மாவட்ட செய்திகள்

புதுவை விமான நிலையத்தில் வெங்கையாநாயுடுவிற்கு வரவேற்பு + "||" + Welcome to Vengai Nayudu at Puthuvai airport

புதுவை விமான நிலையத்தில் வெங்கையாநாயுடுவிற்கு வரவேற்பு

புதுவை விமான நிலையத்தில் வெங்கையாநாயுடுவிற்கு வரவேற்பு
புதுவை வந்த துணை ஜனாதிபதி வெங்கையா நாயுடுவுக்கு விமான நிலையத்தில் சிறப்பான வரவேற்பு அளிக்கப்பட்டது.

புதுச்சேரி,

புதுவை ஜிப்மர் மருத்துவக்கல்லூரியின் பட்டமளிப்பு விழாவில் கலந்துகொள்ள சென்னையில் இருந்து ஹெலிகாப்டர் மூலம் துணை ஜனாதிபதி வெங்கையா நாயுடு புதுச்சேரி வந்தார். புதுவை விமான நிலையத்தில் அவருக்கு சிறப்பான வரவேற்பு அளிக்கப்பட்டது.

இந்த வரவேற்பு நிகழ்ச்சியில் கவர்னர் கிரண்பெடி, முதல்–அமைச்சர் நாராயணசாமி, சபாநாயகர் வைத்திலிங்கம், அமைச்சர்கள் நமச்சிவாயம், மல்லாடிகிருஷ்ணாராவ், கந்தசாமி, ஷாஜகான், துணை சபாநாயகர் சிவக்கொழுந்து, சட்டமன்ற எதிர்க்கட்சி தலைவர் ரங்கசாமி, எம்.பி.க்கள் கோகுலகிருஷ்ணன், ராதாகிருஷ்ணன், எம்.எல்.ஏ.க்கள் சிவா, கீதா ஆனந்தன், அன்பழகன், அசனா, பாஸ்கர், வையாபுரி மணிகண்டன், தலைமை செயலாளர் அஸ்வனிகுமார், போலீஸ் டி.ஜி.பி. சுந்தரி நந்தா உள்பட பலர் கலந்துகொண்டனர்.

பாரதீய ஜனதா கட்சியினர் மாநில தலைவர் சாமிநாதன் எம்.எல்.ஏ. தலைமையில் வரவேற்பு அளித்தனர். நிகழ்ச்சியில் மாநில துணைத்தலைவர் ஏம்பலம் செல்வம், பொதுச்செயலாளர்கள் ரவிச்சந்திரன், தங்க.விக்ரமன், முன்னாள் எம்.எல்.ஏ.க்கள் சோமசுந்தரம், கிருஷ்ணமூர்த்தி உள்பட பலர் கலந்துகொண்டனர்.

வரவேற்பு நிகழ்ச்சி முடிந்ததும் கார் மூலம் துணை ஜனாதிபதி வெங்கையாநாயுடு ஜிப்மர் வளாகத்தில் உள்ள அப்துல்கலாம் கலையரங்கத்திற்கு வந்து பட்டமளிப்பு விழாவில் கலந்துகொண்டனர். விழா முடிந்ததும் மீண்டும் கார் மூலம் விமான நிலையத்துக்கு வந்து ஹெலிகாப்டரில் சென்னைக்கு புறப்பட்டு சென்றார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முக்கிய பகுதிகளை சரியாக பராமரிக்கவில்லை: சென்னை விமான நிலைய இயக்குனருக்கு டைரக்டர் ஜெனரல் நோட்டீஸ்
பயணிகள் விமான போக்குவரத்து டைரக்டர் ஜெனரல் அலுவலக அதிகாரிகள் சென்னை உள்பட நாட்டில் உள்ள பல்வேறு விமான நிலையங்களை ஆய்வு செய்தனர்.
2. உலகின் ‘நம்பர் 1’ விமான நிலையம்
சிங்கப்பூரின் சாங்கி விமான நிலையம் உலகின் ‘நம்பர் 1’ விமான நிலையம்
3. விமான நிலையத்தில் ரூ.4½ கோடி போதைப்பொருளுடன் பிரேசில் நாட்டு பெண் கைது
மும்பை விமான நிலையத்தில் ரூ.4 கோடியே 40 லட்சம் மதிப்பிலான போதைப்பொருளை, உள்ளாடைக்குள் மறைத்து வைத்து கடத்தி வந்தபிரேசில் நாட்டு பெண் கைது செய்யப்பட்டார்.
4. விமான நிலையத்தில் குழந்தையை மறந்துவிட்ட தாய்...! விமானத்தை திருப்பிய விமானி...!
விமான நிலையத்தில் பெண் ஒருவர் குழந்தையை மறந்து விட்டதால், விமானத்தை விமானி திருப்பிய விநோதமான சம்பவம் நடைபெற்றுள்ளது.