மாவட்ட செய்திகள்

கல்லூரி மாணவிகளை தவறான பாதைக்கு அழைத்ததால் கைது: விருதுநகர் கோர்ட்டில் பேராசிரியை நிர்மலாதேவி மீது இறுதி குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல் + "||" + Arrested for calling college students invalid Professor Nirmaladevi The final chargesheet is filed

கல்லூரி மாணவிகளை தவறான பாதைக்கு அழைத்ததால் கைது: விருதுநகர் கோர்ட்டில் பேராசிரியை நிர்மலாதேவி மீது இறுதி குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல்

கல்லூரி மாணவிகளை தவறான பாதைக்கு அழைத்ததால் கைது: விருதுநகர் கோர்ட்டில் பேராசிரியை நிர்மலாதேவி மீது இறுதி குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல்
கல்லூரி மாணவிகளை தவறான பாதைக்கு அழைத்ததாக கைது செய்யப்பட்டுள்ள அருப்புக்கோட்டை பேராசிரியை நிர்மலாதேவி உள்ளிட்டோர் மீதான வழக்கில் 200 பக்கம் கொண்ட இறுதி குற்றப்பத்திரிகையை சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் நேற்று விருதுநகர் கோர்ட்டில் தாக்கல் செய்தனர்.

விருதுநகர்,

விருதுநகர் மாவட்டம் அருப்புக்கோட்டை தனியார் கல்லூரி மாணவிகளை தவறான பாதைக்கு அழைத்ததாக கல்லூரி பேராசிரியை நிர்மலாதேவி மற்றும் அவருக்கு உடந்தையாக இருந்ததாக மதுரை காமராஜர் பல்கலைக்கழக பேராசிரியர்கள் முருகன், கருப்பசாமி ஆகியோரும் சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டனர். இந்த விவகாரம் தமிழகம் முழுவதும் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

கைதான 3 பேரும் மதுரை மத்திய சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர். அவர்கள் பலமுறை விருதுநகர் கோர்ட்டிலும், மதுரை ஐகோர்ட்டிலும் ஜாமீன் மனு தாக்கல் செய்தும் அவர்களுக்கு ஜாமீன் வழங்கப்படவில்லை.

இந்த நிலையில் பேராசிரியை நிர்மலாதேவி உள்ளிட்டோர் மீதான வழக்கு தொடர்பான முதல் குற்றப்பத்திரிகையை கடந்த ஜூலை மாதம் 20–ந்தேதிக்குள்ளும், இறுதி குற்றப்பத்திரிகையை செப்டம்பர் 10–ந் தேதிக்குள்ளும் விருதுநகர் 2–வது மாஜிஸ்திரேட்டு கோர்ட்டில் தாக்கல் செய்ய வேண்டும் என்று மதுரை ஐகோர்ட்டு ஏற்கனவே உத்தரவிட்டு இருந்தது.

அதன்படி கடந்த ஜூலை 13–ந்தேதி சி.பி.சி.ஐ.டி. துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு முத்துசங்கரலிங்கம் விருதுநகர் 2–வது மாஜிஸ்திரேட்டு திலகேஸ்வரி முன்பு 1,160 பக்கங்கள் கொண்ட முதல் குற்றப்பத்திரிகையை ஏற்கனவே தாக்கல் செய்தார்.

இதனைத்தொடர்ந்து நேற்று சி.பி.சி.ஐ.டி. துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு கருப்பையா, 2–வது மற்றும் இறுதி குற்றப்பத்திரிகையை விருதுநகர் 2–வது மாஜிஸ்திரேட்டு கோர்ட்டில் மாஜிஸ்திரேட்டு திலகேஸ்வரி முன்பு தாக்கல் செய்தார். 200 பக்கங்களை கொண்ட இறுதி குற்றப்பத்திரிகை என அவர் தெரிவித்தார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சபரிமலை விவகாரத்தில் சுரேந்திரன் கைது; எதிர்ப்பு தின போராட்டத்தில் ஈடுபடும் பா.ஜ.க.
கேரள மாநில பா.ஜ.க. பொது செயலாளர் சுரேந்திரனின் கைதுக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து அக்கட்சி இன்று எதிர்ப்பு தினம் கடைப்பிடிக்கிறது.
2. கத்தியைக் காட்டி மிரட்டி லாரி அதிபரிடம் பணம், செல்போன் பறிப்பு; 2 வாலிபர்கள் கைது
கொம்பாக்கத்தில் லாரி அதிபரிடம் கத்தியைக் காட்டி மிரட்டி பணம், செல்போன் பறித்த 2 வாலிபர்களை போலீசார் கைது செய்தனர். மற்றொருவரை வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
3. தண்டராம்பட்டு அருகே நாட்டு துப்பாக்கியுடன் சுற்றி திரிந்த 3 பேர் கைது
தண்டராம்பட்டு அருகே சாத்தனூர் வனப்பகுதியில் நேற்று முன்தினம் வன அலுவலர் ராமநாதன் தலைமையில் வனவர்கள் வெங்கட்ராமன், குமார் ஆகியோர் ரோந்து பணியில் ஈடுபட்டனர். அப்போது அங்கு 3 பேர் நாட்டுத் துப்பாக்கியுடன் சுற்றித் திரிந்து கொண்டிருந்தனர்.
4. ரூ.50 லட்சம் கேட்டு கடத்தப்பட்ட பள்ளி மாணவி மீட்பு : 2 பேர் கைது
பிம்பிரியில் ரூ.50 லட்சம் கேட்டு கடத்தப்பட்ட பள்ளி மாணவி 12 மணி நேரத்தில் மீட்கப்பட்டாள். அவளை கடத்திய 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. தமராக்கியில் வீடுகளை சேதப்படுத்திய வழக்கு 4 பெண்கள் உள்பட 11 பேர் கைது
தமராக்கியில் வீடுகளை சேதப்படுத்திய வழக்கில் 4 பெண்கள் உள்பட 11 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.