மாவட்ட செய்திகள்

2-வது மனைவியை கொலை செய்த டிரைவருக்கு ஆயுள் தண்டனை + "||" + The driver who killed the second wife was sentenced to life imprisonment

2-வது மனைவியை கொலை செய்த டிரைவருக்கு ஆயுள் தண்டனை

2-வது மனைவியை கொலை செய்த டிரைவருக்கு ஆயுள் தண்டனை
காட்பாடி அருகே முதல் மனைவி மற்றும் மகள்கள் பெயரில் வீட்டை எழுதி கொடுக்காததால் 2-வது மனைவியை கொலை செய்த லாரி டிரைவருக்கு வேலூர் கோர்ட்டில் ஆயுள் தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.
வேலூர், 


காஞ்சீபுரம் மாவட்டம் முசரவாக்கம் கிராமத்தை சேர்ந்தவர் சிவா (வயது 51). இவர் அங்குள்ள செங்கல் சூளையில் லாரி டிரைவராக வேலை பார்த்து வந்தார். இவருக்கு திருமணமாகி மல்லிகா என்ற மனைவியும், 3 மகள்களும் உள்ளனர். அதே பகுதியில் உள்ள மேல்மதுராமங்கலம் கிராமத்தை சேர்ந்தவர் சின்னப்பொண்ணு (40). இவர், சிவா வேலை பார்த்த செங்கல் சூளையில் வேலைபார்த்து வந்தார்.

சின்னப்பொண்ணு திருமணமாகி கணவரைவிட்டு பிரிந்து வாழ்ந்து வந்தார். இதனால் செங்கல் சூளையில் வேலை பார்த்த போது அவருக்கும், சிவாவுக்கும் இடையே பழக்கம் ஏற்பட்டது. அதைத்தொடர்ந்து அவர்கள் இருவரும் திருப்பதிக்கு சென்று திருமணம் செய்துகொண்டு காட்பாடி அருகே உள்ள திருப்பாக்குட்டை என்ற கிராமத்தில் தனிக்குடித்தனம் நடத்தி வந்தனர்.

திருப்பாக்குட்டை கிராமத்தில் சின்னப்பொண்ணு பெயரில் ஒரு வீடு வாங்கப்பட்டுள்ளது. அவருக்கு குழந்தை இல்லாததால் அந்த வீட்டை தனது முதல் மனைவி மற்றும் மகள்கள் பெயரில் எழுதித்தருமாறு சிவா கேட்டுள்ளார். அதற்கு சின்னப்பொண்ணு மறுத்து விட்டார். இதனால் அவர்களுக்குள் தகராறு ஏற்பட்டு வந்துள்ளது. மேலும் சின்னப்பொண்ணு மீது சிவாவிற்கு சந்தேகம் ஏற்பட்டுள்ளது.

கடந்த 20.9.2010 அன்றும் வீட்டை எழுதிக்கொடுக்குமாறு சிவா கேட்டுள்ளார். அப்போதும் அவர்களுக்குள் தகராறு ஏற்பட்டுள்ளது. இதனால் ஆத்திரமடைந்த சிவா விறகு கட்டையால் சின்னப்பொண்ணுவை தாக்கி, கத்தியால் குத்தினார். இதில் படுகாயமடைந்த அவரை வேலூரில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சேர்த்தனர். அங்கு சிகிச்சை பலனின்றி இறந்துவிட்டார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து திருவலம் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து சிவாவை கைது செய்தனர். மேலும் இந்த வழக்கு விசாரணை வேலூர் கூடுதல் மாவட்ட விரைவு கோர்ட்டில் நடைபெற்றது. அரசு வழக்கறிஞர் அ.கோ.அண்ணாமலை ஆஜரானார். நீதிபதி எஸ்.குணசேகரன் வழக்கை விசாரித்து சிவாவுக்கு ஆயுள் தண்டனையும், ரூ.2 ஆயிரம் அபராதமும் விதித்து தீர்ப்பு கூறினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொலை வழக்கில் 2 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனை மதுரை மாவட்ட கோர்ட்டு தீர்ப்பு
2014–ம் ஆண்டு நடந்த கொலை வழக்கில் 2 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனை விதித்து மதுரை மாவட்ட கோர்ட்டு தீர்ப்பளித்துள்ளது.
2. பழைய காகிதம் சேகரிப்பதில் தகராறு, தொழிலாளியை கொன்றவருக்கு ஆயுள் தண்டனை
கோவையில் பழைய காகிதம் சேகரிப்பதில் ஏற்பட்ட தகராறில் தொழிலாளியை கொலை செய்தவருக்கு ஆயுள் தண்டனை விதித்து கோவை கோர்ட்டு தீர்ப்பளித்தது.
3. மாமனாரை கொலை செய்த மருமகனுக்கு ஆயுள் தண்டனை; பவானி கோர்ட்டு பரபரப்பு தீர்ப்பு
மாமனாரை கொலை செய்த மருமகனுக்கு பவானி கோர்ட்டு ஆயுள் தண்டனை விதித்தது.
4. சீக்கியர்கள் கொலை வழக்கில் ஆயுள் தண்டனை பெற்ற சஜ்ஜன் குமார் சிறையில் அடைப்பு
சீக்கியர்கள் கொலை வழக்கில் ஆயுள் தண்டனை பெற்ற சஜ்ஜன் குமார் சிறையில் அடைக்கப்பட்டார்.
5. கரும்பு தோட்டத்தில் தண்ணீர் பாய்ச்சுவதில் தகராறு: தொழிலாளியை கொலை செய்தவருக்கு ஆயுள் தண்டனை - தேனி மாவட்ட கோர்ட்டு தீர்ப்பு
கரும்பு தோட்டத்தில் தண்ணீர் பாய்ச்சுவதில் ஏற்பட்ட தகராறில், தொழிலாளியை கொலை செய்தவருக்கு ஆயுள் தண்டனை விதித்து தேனி மாவட்ட கூடுதல் செசன்சு கோர்ட்டில் தீர்ப்பு அளிக்கப்பட்டது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...