மாவட்ட செய்திகள்

கலெக்டர் அலுவலகம் முன் காத்திருப்பு போராட்டம் ஜனநாயக மாதர் சங்க துணைத்தலைவர் வாசுகி பங்கேற்பு + "||" + Waiting for the front of the Collector's office is Vasuki participation in the Vice Chancellor of the Democratic Matheran Association

கலெக்டர் அலுவலகம் முன் காத்திருப்பு போராட்டம் ஜனநாயக மாதர் சங்க துணைத்தலைவர் வாசுகி பங்கேற்பு

கலெக்டர் அலுவலகம் முன் காத்திருப்பு போராட்டம் ஜனநாயக மாதர் சங்க துணைத்தலைவர் வாசுகி பங்கேற்பு
நாகர்கோவிலில் கலெக்டர் அலுவலகம் முன் நேற்று காத்திருப்பு போராட்டம் நடந்தது. இதில் ஜனநாயக மாதர் சங்க அகில இந்திய துணைத்தலைவர் வாசுகி கலந்து கொண்டார்.
நாகர்கோவில்,

விவசாய தொழிலாளர்கள், ஆதரவற்ற முதியோர்கள், விதவைகள், மாற்றுத்திறனாளிகள், முதிர்கன்னிகள், தனித்து வாழும் பெண்கள், கணவனால் கைவிடப்பட்டோர் மற்றும் பக்கவாதம், புற்றுநோய், விபத்தால் ஏற்பட்ட ஊனம், படுக்கையில் கிடக்கும் நிலையில் உள்ள அனைவருக்கும் நிபந்தனையற்ற ஓய்வூதியம் ரூ.1000 வழங்கக்கோரி நாகர்கோவில் கலெக்டர் அலுவலகம் முன் நேற்று காத்திருப்பு போராட்டம் நடந்தது.


போராட்டத்துக்கு அகில இந்திய விவசாய தொழிலாளர் சங்க மாவட்ட செயலாளர் மலைவிளை பாசி, அகில இந்திய ஜனநாயக மாதர் சங்க மாவட்ட செயலாளர் ரெகுபதி ஆகியோர் தலைமை தாங்கினர். சாகுல்ஹமீது, டெல்பின், ராஜதாஸ் உள்பட பலர் முன்னிலை வகித்தனர். மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சியின் மாவட்ட செயலாளர் செல்லசுவாமி, அகில இந்திய விவசாய தொழிலாளர் சங்க மாவட்ட தலைவர் கண்ணன், ஜனநாயக மாதர்சங்க மாநில நிர்வாகி உஷா, மாவட்ட தலைவர் மேரி ஸ்டெல்லாபாய், விவசாய தொழிலாளர் சங்க மாவட்ட பொருளாளர் கிறிசாந்து மேரி ஆகியோர் கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி பேசினர். அகில இந்திய ஜனநாயக மாதர் சங்க துணைத்தலைவர் வாசுகி சிறப்புரையாற்றினார்.

இதில் விவசாய தொழிலாளர் சங்கத்தை சேர்ந்தவர்களும், ஜனநாயக மாதர் சங்கத்தை சேர்ந்தவர்களும் ஏராளமானோர் கலந்து கொண்டனர். அதையடுத்து போராட்டத்தில் பங்கேற்ற முக்கிய நிர்வாகிகள் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் கோரிக்கையை வலியுறுத்தி மனு கொடுத்தனர்.

முன்னதாக ஜனநாயக மாதர் சங்க அகில இந்திய துணைத்தலைவர் வாசுகி நிருபர்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:–

நிபந்தனைகள் என்ற பெயரில் ஏழை மக்கள் அரசு உதவிகள் பெறுவது தடுக்கப்படுகிறது. இது அவர்களுக்கு மிகப்பெரிய மன உளைச்சலை ஏற்படுத்தியுள்ளது. பிரதமரின் மருத்துவ காப்பீடு திட்டத்தில்கூட பல்வேறு நிபந்தனைகள் உள்ளது. கடந்த நாடாளுமன்ற தேர்தலின்போது மோடி அளித்த வாக்குறுதிகளை இன்னும் நிறைவேற்றவில்லை. மோடி ஆட்சிக்கு வந்து 5 ஆண்டுகள் நிறைவடைய இருக்கிறது. விலைவாசி உயர்வை கட்டுப்படுத்தவில்லை.

ஆட்சிக்கு வந்தால் ஆண்டுக்கு 2 கோடி பேருக்கு வேலை கொடுப்பதாக மோடி கூறினார். அப்படி கொடுத்திருந்தால் இந்த 5 ஆண்டுகளில் 10 கோடி பேருக்கு வேலை கொடுத்திருக்க வேண்டும். ஆனால் 10 லட்சம் பேருக்குகூட மத்திய அரசு வேலை கொடுத்திருக்குமா? என்றால் கேள்விக்குறிதான். இதைக்கண்டித்தும், எங்கே என் வேலை என்று கேட்டும் அடுத்த மாதம் ஜனநாயக வாலிபர் சங்கம் சார்பில் டெல்லியில் போராட்டம் நடைபெற உள்ளது.

 சாமானியர்கள் வங்கி கணக்கில் ரூ.15 லட்சம் செலுத்தப்படும் என்று மோடி சொன்னார். 15 காசுகூட செலுத்தப்படவில்லை. அதேநேரத்தில் வங்கி கணக்கில் குறைந்தபட்ச டெபாசிட் தொகை இருப்பில் வைக்காதவர்களுக்கு அபராதம் என்ற பெயரில் ரூ.12 ஆயிரம் கோடி பணத்தை ஏழைகளிடம் இருந்து வங்கிகள் எடுத்துள்ளன.

நடைபெற உள்ள நாடாளுமன்ற தேர்தலில் மோடிக்கு மீண்டும் மக்கள் வாக்களித்து வெற்றிபெற செய்வார்கள் என்று கூறியுள்ளார். இந்த தேர்தலில் மீண்டும் மோடி வெற்றி பெற்றால் நிலைமை படுமோசமாகி விடும்.

இவ்வாறு வாசுகி கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அடிப்படை வசதிகள் செய்து தரக்கோரி ‘கருப்பு பேட்ஜ்’ அணிந்து பொதுமக்கள் போராட்டம் - நாடாளுமன்ற தேர்தலை புறக்கணிக்க முடிவு
அடிப்படை வசதிகள் செய்து தரக்கோரி கொட்டப்பட்டி பகுதி மக்கள் ‘கருப்பு பேட்ஜ்’ அணிந்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். மேலும் கோரிக்கைகள் நிறைவேற்றப்படாவிட்டால் நாடாளுமன்ற தேர்தலை புறக்கணிக்கவும் முடிவு செய்துள்ளதாக அவர்கள் தெரிவித்தனர்.
2. இந்திய மாணவர் சங்க நிர்வாகியை தாக்கியதை கண்டித்து போலீஸ் சூப்பிரண்டு அலுவலகத்தை முற்றுகையிட முயன்றவர்களால் பரபரப்பு
இந்திய மாணவர் சங்க நிர்வாகியை தாக்கியதை கண்டித்து நேற்று மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு அலுவலகத்தை முற்றுகையிட முயன்றவர்களால் பர பரப்பு ஏற்பட்டது.
3. சாராய பாக்கெட்டுகளை சாலையில் போட்டு உடைத்து பொதுமக்கள் போராட்டம் 3 பேர் கைது
செம்பனார்கோவில் அருகே சாராய பாக்கெட்டுகளை சாலையில் போட்டு உடைத்து பொதுமக்கள் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். இதுதொடர்பாக சாராயம் விற்ற 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. பொள்ளாச்சி பாலியல் பலாத்கார வழக்கில் கைதானவர்களின் படத்தை துடைப்பத்தால் அடித்து போராட்டம்
பொள்ளாச்சியில் பெண்கள் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்ட வழக்கில் கைதானவர்களின் படத்தை துடைப்பம் மற்றும் செருப்பால் அடித்து மக்கள் அதிகாரம் அமைப்பினர் நடத்திய போராட்டம் திருச்சியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.
5. நாகர்கோவிலில் பி.எஸ்.என்.எல். ஒப்பந்த ஊழியர்கள் உண்ணாவிரத போராட்டம்
தமிழ்நாடு தொலைத்தொடர்பு ஒப்பந்த ஊழியர் சங்கத்தின் குமரி மாவட்டக்கிளை சார்பில் நாகர்கோவில் கோர்ட்டு ரோட்டில் உள்ள பொதுமேலாளர் அலுவலகம் முன் நேற்று உண்ணாவிரத போராட்டம் நடந்தது.