மாவட்ட செய்திகள்

ஆவின் ஊழியர் வீட்டில் ரூ.4½ லட்சம் நகை, பணம் கொள்ளை மர்ம ஆசாமிகளுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு + "||" + Police have been searching for Rs 4½ lakh jewelery, money laundering,

ஆவின் ஊழியர் வீட்டில் ரூ.4½ லட்சம் நகை, பணம் கொள்ளை மர்ம ஆசாமிகளுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு

ஆவின் ஊழியர் வீட்டில் ரூ.4½ லட்சம் நகை, பணம் கொள்ளை மர்ம ஆசாமிகளுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு
கிருஷ்ணகிரியில் ஆவின் பால் நிறுவன ஊழியர் வீட்டில் ரூ.4½ லட்சம் மதிப்பிலான நகை, பணத்தை கொள்ளையடித்து சென்ற மர்ம ஆசாமிகளை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகிறார்கள்.
கிருஷ்ணகிரி,

கிருஷ்ணகிரி அக்ரஹாரம் முல்லை நகர் பகுதியை சேர்ந்தவர் ஜான்பீட்டர் (வயது 47). இவர் ஆவினில் ஊழியராக வேலை பார்த்து வருகிறார். அவரது மனைவி ஷீலா (40). அந்த பகுதியில் உள்ள அரசு பள்ளி ஒன்றில் ஆசிரியையாக வேலை பார்த்து வருகிறார். நேற்று முன்தினம் காலை கணவன், மனைவி 2 பேரும் வழக்கம் போல வேலைக்கு சென்று விட்டனர்.


மாலை அவர்கள் வீட்டிற்கு திரும்பிய போது வீட்டு கதவின் பூட்டு உடைக்கப்பட்டு இருந்தது. இதை கண்டு அதிர்ச்சி அடைந்த ஜான்பீட்டர், ஷீலா ஆகிய 2 பேரும் அதிர்ச்சி அடைந்தனர். அவர்கள் உள்ளே சென்று பார்த்தனர். அப்போது வீட்டில் 2 பீரோக்களும் உடைக்கப்பட்டு இருந்தது. மேலும் உள்ளே இருந்த 7 பவுன் நகை, ரூ. 3 லட்சம் ஆகியவை கொள்ளையடிக்கப்பட்டிருந்தது. கொள்ளை போன நகை மற்றும் பணத்தின் மொத்த மதிப்பு ரூ.4 லட்சத்து 50 ஆயிரம் ஆகும்.

வீட்டில் யாரும் இல்லாததை நோட்டமிட்ட மர்ம ஆசாமிகள், நகைகளை கொள்ளையடித்து சென்றுள்ளனர். இது குறித்து கிருஷ்ணகிரி தாலுகா போலீசில் ஜான்பீட்டர் புகார் செய்தார். அதன் பேரில் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று விசாரணை நடத்தினார்கள்.

கைரேகை நிபுணர்களும் அங்கு பதிவாக இருந்த கைரேகைகளை பதிவு செய்தனர். கொள்ளை நடந்த வீட்டில் கொள்ளையன் ஒருவனின் கைகெடிகாரம் விட்டு சென்றது விசாரணையில் தெரிய வந்தது. அதை போலீசார் கைப்பற்றி விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள். மேலும் மர்ம ஆசாமிகளை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர். இந்த சம்பவம் அப்பகுதியில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஓட்டுப்பதிவு முடிந்தவுடன் கிரிவலப்பாதையில் செல்லாமல் மாற்றுப்பாதையில் வாக்குப்பதிவு எந்திரங்கள் கொண்டு செல்லப்படும் போலீஸ் சூப்பிரண்டு தகவல்
தேர்தலன்று சித்ரா பவுர்ணமி கிரிவலம் நடைபெறுவதால் ஓட்டுப்பதிவு முடிந்தவுடன் வாக்குகள் எண்ணும் மையங்களுக்கு மின்னணு எந்திரங்கள் கிரிவலப்பாதையில் செல்லாமல் மாற்றுப்பாதையில் கொண்டு செல்லப்படும் என்று போலீஸ் சூப்பிரண்டு கூறினார்.
2. வாகன சோதனையை போலீஸ் ஜ.ஜி. ஆய்வு
பெரம்பலூர், சிதம்பரம், கரூர், திருச்சி ஆகிய 4 நாடாளுமன்ற தொகுதியின் போலீஸ் மேற்பார்வையாளரான ஐ.ஜி. தேவராஜ் ஆய்வு செய்து பல்வேறு ஆலோசனைகளை வழங்கினார்.
3. தேர்தல் பணி குறித்து போலீசார் ஆலோசனை: அரசியல் கட்சிகளுக்கு ஆதரவாக செயல்பட்டால் கடும் நடவடிக்கை
அரசியல் கட்சிகளுக்கு ஆதரவாக செயல்படும் போலீசார் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என ஐ.ஜி.சுரேந்தர் சிங் யாதவ் எச்சரிக்கை விடுத்தார்.
4. நாடாளுமன்ற தேர்தலை முன்னிட்டு தஞ்சை மாவட்டத்தில் போலீஸ் அணிவகுப்பு
நாடாளுமன்ற தேர்தலை முன்னிட்டு தஞ்சை மாவட்டத்தில் போலீஸ் அணிவிப்பு நடைபெற்றது.
5. இடிக்கப்பட்டு ஓராண்டு ஆகியும் சிவகாசி டவுன் போலீஸ் நிலைய கட்டுமானப்பணி தொடங்கப்படாத நிலை
சிவகாசி டவுன் போலீஸ் நிலைய கட்டிடம் இடிக்கப்பட்டு ஒரு ஆண்டு ஆகியும் இன்னும் புதிய கட்டிடம் கட்டும் பணி தொடங்கப்படவில்லை.