்கள் உள்ளனர். இந்த பட்டியல் படி மாவட்டத்தில் ஆண் வாக்காளர்களை விட 11 ஆயிரத்து 751 பெண்கள் அதிகமாக உள்ளனர்.