மாவட்ட செய்திகள்

பள்ளி மாணவ–மாணவிகளை தாக்கிய வழக்கில் வாலிபர் உள்பட 2 பேருக்கு 3 ஆண்டு ஜெயில் + "||" + In the case of school students attacked 3 year jail for 2 people

பள்ளி மாணவ–மாணவிகளை தாக்கிய வழக்கில் வாலிபர் உள்பட 2 பேருக்கு 3 ஆண்டு ஜெயில்

பள்ளி மாணவ–மாணவிகளை தாக்கிய வழக்கில் வாலிபர் உள்பட 2 பேருக்கு 3 ஆண்டு ஜெயில்
ராமநாதபுரம் மாவட்டம் கமுதி அருகே பள்ளி மாணவ–மாணவிகளை தாக்கிய வழக்கில் வாலிபர் உள்பட 2 பேருக்கு 3 ஆண்டு ஜெயில் தண்டனை விதித்து ராமநாதபுரம் கோர்ட்டில் தீர்ப்பு கூறப்பட்டது.

ராமநாதபுரம்,

ராமநாதபுரம் மாவட்டம் கமுதி அருகே உள்ள தோப்படைப்பட்டி பகுதியை சேர்ந்த மாணவ–மாணவிகள் கமுதி அரசு பள்ளியில் படிக்க அரசு பஸ்சில் கடந்த 2011–ம் ஆண்டு ஜனவரி மாதம் 2–ந் தேதி சென்று கொண்டிருந்தனர். அப்போது கமுதி புதுக்கோட்டை பகுதியை சேர்ந்தவர்கள் இருக்கையில் இடம் இல்லாத நிலையில் தோப்படை பட்டியை சேர்ந்த மாணவ–மாணவிகளை சாதியை சொல்லி திட்டியதோடு தகராறில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

இதன் தொடர்ச்சியாக பள்ளி முடிந்து தோப்படைபட்டி மாணவ–மாணவிகள் பஸ்சில் திரும்பி வந்தபோது புதுக்கோட்டை பஸ் நிறுத்த பகுதியில் வழிமறித்த கும்பல் பஸ்சில் ஏறி மாணவ–மாணவிகளை உருட்டு கட்டையால் தாக்கினார்களாம். இதில் மாணவ–மாணவிகள் காயம் அடைந்தனர். இதுகுறித்து பள்ளி மாணவர் பாலுச்சாமி மகன் விஜயகுமார் என்பவர் அளித்த புகாரின் அடிப்படையில் கமுதி போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து புதுக்கோட்டையை சேர்ந்த வீரபாண்டி(45), புலிஉடையான்(45), செந்தூர்பாண்டி(55), முருகன்(54), விக்னேஷ்(34), முனீஸ்வரன்(35) ஆகியோரை கைது செய்தார். இந்த வழக்கு விசாரணை ராமநாதபுரம் மாவட்ட கோர்ட்டில் நடைபெற்று வந்தது.

இந்த வழக்கினை விசாரித்த நீதிபதி கயல்விழி, சாதியை சொல்லி திட்டியதோடு, மாணவ–மாணவிகளை தாக்கிய வீரபாண்டிக்கு 3 ஆண்டு கடுங்காவலுடன் ஜெயில் தண்டனையும், ரூ.11 ஆயிரம் அபராதமும், முனீஸ்வரனுக்கு 3 ஆண்டு ஜெயில்தண்டனையும், 12 ஆயிரம் அபராதமும் விதித்து தீர்ப்பு கூறினார்.

மேலும், புலிஉடையான் என்பவருக்கு ரூ. 2 ஆயிரம் அபராதமும், செந்தூர்பாண்டி, முருகன், விக்னேஷ் ஆகியோருக்கு தலா ரூ.ஆயிரம் அபராதமும் விதித்து தீர்ப்பு கூறினார். ரூ.28 ஆயிரம் அபராத தொகையில் ரூ.27 ஆயிரத்தை பாதிக்கப்பட்ட 3 மாணவிகளுக்கு தலா ரூ.9 ஆயிரம் வீதம் வழங்கவும், மீதம் ரூ.ஆயிரத்தினை வழக்கு செலவிற்கு அரசு கணக்கில் செலுத்தவும் உத்தரவிட்டார். இந்த வழக்கில் அரசு தரப்பில் வக்கீல் காமராஜ் ஆஜரானார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கடனுக்கு பெட்ரோல் கொடுக்காததால் ஊழியர்கள் மீது தாக்குதல் 3 பேருக்கு வலைவீச்சு
கபிஸ்தலம் அருகே கடனுக்கு பெட்ரோல் தர மறுத்ததால் பெட்ரோல் விற்பனை நிலைய ஊழியர்களை தாக்கிய 3 பேரை போலீசார் தேடி வருகிறார்கள்.
2. மனைவியுடன் கள்ளத்தொடர்பு; நண்பனை கட்டையால் தாக்கி கொலை - விடுதி ஊழியர் கைது
மனைவியுடன் கள்ளத்தொடர்பு வைத்திருந்த நண்பனை கட்டையால் தாக்கி கொலை செய்த விடுதி ஊழியர் கைது செய்யப்பட்டார்.
3. தாராபுரத்தில் கொங்கு மக்கள் முன்னணியின் மாவட்ட செயலாளர் மீது தாக்குதல் 4 பேர் மீது வழக்கு
தாராபுரத்தில் கொங்கு மக்கள் முன்னணியின் மாவட்ட செயலாளர் மீது தாக்குதல் நடத்தப்பட்டது. இது தொடர்பாக 4 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டு உள்ளது.
4. பஸ்சில் இடம் பிடிப்பதில் தகராறு: இரட்டையர்கள் மீது தாக்குதல் கல்லூரி மாணவர்கள் 2 பேர் கைது
பஸ்சில் இடம் பிடிப்பதில் ஏற்பட்ட தகராறில் இரட்டையர்களை தாக்கியதாக கல்லூரி மாணவர்கள் 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. கூத்தாநல்லூர் அருகே தந்தை-தாய் மீது தாக்குதல் கொத்தனார் கைது
கூத்தாநல்லூர் அருகே தந்தை மற்றும் தாயை தாக்கிய கொத்தனாரை போலீசார் கைது செய்தனர்.