மாவட்ட செய்திகள்

அரசு மருத்துவமனையில் இருதய நோய் பிரிவில் டாக்டரை நியமிக்க வேண்டும் + "||" + You should appoint a doctor in the cardiology department at the Government Hospital

அரசு மருத்துவமனையில் இருதய நோய் பிரிவில் டாக்டரை நியமிக்க வேண்டும்

அரசு மருத்துவமனையில் இருதய நோய் பிரிவில் டாக்டரை நியமிக்க வேண்டும்
கம்பம் அரசு மருத்துவமனையில், இருதய நோய் பிரிவில் சிறப்பு டாக்டரை நியமிக்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
கம்பம், 

கம்பத்தில் அரசு மருத்துவமனை உள்ளது. இங்கு கம்பம், கூடலூர், காமயகவுண்டன்பட்டி, நாராயணத்தேவன்பட்டி உள்ளிட்ட பகுதிகளில் இருந்து சிகிச்சைக்காக மக்கள் வருகின்றனர். மேலும் கேரளாவில் உள்ள குமுளி, கம்பம்மெட்டு, வண்டன்மேடு உள்ளிட்ட பகுதிகளில் இருந்தும் நோயாளிகள் வருகின்றனர். அந்த வகையில் 1,000-க்கும் மேற்பட்டோர் வெளிநோயாளிகளாகவும், 100-க்கும் மேற்பட்டோர் உள்நோயாளிகளாகவும் மருத்துவமனைக்கு வந்து சிகிச்சை பெற்று செல்கின்றனர்.

இங்கு தேனி அரசு மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனைக்கு அடுத்தபடியாக பொது மருத்துவம், சித்த மருத்துவம், குழந்தைகள் நலப்பிரிவு, கர்ப்பிணிகளுக்கான சீமாங் சென்டர், அவசர சிகிச்சை பிரிவு, தொற்றுநோய் பிரிவு என சுமார் 30-க்கும் மேற்பட்ட மருத்துவ பிரிவுகள் செயல்பட்டு வருகின்றன. .

ஆனால் இருதய நோய் பிரிவில் சிறப்பு டாக்டர் இல்லை இதனால் இருதய நோயால் பாதிக்கப்பட்டு சிகிச்சைக்காக வரும் நோயாளிகளுக்கு முதலுதவி மட்டும் அளிக்கப்பட்டு, தேனி மருத்துவக்கல்லூரி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்படுகின்றனர். இதனால் கம்பம் சுற்று வட்டார பகுதியில் உள்ள நோயாளிகள் கடும் பாதிப்படைந்துள்ளனர். சில நேரங்களில் ஆம்புலன்சில் தேனிக்கு கொண்டு செல்லும் போது உயிரிழப்பு ஏற்படுகின்றது.

எனவே அனைத்து வசதிகளும் உள்ள கம்பம் அரசு மருத்துவமனையில் இருதய நோய் சிறப்பு டாக்டரை நியமித்து சிகிச்சை அளிக்க மாவட்ட மருத்துவத்துறையினர் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று கம்பம் சுற்று வட்டார பகுதி மக்கள கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இளையமேடு மலைப்பகுதி இருளர் காலனிக்கு அடிப்படை வசதிகள் செய்து தரவேண்டும் பொதுமக்கள் கோரிக்கை
இளையமேடு மலைப் பகுதி இருளர் காலனிக்கு அடிப்படை வசதிகள் செய்து தர வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் அரசுக்கு கோரிக்கை விடுத்தனர்.
2. கோட்டூர்புரத்தில் மின்மாற்றியை உயரத்தில் அமைக்க பொதுமக்கள் கோரிக்கை
கோட்டூர்புரம் நாயுடு தெருவில் தரையில் உள்ள மின்மாற்றியை உயரத்தில் அமைக்க நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்து உள்ளனர்.
3. ரெயில்வே போலீஸ் விசாரணை எல்லையை மாற்றி அமைக்க வேண்டும் - கூடுதல் டி.ஜி.பி.யிடம் கோரிக்கை
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் ரெயில் நிலையங்கள் ரெயில் பாதைகளில் நடைபெறும் விபத்து மற்றும் குற்றவியல் சம்பவங்கள் மீது தாமதமில்லாமல் நடவடிக்கை எடுக்க வசதியாக ரெயில்வே போலீஸ் விசாரணை எல்லையை சீரமைக்க ரெயில்வே கூடுதல் டி.ஜி.பி. நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டு உள்ளது.
4. சனவெளி கோட்டைக்கரை ஆற்றில் மணல் கொள்ளை
சனவெளி கோட்டைக்கரை ஆற்றில் நடைபெற்று வரும் மணல் கொள்ளையை சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் தடுக்கவேண்டும் என்று பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
5. தாம்பரம் சானடோரியம் அருகே தேங்கி இருக்கும் கழிவு நீரை வெளியேற்ற நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் பொதுமக்கள் கோரிக்கை
சென்னையை அடுத்த தாம்பரம் சானடோரியம் காமாட்சி காலனி பகுதியில் தேங்கியிருக்கும் கழிவு நீரை வெளியேற்ற நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.