மாவட்ட செய்திகள்

தாட்கோ திட்டத்தில் பயன்பெற ஆதிதிராவிடர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம் + "||" + Adidas may apply for use in the Tadco program

தாட்கோ திட்டத்தில் பயன்பெற ஆதிதிராவிடர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம்

தாட்கோ திட்டத்தில் பயன்பெற ஆதிதிராவிடர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம்
தாட்கோ திட்டத்தின் கீழ் பயன்பெற ஆதிதிராவிடர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம் என்று கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் தெரிவித்துள்ளார். திண்டுக்கல் மாவட்ட கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-
திண்டுக்கல், 


தாட்கோ திட்டத்தின் கீழ், 18 முதல் 65 வயது வரை உள்ள திண்டுக்கல் மாவட்டத்தை சேர்ந்த ஆதிதிராவிடர்கள் நிலம் வாங்குதல், நிலம் மேம்பாடு, துரித மின் இணைப்பு, பெட்ரோல்-டீசல், சமையல் எரிவாயு சில்லறை விற்பனை நிலையம் அமைத்தல், தொழில் முனைவோர் திட்டம் ஆகியவற்றுக்கு விண்ணப்பிக்கலாம். இதற்கான வருமான வரம்பு ரூ.1 லட்சத்துக்குள் இருக்க வேண்டும்.

இளைஞர்களுக்கான சுய வேலைவாய்ப்பு, மருத்துவமையம், மருந்தியல், கண் கண்ணாடியகம், முடநீக்க மையம், ரத்த பரிசோதனை நிலையம் மற்றும் அதனை மேம்படுத்துதல் ஆகிய திட்டங்களுக்கான வயது வரம்பு 18 முதல் 45 வயது வரை ஆகும். மேலும், மகளிர் சுய உதவிக்குழுக்களுக்கான சுழல்நிதி மற்றும் பொருளாதார கடனுதவி ஆகியவைகளுக்கு மானியத்துடன் கூடிய நிதியுதவி வழங்கப்படும். பொருளாதார கடனுதவி திட்டத்தொகையில் 50 சதவீத மானியம் வழங்கப்படும்.

கலெக்டர், வேளாண்மை இயக்குனர், தாட்கோ தலைவர் ஆகியோரின் விருப்புரிமை நிதி, இந்திய குடிமைப்பணி முதன்மைத்தேர்வு எழுதுவோருக்கு நிதியுதவி, சட்ட பட்டதாரிகளுக்கு நிதியுதவி, தமிழ்நாடு தேர்வாணைய தொகுதி முதல் நிலை தேர்வில் வெற்றி பெற்றவர்களுக்கு நிதியுதவி, பட்டய கணக்கர், செலவுக்கணக்கர் நிறுவன செயலர்களுக்கு நிதியுதவி, தையல் தொழில் கூட்டுறவு சங்கங்களுக்கு நிதியுதவி ஆகிய திட்டங்களில் பயன்பெறும் வகையில் ஆதிதிராவிடர்களிடமிருந்து விண்ணப்பங்கள் வரவேற்கப்படுகின்றன.

தாட்கோ இணையதள முகவரி மூலமாக (லீ௴௴ஜீ://ணீஜீஜீறீவீநீணீ௴வீஷீஸீ.௴ணீலீபீநீஷீ.நீஷீனீ) விண்ணப்பிக்க வேண்டும். விண்ணப்பிக்கும்போது புகைப்படம், சாதி, வருமான சான்று, ரேஷன் கார்டு, ஆதார் அட்டை, விலைப்புள்ளி, தொலைபேசி எண், இ-மெயில் முகவரி, திட்ட அறிக்கை ஆகியவற்றினை பதிவேற்றம் செய்ய வேண்டும். மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகத்தில் இயங்கி வரும் தாட்கோ அலுவலகத்தில் கட்டணமாக ரூ.60 செலுத்தி விண்ணப்பங்களை இணையதளத்தில் பதிவேற்றம் செய்யலாம்.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சொட்டுநீர் பாசன முறையில் கொய்யா சாகுபடி விவசாயிகளுக்கு கலெக்டர் அறிவுரை
சொட்டுநீர் பாசன முறையில் கொய்யா சாகுபடி செய்தால் விளைச்சலை அதிகரிக்கலாம் என்று விவசாயிகளுக்கு கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் அறிவுறுத்தினார்.
2. மின்மோட்டார் வாங்க விவசாயிகளுக்கு மானியம்; கலெக்டர் தகவல்
திண்டுக்கல் மாவட்ட விவசாயிகளுக்கு மின்மோட்டார் வாங்க மானியம் வழங்கப்பட உள்ளதாக கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் தெரிவித்துள்ளார்.
3. வேலைக்கு செல்லும் மாற்றுத்திறனாளி பெண்களுக்கு மானிய விலையில் ஸ்கூட்டர்: விண்ணப்பிக்க 31-ந்தேதி கடைசி
வேலைக்கு செல்லும் மாற்றுத்திறனாளி பெண்கள் மானிய விலையில் ஸ்கூட்டர் வாங்க விண்ணப்பிக்கலாம் என்று கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் தெரிவித்துள்ளார்.
4. திண்டுக்கல் அரசு மருத்துவமனையில் கலெக்டர் ஆய்வு ; கொசுப்புழுக்களை கட்டுப்படுத்த நடவடிக்கை
திண்டுக்கல் அரசு மருத்துவமனையில் கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் நேற்று ஆய்வு செய்தார். அப்போது கொசுப்புழுக்களை கட்டுப்படுத்த நடவடிக்கை எடுக்க உத்தரவிட்டார்.
5. ரூ.45 லட்சத்தில் ஆழ்துளை கிணறுகள், பொது சுகாதார வளாகம்
ஒட்டன்சத்திரம் அருகே உள்ள சின்னக்கரட்டுப்பட்டியில் ரூ.45 லட்சம் செலவில் 3 ஆழ்துளை கிணறுகள் மற்றும் பொது சுகாதார வளாகம் கட்டப்பட்டுள்ளது என்று கிராமசபை கூட்டத்தின்போது கலெக்டர் டி.ஜி.வினய் பேசினார்.