மாவட்ட செய்திகள்

ஓட்டுனர் உரிமம் இல்லாமல் மாணவர்கள் வாகனங்களை ஓட்ட கூடாது போலீஸ் சூப்பிரண்டு பேச்சு + "||" + Police do not drive vehicles without driver's license

ஓட்டுனர் உரிமம் இல்லாமல் மாணவர்கள் வாகனங்களை ஓட்ட கூடாது போலீஸ் சூப்பிரண்டு பேச்சு

ஓட்டுனர் உரிமம் இல்லாமல் மாணவர்கள் வாகனங்களை ஓட்ட கூடாது போலீஸ் சூப்பிரண்டு பேச்சு
ஓட்டுனர் உரிமம் இல்லாமல் மாணவர்கள் வாகனங்களை ஓட்ட கூடாது என்று, போலீஸ் சூப்பிரண்டு கூறினார்.
கபிஸ்தலம்,

தஞ்சை மாவட்டம் கபிஸ்தலம் போலீஸ் நிலையத்தில் புதிதாக அமைக்கப்பட்ட அசோக சக்கர ஸ்தூபி திறப்பு விழா போலீஸ் நிலைய வருடாந்திர ஆய்வு, மற்றும் பள்ளி மாணவர்களுக்கான சாலை பாதுகாப்பு விழிப்புணர்வு கூட்டம் கபிஸ்தலம் போலீஸ் நிலையத்தில் துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு செல்வராஜ் தலைமையில் நடந்தது. இன்ஸ்பெக்டர் ரமேஷ் வரவேற்று பேசினார். சப்-இன்ஸ்பெக்டர்கள் மோகன்ராஜ், நாகராஜ் ஆகியோர் முன்னிலை வகித்தனர். சிறப்பு விருந்தினராக தஞ்சை மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு செந்தில்குமார் கலந்து கொண்டு போலீஸ் நிலையத்தில் புதிதாக அமைக்கப்பட்ட அசோக சக்கரம் ஸ்தூபியை திறந்து வைத்து மாணவ- மாணவிகளின் அணிவகுப்பை ஏற்றுக்கொண்டார். தொடர்ந்து அவர் மாணவர்களிடையே பேசினார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-


மாணவர்கள் கல்வி கற்று வாழ்க்கையில் முன்னேற வேண்டும். பள்ளி பருவம் மாணவர்களின் மனநிலையை மாற்றக்கூடிய பருவம். இந்த பருவத்தில் மனதை ஒருநிலை படுத்தி கல்வி என்ற மிகப்பெரிய சொத்தை சேர்க்க வேண்டும். கல்வியை நகரத்திலும், வெளிநாடுகளிலும் பயின்றால் மட்டும் தான் பணி கிடைக்கும் என்பது தவறு. இதற்கு என்னை(செந்தில்குமார்) உதாரணமாக கொள்ளலாம். நான் ஆவினங்குடி என்ற கிராமத்தில் ஒரு அரசு பள்ளியில் படித்தேன். தஞ்சை மாவட்ட கலெக்டர் அண்ணாதுரையும், வருமான வரித்துறை இணை ஆணையராக உள்ள ரெங்கராஜனும் அரசு பள்ளியில் படித்துள்ளனர்.

எனவே கல்வி கற்க பள்ளி முக்கியமல்ல. எந்த பள்ளியில் படித்தாலும் நாம் அறிவாற்றலுடன் மனதை ஒரு நிலைப் படுத்தி படிப்பை மட்டும் முழுசிந்தனையாக கொண்டு படித்தால் நிச்சயமாக வாழ்க்கையில் நல்ல பணிக்கு செல்லலாம். தஞ்சை மாவட்டத்தில் கடந்த ஒரு ஆண்டில் மட்டும் கொலை வழக்கில் 61 பேர் இறந்துள்ளனர்.

மாணவர்கள் ஒட்டுனர் உரிமம் இன்றியும், தலைக்கவசம் அணியாமலும் வாகனங்களை ஒட்டக்கூடாது. சாலை விதிகளை கடைப்பிடித்து விபத்தில் இருந்து தங்களை காத்து கொள்ள வேண்டும். வீரியம் மிக்க விதைகள் விண்ணில் கூட முளைத்து விடும். மாணவர்களும் வீரியம் மிக்க விதைகளாக இருக்க வேண்டும். இவ்வாறு அவர் கூறினார். தொடர்ந்து போலீஸ் சூப்பிரண்டு செந்தில்குமார் கபிஸ்தலம் போலீஸ் நிலையத்தில் ஆய்வு மேற்கொண்டார். ஆய்வின்போது பதிவேடுகள் பராமரித்தல், நிலுவையில் உள்ள வழக்குகள், முடிக்கப்பட்ட வழக்குகள் குறித்தும் ஆய்வு மேற்கொண்டார். நிகழ்ச்சியில் மணி மெட்ரிக்குலேசன் பள்ளி முதல்வர் முருகானந்தம், தாளாளர் குணசேகரன், உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பிரதமர் மோடியுடன் எடப்பாடி பழனிசாமியும் வீட்டிற்கு செல்ல வேண்டிய சூழ்நிலை வரும் மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு
பிரதமர் மோடியுடன் எடப்பாடி பழனிசாமியும் வீட்டிற்கு செல்ல வேண்டிய சூழ்நிலை வரும் என்று தஞ்சையில் நடந்த தேர்தல் பிரசார கூட்டத்தில் மு.க.ஸ்டாலின் பேசினார்.
2. கருணாநிதி பிறந்த தொகுதி என்ற உரிமையில் வாக்கு கேட்க வந்துள்ளேன் திருக்காரவாசலில், மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு
கருணாநிதி பிறந்த தொகுதி என்ற உரிமையில் வாக்கு கேட்க வந்துள்ளேன் என்று திருக்காரவாசலில், மு.க.ஸ்டாலின் கூறினார்.
3. தேர்தல் அறிக்கையில் திருத்தம்: அனைத்து விவசாய கடன்களும் தள்ளுபடி செய்யப்படும் மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு
கூட்டணி கட்சி தலைவர்களின் கோரிக்கையை ஏற்று அனைத்து விவசாய கடன்களும் தள்ளுபடி செய்யப்படும். தேர்தல் அறிக்கையிலும் இது குறித்து திருத்தம் செய்யப்படும் என திருவாரூரில், மு.க.ஸ்டாலின் கூறினார்.
4. நாடாளுமன்ற, சட்டமன்ற தேர்தல்களில் தி.மு.க. கூட்டணி வெற்றி உறுதி திருவாரூரில், முத்தரசன் பேச்சு
நாடாளுமன்ற, சட்டமன்ற இடைத்தேர்தல்களில் தி.மு.க. கூட்டணி வெற்றி உறுதி என்று முத்தரசன் கூறினார்.
5. தேசிய சட்ட பல்கலைக்கழக பட்டமளிப்பு விழா: சட்டத்துறையில் பணியாற்ற பெண்கள் அதிகமாக வரவேண்டும் நீதிபதி பேச்சு
பெண்கள் சட்டத்துறையில் சேவையுடன் பணியாற்ற அதிகமாக வர வேண்டும் என்று தேசிய சட்ட பல்கலைக்கழக பட்டமளிப்பு விழாவில் சென்னை ஐகோர்ட்டு தலைமை நீதிபதி தஹில்ரமானி தெரிவித்தார்.