மாவட்ட செய்திகள்

தீபாவளி ஆர்டர்களை தைத்து கொடுக்க முடியாததால் பெண் தையல் தொழிலாளி தற்கொலை + "||" + Diwali orders Can not be stitched Female sewing worker Suicide

தீபாவளி ஆர்டர்களை தைத்து கொடுக்க முடியாததால் பெண் தையல் தொழிலாளி தற்கொலை

தீபாவளி ஆர்டர்களை தைத்து கொடுக்க முடியாததால் பெண் தையல் தொழிலாளி தற்கொலை
தீபாவளி பண்டிகையை யொட்டி வாடிக்கையாளர்களின் ஆர்டர்களை தைத்து கொடுக்க முடியாததால் பெண் தையல் தொழிலாளி தற்கொலை செய்துகொண்டார்.
திருப்பூர்,

இது குறித்து போலீஸ் தரப்பில் கூறப்படுவதாவது:- திருச்சி மாவட்டம் முசிறியை சேர்ந்தவர் பத்மினி (வயது 41). தையல் தொழிலாளி. இவர் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக தனது கணவரை பிரிந்து, கடந்த 5 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு திருப்பூர் பாப்பண்ணா நகருக்கு வந்தார். அங்கு தனது தாய் அம்பிகா மற்றும் ஒரு மகள், மகனுடன் வசித்து வந்தார்.


திருப்பூருக்கு வந்த பத்மினிக்கு தையல் தொழில் தெரிந்ததால், சொந்தமாக தையல் கடை தொடங்கினார். பத்மினி தைத்து கொடுக்கும் ஆடைகள் அனைவருக்கும் பிடித்ததால், நாளுக்கு நாள் அவருக்கு வாடிக்கையாளர்களின் எண்ணிக்கையும் அதிகரித்தது. அதிகளவு ஆர்டர்களும் வந்து கொண்டிருந்தன.

இந்த நிலையில் தீபாவளி பண்டிகையையொட்டி பத்மினிக்கு ஏராளமான ஆர்டர்கள் வந்திருந்தன. அவர் முடிந்த அளவில் ஆர்டர்களை தைத்து கொடுத்தார். ஆனால் சிலருக்கு ஆடைகளை தைத்து கொடுக்க முடியாமல் போனதாக தெரிகிறது. அவர்கள் தையல் கடைக்கு சென்று, பத்மினியிடம் ஆடைகளை தைத்து கொடுக்குமாறு கேட்டதாக கூறப்படுகிறது.

இதனால் ஆர்டர்களை முடித்து கொடுக்க முடியாமல் போனதாலும், தனது நற்பெயர் பாதித்ததாலும் மனமுடைந்த பத்மினி சாணிபவுடர் (விஷம்) குடித்து நேற்று முன்தினம் தற்கொலை செய்துகொண்டார். இந்த சம்பவம் குறித்து திருப்பூர் வடக்கு போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது. அதன்பேரில் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு சென்று, பத்மினி உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக திருப்பூர் அரசு ஆஸ்பத்திரிக்கு அனுப்பிவைத்தனர். மேலும், இது தொடர்பாக வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இளம்பெண்ணை தற்கொலைக்கு தூண்டிய வழக்கில் வாலிபருக்கு 10 ஆண்டு சிறைதண்டனை - சேலம் கோர்ட்டு தீர்ப்பு
இளம்பெண்ணை தற்கொலைக்கு தூண்டிய வழக்கில் வாலிபருக்கு 10 சிறைதண்டனை விதித்து சேலம் கோர்ட்டு தீர்ப்பளித்தது.
2. வெள்ளகோவில் அருகே மூதாட்டியுடன் பேத்தி தற்கொலை - ஈரோட்டை சேர்ந்தவர்கள்
வெள்ளகோவில் அருகே மூதாட்டியுடன், பேத்தி தற்கொலை செய்து கொண்டார். இவர்கள் இருவரும் ஈரோட்டை சேர்ந்தவர்கள்.
3. ‘கஜா’ புயலில் வாழைகள் சேதம்: ரெயில் முன் பாய்ந்து விவசாயி தற்கொலை திருச்சியில் சோகம்
திருச்சியில் ‘கஜா‘ புயலால் வாழைகள் சேதமடைந்த வேதனையில், விவசாயி ரெயில் முன் பாய்ந்து தற்கொலை செய்து கொண்டார்.
4. கடனை திருப்பி செலுத்தும்படி நிதி நிறுவன ஊழியர்கள் நெருக்கடியால் முந்திரி வியாபாரி தற்கொலை
நிதி நிறுவன ஊழியர்கள் நெருக்கடி கொடுத்ததால் முந்திரி வியாபாரி தற்கொலை செய்து கொண்டார். சாவதற்கு முன் அவர் எழுதிய உருக்கமான கடிதம் சிக்கியது.
5. திருவெறும்பூர் அருகே பாய்லர் ஆலை பயிற்சி மாணவர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
திருவெறும்பூர் அருகே பாய்லர் ஆலை பயிற்சி மாணவர் தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். மற்றொரு சம்பவத்தில் விடுதியில் ஷாம்பு குடித்து தற்கொலைக்கு முயன்ற பயிற்சி மாணவருக்கு மருத்துவமனையில் தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வருகிறது.