மாவட்ட செய்திகள்

காதல் பிரச்சினையில் பயங்கரம்: தையல் தொழிலாளியை கடத்தி கொடூர கொலை + "||" + Trouble on love issue: The brutal murder of a sewing worker

காதல் பிரச்சினையில் பயங்கரம்: தையல் தொழிலாளியை கடத்தி கொடூர கொலை

காதல் பிரச்சினையில் பயங்கரம்: தையல் தொழிலாளியை கடத்தி கொடூர கொலை
தளி அருகே காதல் பிரச்சினையில் தையல் தொழிலாளி கடத்தி கொடூரமாக கொலை செய்யப்பட்டார். இது தொடர்பாக 4 பேர் கொண்ட கும்பலை போலீசார் வலைவீசி தேடி வரு கிறார்கள்.
தேன்கனிக்கோட்டை,

கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் தேன்கனிக்கோட்டை தாலுகா தேவரபெட்டா பகுதியை சேர்ந்தவர் ராஜப்பா. இவரது மகன் சசிக்குமார் (வயது 23). தையல் தொழிலாளி. இவர் தளியில் மைசூரு சாலையில், தையல் கடை நடத்தி வந்தார். கடந்த 31-ந் தேதி மாலை தனது மோட்டார்சைக்கிளில் வெளியே புறப்பட்ட சசிக்குமார் வீடு திரும்பவில்லை. அவரது செல்போனும் ‘சுவிட்ச் ஆப்’ செய்யப்பட்டு இருந்தது.


அவரை பல்வேறு இடங்களில் தேடியும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. இதனால் அவரது தந்தை ராஜப்பா, நேற்று முன்தினம் தளி போலீஸ் நிலையத்தில் புகார் செய்தார். அதன் பேரில் தளி போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சுப்பிரமணி மற்றும் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து சசிக்குமாரை தேடி வந்தனர்.

இந்த நிலையில் தளி அருகே மதகொண்டப்பள்ளி - பின்னமங்கலம் சாலையில் ஆஞ்சநேயர் கோவில் அருகில் உள்ள முட்புதரில் வாலிபர் ஒருவர் கொடூரமாக கொலை செய்யப்பட்டு கிடப்பதாக தளி போலீசாருக்கு நேற்று மாலை தகவல் கிடைத்தது.இதையடுத்து தளி போலீசார் அங்கு சென்று பார்த்தனர். விசாரணையில், கொலை செய்யப்பட்டு கிடந்தது சசிக்குமார் என்று தெரிய வந்தது. அவரை சிலர் கடத்தி இரும்பு கம்பியால் தாக்கியும், அரிவாளால் சரமாரியாக வெட்டியும் கொடூரமாக கொலை செய்து உள்ளனர்.

அவரது உடலை மீட்ட போலீசார் பிரேத பரிசோதனைக்காக தேன்கனிக்கோட்டை அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பி வைத்தனர். சசிக்குமார் ஓட்டிச்சென்ற மோட்டார்சைக்கிள் அருகில் ஏரியில் கிடந்தது. அதையும் போலீசார் கைப்பற்றினார்கள்.

இந்த கொலை தொடர்பாக போலீசார் நடத்திய விசாரணையில் கிடைத்த திடுக்கிடும் தகவல்கள் வருமாறு:-

கொலையுண்ட சசிக்குமார் தேவரபெட்டா கிராமத்தைச் சேர்ந்த ஒரு பெண்ணை காதலித்து வந்துள்ளார். அந்த பெண்ணை அதே ஊரை சேர்ந்த மல்லேஷ் என்பவரின் அண்ணனும் காதலித்து வந்தார். இந்த காதல் பிரச்சினை காரணமாக சசிக்குமாரை மல்லேஷ் தரப்பினர் மிரட்டியதாக கூறப்படுகிறது.

இதன்பின்னர் சசிக்குமாரை கொலை செய்ய முடிவு செய்த மல்லேஷ், தனது நண்பர்களான அதே ஊரைச் சேர்ந்த மற்றொரு சசிக்குமார், முரளி, சங்கரப்பா ஆகியோருடன் கடந்த 31-ந் தேதி சசிக்குமாரை கடத்தி உள்ளார். பின்னர் இரும்பு கம்பியால் அடித்தும், அரிவாளால் தலை, முகத்தை சரமாரியாக வெட்டியும் கொலை செய்து உடலை வீசினார்கள். சசிக்குமார் பயன்படுத்திய மோட்டார்சைக்கிளையும் அருகில் ஏரியில் போட்டனர்.

அதன்பிறகு கொலையாளிகள் தாங்கள் மாட்டி கொள்ளக்கூடாது என்பதற்காக தங்களின் 2 மோட்டார்சைக்கிள்களை மதகொண்டப்பள்ளி ஏரி அருகே முட்புதரில் மறைத்து வைத்துள்ளனர். மேற்கண்ட தகவல்கள் போலீஸ் விசாரணையில் தெரிய வந்தது.

இந்த கொலை தொடர்பாக மல்லேஷ், மற்றொரு சசிக்குமார், முரளி, சங்கரப்பா ஆகிய 4 பேரையும் போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள். இந்த கொலை காரணமாக தேவரபெட்டா பகுதியில் பரபரப்பாக காணப்படுகிறது. அங்கு போலீசார் பாதுகாப்புக்காக நிறுத்தப்பட்டுள்ளனர்.

தளி அருகே காதல் விவகாரத்தில் தையல் தொழிலாளியை கடத்தி கொடூரமாக கொலை செய்து உடலை வீசி சென்ற பயங்கர சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மனைவியை கொலை செய்து ஆற்றில் பிணம் வீச்சு ராணுவ வீரர், பெற்றோருடன் கைது
ஆண்டிப்பட்டி அருகே மனைவியை கொலை செய்து ஆற்றில் பிணத்தை வீசி சென்ற ராணுவ வீரர் உள்பட 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. பழனியில் பரபரப்பு: தலையில் கல்லைப்போட்டு வாலிபர் கொலை
பழனியில், தலையில் கல்லைப்போட்டு வாலிபர் படுகொலை செய்யப்பட்டார்.
4. வாடகைக்கு வீடு கேட்பதுபோல் நடித்து 6 பவுன் நகைக்காக விஷம் கொடுத்து பெண் கொலை
திருவாரூர் அருகே வாடகைக்கு வீடு கேட்பது போல் நடித்து வீட்டின் உரிமையாளருக்கும், அவரது மனைவிக்கும் விஷம் கொடுத்து 6 பவுன் நகையை திருடி சென்ற கணவன்-மனைவியை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். விஷம் அருந்திய தம்பதியரில் மனைவி சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். கணவர் உயிருக்கு ஆபத்தான நிலையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.
5. சாந்தாகுருசில் குழந்தைகளை பார்க்க வந்த சேலம் வாலிபர் படுகொலை
சாந்தாகுருசில் தனது குழந்தைகளை பார்க்க வந்த சேலம் வாலிபர் படுகொலை செய்யப்பட்டார். இதுதொடர்பாக அவரது மாமியார் உள்பட 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.