மாவட்ட செய்திகள்

ஒப்பந்த பணிகள் தொடர்பாக சி.பி.ஐ. விசாரணை: எடப்பாடி பழனிசாமி பதவி விலக வேண்டும் - தங்கதமிழ்செல்வன் + "||" + In connection with the contract works CBI Inquiry: Edappadi Palaniasamy should resign - Thanga Tamilselvan

ஒப்பந்த பணிகள் தொடர்பாக சி.பி.ஐ. விசாரணை: எடப்பாடி பழனிசாமி பதவி விலக வேண்டும் - தங்கதமிழ்செல்வன்

ஒப்பந்த பணிகள் தொடர்பாக சி.பி.ஐ. விசாரணை: எடப்பாடி பழனிசாமி பதவி விலக வேண்டும் - தங்கதமிழ்செல்வன்
ஒப்பந்த பணிகள் தொடர்பாக சி.பி.ஐ. விசாரணை நடத்த நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளதை தொடர்ந்து, முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பதவி விலக வேண்டும் என தங்கதமிழ்செல்வன் தெரிவித்துள்ளார்.
ஆண்டிப்பட்டி,

ஒப்பந்த பணிகள் தொடர்பாக சி.பி.ஐ. விசாரணை நடத்த நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளதை தொடர்ந்து முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பதவி விலக வேண்டும் என்று அ.ம.மு.க. கொள்கை பரப்பு செயலாளர் தங்கதமிழ்செல்வன் கூறினார்.


தேனி மாவட்டம், ஆண்டிப்பட்டிக்கு வந்திருந்த அம்மா மக்கள் முன்னேற்ற கழகத்தின் கொள்கை பரப்பு செயலாளர் தங்கதமிழ்செல்வன் நிருபர்களுக்கு பேட்டியளித்தார். அப்போது அவர் கூறியதாவது:-

முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி மீது சி.பி.ஐ. விசாரணை நடத்த நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது. சுமார் ரூ.5 ஆயிரத்து 500 கோடி மதிப்பிலான பணிகள் ஒப்பந்தம் விடுவதில் முறைகேடு நடைபெற்றுள்ளது என்றும், இதில் மக்கள் வரிப்பணம் சுமார் ரூ.1,500 கோடி வீணாகியுள்ளது என்றும் 6 மாதத்திற்கு முன்பே நாங்கள் கூறினோம். 6 மாதம் கழித்து தற்போது தி.மு.க. தாமதமாக வழக்கு தொடர்ந்து இருக்கிறது. நீதிமன்றம் சி.பி.ஐ. விசாரணைக்கு உத்தரவிட்டுள்ளது. விசாரணையை பொறுத்திருந்து பார்ப்போம். மனசாட்சிபடி முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி பதவி விலக வேண்டும். ஆனால் அவர் அப்படி செய்யமாட்டார்.

அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ அ.தி.மு.க.வில் ஒரு பெண் முதல்-அமைச்சராக பதவியேற்பார் என்று கூறியிருப்பது, சசிகலாவை சூசகமாக கூறியிருப்பார். 33 வருடம் ஜெயலலிதாவுடன் இருந்தவர். அவர் வருவதில் தப்பில்லை.

எடப்பாடி பழனிசாமி பெயரில் பேரவை என்ற அமைப்பு தொடங்கியிருப்பது தவறு. அவர் அப்படி ஒன்றும் பெரிய தலைவர் இல்லை. இதுபோன்ற போஸ்டர் அடித்து ஒட்டியவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். இதுபோன்ற பேரவை அமைக்கும் செயல்களில் யாரும் ஈடுபடக்கூடாது என்று முதல்-அமைச்சர் அறிக்கை விடுத்து இருக்கவேண்டும். இந்த இரண்டையும் செய்யாததால் எடப்பாடி பழனிசாமி தற்பெருமைக்கு ஆளாகி வருகிறார் என்பது தெரிகிறது.

திருவாரூர், திருப்பரங்குன்றத்தில் இடைத்தேர்தல்களை சந்திக்க அ.தி.மு.க., தி.மு.க.வுக்கு பயம் உள்ளது. எங்களுக்கு தெரிந்த வரையில் நாடாளுமன்ற தேர்தலோடு இந்த தேர்தல்கள் நடைபெறும். ஆண்டிப்பட்டி தொகுதியில் எம்.எல்.ஏ. இல்லாமல் மக்கள் பெரும் அவதிக்குள்ளாகி வருகின்றனர். தொகுதியில் பல்வேறு குறைகளை கூறி மக்கள் எனக்கு போன் செய்கின்றனர். அரசும் தொகுதி மக்களை கண்டுகொள்வதில்லை. எனவே தமிழக அரசை கண்டித்து ஆண்டிப்பட்டியில் மக்களை திரட்டி விரைவில் உண்ணாவிரத போராட்டத்தில் ஈடுபட முடிவு செய்துள்ளேன். இதற்கான தேதியை விரைவில் அறிவிப்பேன் என்று அவர் கூறினார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மோடி, எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுகளுக்கு எதிராக வாக்களித்து தமிழக மக்கள் ஒரே கல்லில் இரண்டு மாங்காய் அடிக்க வேண்டும்
மோடி, எடப்பாடி பழனிசாமி அரசுகளுக்கு எதிராக வாக்களித்து தமிழக மக்கள் ஒரே கல்லில் இரண்டு மாங்காய் அடிக்க வேண்டும் என்று மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு கட்சி பொதுக் கூட்டத்தில் பிருந்தா காரத் பேசினார்.
2. பயங்கரவாதத்திற்கு எதிராக பிரதமர் மோடி எடுக்கும் நடவடிக்கைகளுக்கு தமிழகம் உறுதுணையாக இருக்கும் -முதல்வர் பழனிசாமி
பயங்கரவாதத்திற்கு எதிராக பிரதமர் மோடி எடுக்கும் நடவடிக்கைகளுக்கு தமிழகம் உறுதுணையாக இருக்கும் என முதல்வர் எடப்பாடி பழனிசாமி கூறினார்.
3. சென்னையில் 6-ந் தேதி மோடி தலைமையில் பொதுக்கூட்டம்
சென்னையில் 6-ந் தேதி பிரதமர் நரேந்திர மோடி தலைமையில் பிரமாண்ட பொதுக்கூட்டம் நடைபெறுகிறது. இதில், முதல்- அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி உள்பட கூட்டணி கட்சி தலைவர்கள் பங்கேற்கிறார்கள்.
4. கூட்டணி அ.தி.மு.க.வுடனா? தி.மு.க.வுடனா? தனித்துப் போட்டியா? மதில் மேல் பூனையாக இருக்கும் தே.மு.தி.க.
யாருடன் கூட்டணி அமைப்பது? என்று இன்னும் முடிவு செய்யாமல் தே.மு.தி.க. மதில் மேல் பூனையாக இருந்து வருகிறது. அந்த கட்சியுடன் அ.தி.மு.க. தொடர்ந்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாக முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி தெரிவித்தார்.
5. 21 சட்டசபை தொகுதிகளுக்கும் ஏப்ரல் மாதம் இடைத்தேர்தல் : முதல்-அமைச்சர் தகவல்
அரூர், பாப்பிரெட்டிப்பட்டி உள்பட 21 சட்டசபை தொகுதிகளுக்கும் வருகிற ஏப்ரல் மாதம் இடைத்தேர்தல் நடைபெறும் என்று முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி கூறினார்.